Hỏi đường đi từ Thành phố Hưng Yên đi Đông Triều Quảng Ninh

phongnguyen0902

Xe tải
Thưa các cụ, thứ 7 tuần sau, em đưa gia đình em sang nhà gia đình nhà gấu để bàn chuyện kết hôn. Em thì hay đi từ HN xuống Đông Triều, Lần này chạy từ Hưng Yên, tra google thì nó ra nhiều đường quá. Mong cụ nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp em.
Đường đi từ THành phố Hưng Yên lên Đông Triều QUảng Ninh đi đường nào nhanh nhất và dễ đi nhất. Em cảm ơn các cụ.

Muomchua

Xe điện
Thưa các cụ, thứ 7 tuần sau, em đưa gia đình em sang nhà gia đình nhà gấu để bàn chuyện kết hôn. Em thì hay đi từ HN xuống Đông Triều, Lần này chạy từ Hưng Yên, tra google thì nó ra nhiều đường quá. Mong cụ nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp em.
Đường đi từ THành phố Hưng Yên lên Đông Triều QUảng Ninh đi đường nào nhanh nhất và dễ đi nhất. Em cảm ơn các cụ.
Cụ chạy đường Tiên Lữ - Phủ Cừ - TP Hải Dương. Chạy ra đường QL5 hướng HP, đến ngã 3 Tiền Trung rẽ trái qua cầu Bình đến Sao Đỏ (QL 18) rồi đi tiếp đến Đông Triều. Toàn đường tốt thôi.

phongnguyen0902

Xe tải
Em đa tạ cụ/. Em hỏi thêm 1 chút nữa với ạ. Chạy xe khoảng bao lâu hả cụ. 2 tiếng có kịp ko ạ.

Muomchua

Xe điện
Em đa tạ cụ/. Em hỏi thêm 1 chút nữa với ạ. Chạy xe khoảng bao lâu hả cụ. 2 tiếng có kịp ko ạ.
Khoảng trên dưới 90km gì đấy, chắc chỉ 1.5 hrs thôi, 2 tiếng là quá dư rồi. Cụ cứ theo đúng chỉ dẫn tốc độ cho phép trên đường là được. Đoạn Tiên Lữ - Phủ Cừ - Thanh Miện - Hải Dương lâu em ko chạy nên không để ý, trước đây hầu như không có xxx bắn tốc, nhưng đoạn trước và sau thị trấn Sao Đỏ cụ nên chạy đúng tốc độ, vì lúc này cũng sắp đến Đông Triều rồi (Sao Đỏ - Đông Triều ~15km thôi).