Hỏi Đường Đi Đến tòa nhà A3 -làng quốc tế thăng Long ,cầu giấy -hà nội

ThanhTungTB

Xe điện
rất gấp các bác ơi ,mai E phải đưa sếp đến làng quốc tế thăng long ,cầu giấy -hà nội ,mà E chỉ biêt đường đến khuất Duy tiến thôi ,Vậy bác nào biết rõ chỉ dùm E nha .có cần chú ý ở đoạn rẽ nào ko ah .Xin cảm ơn các bác trước ah.

bz1201

Xe tải
Cụ phải nói rõ cụ đi từ đâu đến làng quốc tế chứ

rfs

Xe điện
Chào đồng hương :D, qua cầu cạn Pháp Vân bác chú ý lỗi vượt phải nhé, đến ngã tư Nguyễn Xiển Khuất Duy Tiến với Nguyễn Trãi thì nhớ đi đúng làn (làn giữa để đi thẳng về Khuất Duy Tiến), xxx hay soi đăng kiểm và thắt dây đai an toàn chỗ này. Đi thẳng hết Khuất Duy Tiến đến ngã tư Phạm Hùng Trần Duy Hưng nhớ đỗ đúng làn (làn giữa để đi thẳng lên Phạm Hùng), đi hết đường Phạm Hùng, qua cầu vượt nút giao với Mai Dịch, qua cầu khoảng 200m thì rẽ phải vào Trần Quốc Hoàn, đi thẳng Trần Quốc Hoàn là đến Làng quốc tế Thăng Long

ThanhTungTB

Xe điện
Chào đồng hương :D, qua cầu cạn Pháp Vân bác chú ý lỗi vượt phải nhé, đến ngã tư Nguyễn Xiển Khuất Duy Tiến với Nguyễn Trãi thì nhớ đi đúng làn (làn giữa để đi thẳng về Khuất Duy Tiến), xxx hay soi đăng kiểm và thắt dây đai an toàn chỗ này. Đi thẳng hết Khuất Duy Tiến đến ngã tư Phạm Hùng Trần Duy Hưng nhớ đỗ đúng làn (làn giữa để đi thẳng lên Phạm Hùng), đi hết đường Phạm Hùng, qua cầu vượt nút giao với Mai Dịch, qua cầu khoảng 200m thì rẽ phải vào Trần Quốc Hoàn, đi thẳng Trần Quốc Hoàn là đến Làng quốc tế Thăng Long
xin hỏi Làng này có phải nằm trên đương Trần Đăng Ninh ko ah.Ở đây có bãi đỗ xe ko ah

giacmoxe4

Xe điện
xin hỏi Làng này có phải nằm trên đương Trần Đăng Ninh ko ah.Ở đây có bãi đỗ xe ko ah
Đúng là nó nằm ở đường Trần Đăng Ninh đây Cụ ạ,ở đấy có bãi đỗ xe thoải mái nhưng mất xiền.:D.Bác cứ đi theo chỉ dẫn của Cụ rfs là OK.Chúc Cụ có một chuyến đi may mắn nhé.

bavaria

Xe buýt
Cụ đến quán bia Thu Hằng ở đường Nguyễn Khánh Toàn làm vài cốc cho mát rồi hỏi tiếp :D

rfs

Xe điện
Đỗ xe thoải mái cụ ạ, ko muốn mất xèng thì cụ ngồi mấy hàng cafe ngay khu đó rất nhiều