Hỏi địa chỉ uy tín bảo dưỡng xế khu vực GP , Đại La , Minh Khai , BM

Corleone

Xe đạp
Chả là sức khỏe U40 có hơi nhẽo , được tặng con Windspeed dòng Touring để lâu không độp . Các bác chỉ giúp chỗ nào bảo dưỡng tốt ở khu vực Minh Khai , Bạch mai , Đại La , Giải phóng chỉ giúp để bon bon cùng anh em . thanks .

xedap24h.vn

Xe tăng
Website
xedap24h.vn
Chả là sức khỏe U40 có hơi nhẽo , được tặng con Windspeed dòng Touring để lâu không độp . Các bác chỉ giúp chỗ nào bảo dưỡng tốt ở khu vực Minh Khai , Bạch mai , Đại La , Giải phóng chỉ giúp để bon bon cùng anh em . thanks .
cụ đem ra 24 bạch mai của Giant nhé, hình như ở đó họ có làm dịch vụ đây

philongn2

Xe tải
Hôm trước con Giant của e xài phanh Avid, nóng quá dầu nở ra bó phanh, tiện đi qua 24 Bạch Mai bảo họ xả bớt cho, nói câu xanh rờn, phanh này ko có núm xả, bực mình lên mạng hỏi các cụ ở đây, ra mua cái lục mất 5k về làm 2' xong.
Tay nghề 24_ BM có vẻ ko ổn.

xedap24h.vn

Xe tăng
Website
xedap24h.vn
Hôm trước con Giant của e xài phanh Avid, nóng quá dầu nở ra bó phanh, tiện đi qua 24 Bạch Mai bảo họ xả bớt cho, nói câu xanh rờn, phanh này ko có núm xả, bực mình lên mạng hỏi các cụ ở đây, ra mua cái lục mất 5k về làm 2' xong.
Tay nghề 24_ BM có vẻ ko ổn.
Giant thì đồ nghề, hàng họ nhiều nhưng nv của họ ăn lương nên làm việc hơi quan liêu và thiếu trách nhiệm. Đúng là xe của cụ nới lỏng con ốc ra thì dầu nó sẽ chảy bớt, nhưng làm như vậy là không đúng quy trình và rất dễ để lại bong bóng trong ống dầu dẫn đến việc bóp kém ăn. Có lẽ vậy nên họ ngại làm cho cụ thôi. E cũng thay dầu cho dòng avid này vài lần rồi, đúng là cực hơn phanh shimano nhiều, ko cẩn thận là dầu chảy tung tóe :)

act_numetal

Xe hơi
công nhận 24BM làm việc quan liêu .đến mua xe thì thái độ khác ngay,còn đến bảo dưỡng hỏi han thì lạnh nhạt lắm.:))