Hỏi địa chị mua đồ chơi sh uy tín ở hà nội!

Các cụ giúp em với ạ! Chả là em khá gà về khoản xe cộ nhưng gom góp đủ tiền thì cũng mua con sh 150i việt màu đen, sau chục năm đi jupiter nồi đồng cối đá. Mua xe xong, em chưa có ý định đồ nồi niếc gì cả, cứ chạy cho chán hàng zin hỏng rồi tính sau. Nhưng hiện tại e muốn:
+ Thay mặt trước xe vì nó xấu đau xấu đớn và nẹp sườn (đang tính màu đỏ đô hoặc xám lambo không biết có không)
+ sơn lên sporty
+ sơn dàn chân đen
+thay tay thắng + bao tay rizoma, gương
+ thay đèn pha và xi nhan bằng đèn led...

Các cụ cho em hỏi ở shop nào ở hà nội có những đồ chơi trên và có thể làm luôn những thứ trên mà có uy tín ạ! Ưu tiên những chỗ nào anh chủ nhiệt tình tư vấn phối màu và đồ đạc vì em gà :(( Em thấy trong sài gòn nhiều quá trời mà ngoài hà nội search gúc gồ chả thấy.
Các cụ có kinh nghiệm thì cho em biết. Em xin đội ơn! em thấy con xe em muốn lên nó hao hao ảnh này.

pippi01

Xe máy
Cụ lên phố huế đoạn ngã 3 thái phiên đi lên 1 đoạn bên tay phải . Của hàng to nhất khu .

vodka cụ cái ạ. cụ không nhớ tên hiệu à em mà vào nhầm thì mất đời zai

newch

Xe tăng
Cụ mua đồ xịn thì ra phutunghoanggia số 7 Đoàn Trần Nghiệp
Đồ fake thì ra Cao Bá Quát nhà nào cũng có.
Đèn đóm thì search Việt ở Võ Thị Sáu, sơn sport thì có thanh kevin sơn tĩnh điện, trình lương thiện, An piagio... Cụ search Google ra cả đống

tienphi

Xe hơi
Đèn đóm thì search Việt ở Võ Thị Sáu, sơn sport thì có thanh kevin sơn tĩnh điện, trình lương thiện, An piagio... Cụ search Google ra cả đống
Cụ chắc trong Việt Nam sh club phải ko?

em cảm ơn bác. như vậy là mỗi việc mình phải đi một nơi đúng không ạ...
em thấy có cái cửa hàng ở số 6 cao bá quát quảng cáo là nhận độ sport rồi có cả bọc yên, dán xe, đồ chơi gương, tay nắm, tay phanh..., độ đèn các kiểu nữa. không biết có uy tín không. Em thực sự muốn đến cái shop mà hầu như làm được hết các nhu cầu của em ấy để đỡ phải chạy lòng vòng ạ.. Bác nào biết thì chỉ thêm em với...!!

newch

Xe tăng
Cụ chắc trong Việt Nam sh club phải ko?
không cụ, tham gia diễn đàn biết thì chia sẻ thôi.

em cảm ơn bác. như vậy là mỗi việc mình phải đi một nơi đúng không ạ...
em thấy có cái cửa hàng ở số 6 cao bá quát quảng cáo là nhận độ sport rồi có cả bọc yên, dán xe, đồ chơi gương, tay nắm, tay phanh..., độ đèn các kiểu nữa. không biết có uy tín không. Em thực sự muốn đến cái shop mà hầu như làm được hết các nhu cầu của em ấy để đỡ phải chạy lòng vòng ạ.. Bác nào biết thì chỉ thêm em với...!!
Mỗi của hàng chỉ chuyên 1 loại, cụ muốn làm tất thì họ sẽ gọi thợ đến làm phần khác và thêm phí dịch vụ.

Tony com

Xe máy
Em nghĩ ở đâu cũng giống nhau cả thôi, đã là hàng độ phục vụ sở thik thôi còn chuẩn sao được! Hôm rồi E làm ở Long Phúc 2b Cao Bá Quát thấy cũng ưng ý.

toduc

Xe máy
Cho em hỏi độ cái mặt nạ zin sang mặt nạ kiểu nhập thì có có phải độ lại các tai bắt vít ko ah. Em muốn mua về tự lắp. Sau này chán thì em lại quay về mặt nạ zin. Cụ nào biết cho em xin tí kinh nghiệm

tienphi

Xe hơi
Cho em hỏi độ cái mặt nạ zin sang mặt nạ kiểu nhập thì có có phải độ lại các tai bắt vít ko ah. Em muốn mua về tự lắp. Sau này chán thì em lại quay về mặt nạ zin. Cụ nào biết cho em xin tí kinh nghiệm
Cái đó lắp vừa in luôn
Chỉ việc tháo zin lắp cái kia vào ko cần chế cháo j nữa đâu, giờ giá cũng rẻ, dạo đầu đắt kinh khủng

tudong2611

Xe hơi
e nghe ae nói 92 thanh nhàn bán đồ sh giá tốt,cụ ngó qua thử phát

Manhbv

Đi bộ
Phụ tùng xe ga bác lên cửa hàng Thắng Béo số 3 Phủ Doãn luôn có sẵn.
vào web tham khảo: www.suaxega.vn
Luôn có sẵn phụ tùng xe ga xịn, kiểm tra xem hàng luôn.

Nova4x4

Đi bộ
Các cụ giúp em với ạ! Chả là em khá gà về khoản xe cộ nhưng gom góp đủ tiền thì cũng mua con sh 150i việt màu đen, sau chục năm đi jupiter nồi đồng cối đá. Mua xe xong, em chưa có ý định đồ nồi niếc gì cả, cứ chạy cho chán hàng zin hỏng rồi tính sau. Nhưng hiện tại e muốn:
+ Thay mặt trước xe vì nó xấu đau xấu đớn và nẹp sườn (đang tính màu đỏ đô hoặc xám lambo không biết có không)
+ sơn lên sporty
+ sơn dàn chân đen
+thay tay thắng + bao tay rizoma, gương
+ thay đèn pha và xi nhan bằng đèn led...

Các cụ cho em hỏi ở shop nào ở hà nội có những đồ chơi trên và có thể làm luôn những thứ trên mà có uy tín ạ! Ưu tiên những chỗ nào anh chủ nhiệt tình tư vấn phối màu và đồ đạc vì em gà :((Em thấy trong sài gòn nhiều quá trời mà ngoài hà nội search gúc gồ chả thấy.
Các cụ có kinh nghiệm thì cho em biết. Em xin đội ơn! em thấy con xe em muốn lên nó hao hao ảnh này.
Bạn qua Sài Gòn Độ Xe bên ngõ 360 Xã Đàn nhé đầy đủ đồ cho xe SH
www.saigondoxe.vn

Nova4x4

Đi bộ
Kg cần phải độ lại tai bắt nhé vì nó bắt như jin ạ .

VyAn2021

Xe hơi
Hồi trước em có mua ở chỗ cụ nào phố Cẩm Hội không nhớ tên. Chuyên đồ chơi xe SH.

Satan0913

Xe hơi
Phutunghoanggia thì quá chuẩn rồi
Trình lương thiện và thành kevin cũng quá nổi..NHưng lão trình giờ chuyển sang làm nội thất rồi ạ.
Còn An piagio thì giờ cháu k biết.Nhưng trước kia sơn cháu 1 lần sơn ở đấy. Sơn vành và bưởng k vấn đề gì..nhưng 2 cái nẹp sườn SH về cháu lấy móng tay cạy cạy ra..hóa ra thợ sơn k đánh mà bắn trực tiếp lên...và rồi từ đấy cháu cạch luôn