Hỏi địa chỉ ép biển số mica

FX1250

Xe tải
Thường ở Chung cư Splendora, An Khánh, Hoài Đức.
Em đi trên đường nhìn thấy nhiều xe, nhất là xe mới có ép biển số mica bóng loáng và không bị lòi đầu ốc lắp biển số (như vậy chống được nạn tháo mất biển số.):41::41::41:
:6::6::6:Cụ nào biết chỗ làm ngon + bổ + rẻ chỉ dùm iem với!
Thanh củi các cụ nhều(b)(b)(b)

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
nếu bác bắt thẳng rồi thì khong nên vì biển của bác đã đục thủng lung tung rồi . mà lắp cái đó chỗ nào họ khong làm cẩn thận thì :102::102: vì nước nó vào .

cho_xem_giay_to

Xe điện
tuần sài gòn số 10 hoặc 19 nhà hỏa đều đc!50k trọn gói!(b)(b)(b)

Shop_Mĩ

Xe máy
ở đâu cũng làm đc thôi cụ ạ, nhiều nhất là loanh quanh khu cấp biển của công an đó ạ, làm nhiều lắm ạ. 50-100k bắn đinh tán và biển.

Phuong Ho

Xe tăng
bác ra 19 nhà Hỏa làm của nhà Tuấn SG là chuẩn nhất... ko bị nước nào như những hàng khác ... Làm cả 2 biển vuông và dài của 4 bánh là 350K.
của xe máy là 50K... nếu biển xấu cần phải tô lại chữ và dán lại phản quang là 80K (b)

Xe Ha Noi

Xe tải
Xem em vừa bị nứt miếng mica, không biết có thay được không bác.

FX1250

Xe tải
Thường ở Chung cư Splendora, An Khánh, Hoài Đức.
bác ra 19 nhà Hỏa làm của nhà Tuấn SG là chuẩn nhất... ko bị nước nào như những hàng khác ... Làm cả 2 biển vuông và dài của 4 bánh là 350K.
của xe máy là 50K... nếu biển xấu cần phải tô lại chữ và dán lại phản quang là 80K (b)
:41:Thanh củi các cụ nhìu em đã đến số 10 Nhà Hỏa làm xong biển cho vợ 2, chờ làm mất 1h, tổng thiệt hại = 350k(b)

ina

Xe Cứu Trợ
Báo cáo các bác. Chạy theo nhu cầu làm đẹp cho vợ 2, hôm qua 21/10 em đã thực hiện xong việc ép biển mica tại bác Tuấn Miền Nam. Thiệt hại là 350k/otô và 60k/xe máy (em làm luôn cả cho vợ 3 Lx luôn, hehe).
Xin thưa với các bác thế này:
Hiện nay ở Nhà Hỏa đã bùng nổ dịch vụ ép biển số ăn theo bác Tuấn do vậy các bác lưu ý địa chỉ số 10 Nhà Hỏa nhé (số 19 Nhà Hỏa cũng là của bác Tuấn nhưng ít hoạt động hơn do bị cạnh tranh không lành mạnh tôi sẽ nói ở phần sau). Số cầm chân của bác Tuấn đây : 090.778.1672 or 0123.535.1110.
Bác Tuấn có nhờ tôi chia sẻ trên 4rrum 2 vấn đề, mong giúp đỡ:
- Hiện nay ở Nhà Hỏa bác Tuấn bị cạnh tranh rất nhiều và mặt bằng rất chật hẹp, không thuận tiện cho các bác 4B đỗ xe. Do vậy muốn kiếm 1 địa điểm khác khả thi hơn mong các bác giúp đỡ, ủng hộ.
- Vì sự cạnh tranh, bác Tuấn đã bị tên Tuấn Anh ở 6B Nhà Hỏa hành hung gây thương thích theo giám định là 13% (dập sống mũi). Tòa án ND quận HK đã xử lý tên Tuấn Anh 6 tháng tù, nhưng hiện nay tên này vẫn nhở nhơ ngoài vòng pháp luật. Không những thế, không hiểu vì lý do gì xxx thường gây khó dễ cho bác Tuấn như thu đồ nghề, đuổi xe oto đõ ở đó để làm biển mặc dù phố này không hề có biển cấm đỗ. Do vậy, cửa hàng 19 Nhà Hỏa của bác không hoạt động được do nằm đối diện với 6B.
Với tinh thần OF, mong các bác giúp đỡ bác Tuấn những vấn đề nếu trên. Bác Tuấn chẳng hề biết internet là cái gì nên chỉ biết nhờ cậy những người có khả năng và sự thông cảm giúp đỡ. Bác Tuấn sống ở HN đã 5 năm, nhưng dù sao cũng là đất khách quê người (bác là người Cần Thơ), nếu được sự giúp đỡ của anh em OF chúng ta chắc sẽ có cái nhìn khác về người HN.
Viết hơi dài, mong các bác đọc hết.

tientv

Xe tải
Đúng là mật ngọt lắm ruồi.:77: Giá mà bác Tuấn làm dịch vụ ép biển tận nơi được thì tốt nhỉ

Hẹn giờ đến lấy biển => giao xác nhận và giờ hẹn trả biển => mang biển về ép => lắp biển + thanh toán.

Như vậy sẽ tốt cho::41:
- Những người làm văn phòng (trong giờ xe ko chạy đâu, chỉ đỗ ở cơ quan). => Đỡ mất thời gian.
- Cùng 1 lúc bác Tuấn có thể làm cho nhiều xe (đội ngũ đi nhận và trả biển không cần người biết công nghệ ép biển).

Vấn đề phát sinh::^)
- Mất biển, hỏng biển trong quá trình giao nhận => làm cẩn thận vẫn ok.
- Chi phí đi lại cho việc tháo, trả biển: => có thể tính thêm vào tiền công ép biển.

kts_cheguevara

Xe tải
em ép mấy cái xe đều ở Cao Bá Quát. biển đã bị thủng và cong vênh, gò lại, dán lại phản quang, tô lại số, tất cả 50k.

ina

Xe Cứu Trợ
Đúng là mật ngọt lắm ruồi.:77: Giá mà bác Tuấn làm dịch vụ ép biển tận nơi được thì tốt nhỉ

Hẹn giờ đến lấy biển => giao xác nhận và giờ hẹn trả biển => mang biển về ép => lắp biển + thanh toán.

Như vậy sẽ tốt cho::41:
- Những người làm văn phòng (trong giờ xe ko chạy đâu, chỉ đỗ ở cơ quan). => Đỡ mất thời gian.
- Cùng 1 lúc bác Tuấn có thể làm cho nhiều xe (đội ngũ đi nhận và trả biển không cần người biết công nghệ ép biển).

Vấn đề phát sinh::^)
- Mất biển, hỏng biển trong quá trình giao nhận => làm cẩn thận vẫn ok.
- Chi phí đi lại cho việc tháo, trả biển: => có thể tính thêm vào tiền công ép biển.
Cám ơn các bác đã đọc và có phản hồi tích cực. Về việc bác nói tôi nghĩ là cũng rất khả thi. Các bác cứ gọi điện cho bác Tuấn, chắc là ok. Thực chất đây là 1 cách làm không mới cho 1 loại hình dịch vụ, nhưng lại rất hiệu quả và đạt được nhiều mục đích.
Tôi cũng chỉ là khách hàng của bác Tuấn nhưng bất bình với việc "xấu chơi" của các đối thủ nên lên tiếng vậy thôi.
Rất cảm ơn các bác.

Tran Thanh Tung

Xe điện
em đi qua Nhà Hỏa nhiều lần nhưng thấy chật chội quá kg dám vào. e cũng ngại cò vạc chặt chém nữa, thấy ở đấy đông quá.

tientv

Xe tải
em đi qua Nhà Hỏa nhiều lần nhưng thấy chật chội quá kg dám vào. e cũng ngại cò vạc chặt chém nữa, thấy ở đấy đông quá.
Em cũng giống bác. Em thì ngày thường không có time. Ngày nghỉ thì lại hẹn hò, bù khú, gia đình. Loanh quanh mãi chả đi ép biển được. Nhìn xe khác long lanh mà lại thèm. :102: Chẹp chẹp.....

duypokemon6s2

Xe hơi
Báo cáo các bác. Chạy theo nhu cầu làm đẹp cho vợ 2, hôm qua 21/10 em đã thực hiện xong việc ép biển mica tại bác Tuấn Miền Nam. Thiệt hại là 350k/otô và 60k/xe máy (em làm luôn cả cho vợ 3 Lx luôn, hehe).
Xin thưa với các bác thế này:
Hiện nay ở Nhà Hỏa đã bùng nổ dịch vụ ép biển số ăn theo bác Tuấn do vậy các bác lưu ý địa chỉ số 10 Nhà Hỏa nhé (số 19 Nhà Hỏa cũng là của bác Tuấn nhưng ít hoạt động hơn do bị cạnh tranh không lành mạnh tôi sẽ nói ở phần sau). Số cầm chân của bác Tuấn đây : 090.778.1672 or 0123.535.1110.
Bác Tuấn có nhờ tôi chia sẻ trên 4rrum 2 vấn đề, mong giúp đỡ:
- Hiện nay ở Nhà Hỏa bác Tuấn bị cạnh tranh rất nhiều và mặt bằng rất chật hẹp, không thuận tiện cho các bác 4B đỗ xe. Do vậy muốn kiếm 1 địa điểm khác khả thi hơn mong các bác giúp đỡ, ủng hộ.
- Vì sự cạnh tranh, bác Tuấn đã bị tên Tuấn Anh ở 6B Nhà Hỏa hành hung gây thương thích theo giám định là 13% (dập sống mũi). Tòa án ND quận HK đã xử lý tên Tuấn Anh 6 tháng tù, nhưng hiện nay tên này vẫn nhở nhơ ngoài vòng pháp luật. Không những thế, không hiểu vì lý do gì xxx thường gây khó dễ cho bác Tuấn như thu đồ nghề, đuổi xe oto đõ ở đó để làm biển mặc dù phố này không hề có biển cấm đỗ. Do vậy, cửa hàng 19 Nhà Hỏa của bác không hoạt động được do nằm đối diện với 6B.
Với tinh thần OF, mong các bác giúp đỡ bác Tuấn những vấn đề nếu trên. Bác Tuấn chẳng hề biết internet là cái gì nên chỉ biết nhờ cậy những người có khả năng và sự thông cảm giúp đỡ. Bác Tuấn sống ở HN đã 5 năm, nhưng dù sao cũng là đất khách quê người (bác là người Cần Thơ), nếu được sự giúp đỡ của anh em OF chúng ta chắc sẽ có cái nhìn khác về người HN.
Viết hơi dài, mong các bác đọc hết.
Cảm ơn thông tin hữu ích bác INA! Chiều nay em lấy biển và phóng thẳng đến chỗ bác Tuấn. Cảm nhận của em - đáng đồng tiền. Bác Tuấn đúng là người hiền lành, làm rất cẩn thận và đẹp. Giá chọn gói là 350k/bộ. Bác Tuấn gửi lời cảm ơn đến anh em trên OF đã chia sẻ thông tin và quan tâm đến cửa hàng của bác. Bác nào cần ép biển qua ủng hộ nhà bác Tuấn:6::6::6:

ina

Xe Cứu Trợ
Cảm ơn thông tin hữu ích bác INA! Chiều nay em lấy biển và phóng thẳng đến chỗ bác Tuấn. Cảm nhận của em - đáng đồng tiền. Bác Tuấn đúng là người hiền lành, làm rất cẩn thận và đẹp. Giá chọn gói là 350k/bộ. Bác Tuấn gửi lời cảm ơn đến anh em trên OF đã chia sẻ thông tin và quan tâm đến cửa hàng của bác. Bác nào cần ép biển qua ủng hộ nhà bác Tuấn:6::6::6:
OK, không vấn đề gì. Chẳng qua là tôi ghét sự đố kỵ nên lên đây kêu gọi sự ủng hộ của các bác. Trong thương trường cạnh tranh là điều tất yếu. Tuy nhiên cần thiết phải cạnh tranh bằng giá cả, chất lượng, dịch vụ... Chứ cạnh tranh kiểu bên 6B Nhà Hỏa thì:77:
Kính mong các bác tiếp tục ủng hộ. Chắc bác Tuấn cũng sẽ hiểu rằng anh em HN chân chính không phải ai cũng xấu.

ngothuanan

Xe tải
em chả biết bác Tuấn nào cả chỉ biêt cả phố mấy nhà đều làm biển, hỏi của hàng đông nhất, ngồi vỉa hè đòi 4 lít, đi thì bảo 3.5 lí, ra số 1 hỏi bao nhiu 3 lít làm luôn,thấy làm cũng cẩn thận,tỉ mẩn,cả 2 bố con đều làm,mẹ ngồi thu tiền,<ép bằng máy các cụ nhé ko phải quay tay đâu>:69: