[Funland] Hỏi chỗ mua An cung ngưu hoàng hoàn

Cụ ông nhà em năm ngoái bị đột quị đã uống ACNHH giờ vẫn còn đang điều trị tiếp. Em nghe nói là người bị đột quị nên uống ACNHH hằng năm để tránh tái phát, có đúng không các cụ? Nếu đúng thì mua thuốc này ở đâu cho chuẩn?

dungcarnival

Xe tăng
Cụ ông nhà em năm ngoái bị đột quị đã uống ACNHH giờ vẫn còn đang điều trị tiếp. Em nghe nói là người bị đột quị nên uống ACNHH hằng năm để tránh tái phát, có đúng không các cụ? Nếu đúng thì mua thuốc này ở đâu cho chuẩn?
Kụ alo Dr.sauken nhé

thtvuf

Xe điện
Theo em hiểu thì ACNHH của TQ chỉ uống khi mới bị đột quỵ thôi,còn đã qua được rồi thì có thể dùng Woo Whang Chung Shim Won của Hàn quốc, thành phần cơ bản là giống nhưng chủ về ngừa tái phát và phục hồi chức năng.
Cụ có thể tham khảo ở đây : http://hongsam.net.vn/?mod=ProductDetail&Group=4&Product=21

Caterpillar

Xe tăng
Thành phố lớn nào của TQ cũng có chi nhánh của Đồng Nhân Đường Bắc Kinh, cụ xem ai đi tàu nhờ mua hộ cho.

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Theo em hiểu thì ACNHH của TQ chỉ uống khi mới bị đột quỵ thôi,còn đã qua được rồi thì có thể dùng Woo Whang Chung Shim Won của Hàn quốc, thành phần cơ bản là giống nhưng chủ về ngừa tái phát và phục hồi chức năng.
Cụ có thể tham khảo ở đây : http://hongsam.net.vn/?mod=ProductDetail&Group=4&Product=21
Vũ Hoàng Tĩnh Tâm Hoàn thành phần (theo nhà sản xuất công bố) rất khó biện chứng. Bản thân em chưa có kinh nghiệm dùng cái này nên cũng không dám lạm bàn.
Trong hdsd của Kwang Dong Pharmaceutical có ghi: "... Thuốc được dùng để điều trị cho những bệnh nhân bị đột quỵ và dự phòng cho những người có nguy cơ bị đột quỵ, làm giảm các biến chứng của tăng huyết áp"
Nhưng phần chỉ định ghi: "Đột quỵ (liệt hoàn toàn, liệt chân tay, rối loạn ngôn ngữ, hôn mê, tinh thần mê man, liệt thần kinh mặt), tim đập nhanh, tinh thần bất an, co giật cấp/mãn tính, mất điều hòa thần kinh thực vật, bất tỉnh."

ken

Xe tải
em hay mua cho người nhà ở đồng nhân đường quảng châu, nhưng nghe nói đợt vừa rồi bên TQ bán thuốc phải có đơn của bác sỹ ko mua dễ như ngày trước giá thuốc lên gấp 2 lần, ngày xưa một hộp 2 viên khoảng 1 triệu/hộp giờ lên gấp 2 lần rồi.

Caterpillar

Xe tăng
em hay mua cho người nhà ở đồng nhân đường quảng châu, nhưng nghe nói đợt vừa rồi bên TQ bán thuốc phải có đơn của bác sỹ ko mua dễ như ngày trước giá thuốc lên gấp 2 lần, ngày xưa một hộp 2 viên khoảng 1 triệu/hộp giờ lên gấp 2 lần rồi.
Thuốc nó lên khoảng nửa năm nay rồi thì phải, mấy tháng trước em có đứa bạn người Beijing sang VN chơi định nhờ mua hộ người quen thấy nó bảo giá thuốc tăng cao quá nên người quen của em cũng chùn tay :D

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Cụ chủ mua được chưa ạ? Nếu chưa Cụ PM với em, em mách giúp chỗ tin cậy nhé! Em đã giúp nhiều Cụ/Mợ trên OF này rồi nên Cụ yên cứ tâm và tin tưởng! Em chỉ làm phúc thôi, đừng nghĩ nhà em buôn bán mà phải tội nhé!:)

riang153

Xe tăng
Cụ chủ mua được chưa ạ? Nếu chưa Cụ PM với em, em mách giúp chỗ tin cậy nhé! Em đã giúp nhiều Cụ/Mợ trên OF này rồi nên Cụ yên cứ tâm và tin tưởng! Em chỉ làm phúc thôi, đừng nghĩ nhà em buôn bán mà phải tội nhé!:)
Kụ cho iem xin cái pi em đi...thanks kụ nhiều!

căngthẳng

Xe tăng
Bình thường mà ko đột quỵ chớ nên uống, khó cứu lắm đấy

Bác nào có ng nhà bị cố kiếm đâu tí sừng "cao cấp" Mài mà uống, tác dụng lâu dài hơn

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Cụ đến 26 Đội Cấn, hiệu thuốc Cụ Lang Sự, hỏi bác Lới ạ !

flowerth

Xe đạp
Người nhà em đang nhờ mua ở Bắc Kinh, không biết bên đó giờ giá bao nhiêu. Còn ở VN nghe nói tăng thành 2tr 1 viên đúng không các cụ?

votuan123

Xe hơi
vừa gọi 1 viên xong các cụ ợ. giá buôn 1tr750/v bán lẻ 2000tr/v.
Riêng về khoản mua cái này e thì có kinh nghiệm rồi, bố ông nào lừa đc e.
vì có cách check mà :D

Luu Lehong

Xe container
Bác chủ thử đến chỗ này xem! http://quyhoangltd.com/
Hôm trước em mua ĐTHT ở đó nên cũng thấy có bán! Chỗ công ty này chuyên kinh doanh các loại thuốc của TQ tương tự thế!

zebonfive

Đi bộ
Tốt nhất là bác nên đến các cửa hàng uy tín để mua, vì hiện nay 1 số tiểu thương lợi dụng giá trị của ACNHH làm lợi cho mình, cho sản phẩm hàm lượng thấp cho vào hộp giá trị cao để bán ăn chênh lệch rất nhiều. Mình thấy website http://ancungnguu.com rất uy tín đấy bạn à

wagon

Xe máy
Đúng rồi, viên ACNH Đồng Nhân Đường là loại mạnh, uống ngay khi mới đột quị (nhẹ). Còn viên ACNH của hà Quốc thuộc loại nhẹ, uống hàng tháng hợac theo đợt. Bà Già em mỗi tháng uống 3 viên. Chữa cả tiền đình nữa. Em đợt nào làm việc căng thẳng quá, đầu óc quay quay cũng phải làm 1 viên. Cái này em hay mua của một cậu hướng dẫn viên Viettravel hay dẫn đoàn đi Hàn Quốc.

Leo Lee

Xe tăng
Đề phòng thôi các cụ ơi, thành phần nó có asen, uống vào ung thư đấy

doquocbinh

Xe buýt
Mình có 03 viên, cần thì tớ để lại để mua viên khác date mới hơn, mua tại hiệu thuốc ĐNĐ còn hóa đơn