Chi hội Hội BMW - Hẹn hò, chia sẻ vui buồn và kinh nghiệm.

kienvairo

Xe tải
Trên OF em thấy có gần như đầy đủ các hội như honda, toy, I30, KFC . . . nhưng dòng xe theo em cần phải có hội hơn cả là BMW thì chẳng thấy hội gì cả. Với mong muốn nhỏ bé của em, mong được các cụ ủng hộ.
Tạm thời nhờ "new thread" này nếu các cụ ủng hộ em xin nổ phát đầu tiên

1. Hoàng Trung Kiên

Với mong muốn qua hội anh em sẽ chia sẻ những khó khăn trong quá trình sử dụng để cùng nhau khắc phục để có cuộc sống với vợ 2 thật hạnh phúc. Em xin cám ơn

Chỉnh sửa cuối:

aka2lua

Xe hơi
Cụ tỉnh lại cho anh em nhờ tý cụ ạ. Hiệp hội nhà cụ nằm ở đây kia mà http://otofun.net/forumdisplay.php?f=21 kéo bè kéo cánh riêng lẻ thì dễ ăn củ đậu lắm đấy :))

kienvairo

Xe tải
Cám ơn cụ, em thấy mỗi cái chữ BMW thôi cụ ạ, chứ có hội gì đâu, hội thì phải có uống beer chứ ạ

kienvairo

Xe tải
hihi, thế cụ nghĩ hội BMW là đi xe 4b đi OF ạ, đi 2B chạy bằng cơm thì ai đo khí thở của em ạ :69::69:

MBrian

Xe tải
Website
www.sdt.com.vn
Trên OF em thấy có gần như đầy đủ các hội như honda, toy, I30, KFC . . . nhưng dòng xe theo em cần phải có hội hơn cả là BMW thì chẳng thấy hội gì cả. Với mong muốn nhỏ bé của em, mong được các cụ ủng hộ.
Tạm thời nhờ "new thread" này nếu các cụ ủng hộ em xin nổ phát đầu tiên

1. Hoàng Trung Kiên
phone: 0916881111

Với mong muốn qua hội anh em sẽ chia sẻ những khó khăn trong quá trình sử dụng để cùng nhau khắc phục để có cuộc sống với vợ 2 thật hạnh phúc. Em xin cám ơn
Cụ giải thích cho em hiểu cái đỏ đỏ được không?

kienvairo

Xe tải
úi, em viết rõ thế mà cụ k hiểu à, chắc cụ nào đang đi dòng xe này chắc sẽ hiểu ạ. Cái dòng xe đi thì sướng (l), nhưng lúc đỏng đảnh thì nhiều vấn đề, phụ tùng thì mỗi nơi giá một khác, cho nên em thiết nghĩ khi họp hội, anh em sẽ chia sẻ với nhau để làm sao có cuộc sống với vợ 2 thật tốt. Em nói thế có đúng k a? các cụ cho ý kiến

joni

Xe đạp
em thấy thiếu cả hội lexus nữa ợ.

kiamorningfun

Xe tăng
Cụ tỉnh lại cho anh em nhờ tý cụ ạ. Hiệp hội nhà cụ nằm ở đây kia mà http://otofun.net/forumdisplay.php?f=21 kéo bè kéo cánh riêng lẻ thì dễ ăn củ đậu lắm đấy :))
Cụ Kienvairo hỏi đúng rồi và rất có trách nhiệm đấy cụ ơi.
Cái mà cụ chỉ cho cụ kienvairo là khu vực các thông tin và kỹ thuật của các đời xe BMW thôi.
Còn hẹn hò ăn nhậu, kính mời cụ và cụ kienvai ro chịu khó vào: Khu vực Các hội/ Chi hội rồi vào Box Các Chi hội khác để lập một thớt mới hẹn hò nhau đi giao lưu, ọp lai.
Kính mời cụ xây dựng thêm chi hội BMW đúng vị trí nhé.
Còn thớt này mà cụ kienvairo lập ở Tin offline là chưa đúng chỗ đâu ạ.

Chỉnh sửa cuối:

kiamorningfun

Xe tăng
Em mời các cụ BMW vào khu vực các Chi hội khác để gây dựng phong trào nhé.
Đã sửa cái tiêu đề cho phù hợp với ý muốn của cụ kienvairo.
Trong khi chưa có đại hội để bầu, em thay mặt anh em phong cụ là Chủ tịch lâm thời của hội luôn.
(b)

Chỉnh sửa cuối:

kienvairo

Xe tải
Em mời các cụ BMW vào khu vực các Chi hội khác để gây dựng phong trào nhé.
Đã sửa cái tiêu đề cho phù hợp với ý muốn của cụ kienvairo.
Trong khi chưa có đại hội để bầu, em thay mặt anh em phong cụ là Chủ tịch lâm thời của hội luôn.
(b)
Cám ơn cụ tin tưởng giao cho em cái trách nhiệm vinh dự quá, nhưng cứ cái đà này khéo hội BMW chỉ có mỗi chủ tịch hội lâm thời thôi đấy ạ. :21::21: Hehe. Nếu các cụ và cụ Gaz69 không phản đối thì em xin đề cử cụ Gaz69 làm chủ tịch hội đi ạ. Các cụ đồng ý k ạ, ai đồng ý giơ tay ạ. Em là chỉ mong sớm có hội để được đi uống bia thôi đấy(b)(b)

_BMWX6_

[Tịch thu bằng lái]
Các bác cho em hỏi có hội lexus không ạ.Em cũng muốn tham gia hội để cùng chia xẻ những thắc mắc và kinh nghiệm của dòng xe này.(b)

kiamorningfun

Xe tăng
Cám ơn cụ tin tưởng giao cho em cái trách nhiệm vinh dự quá, nhưng cứ cái đà này khéo hội BMW chỉ có mỗi chủ tịch hội lâm thời thôi đấy ạ. :21::21: Hehe. Nếu các cụ và cụ Gaz69 không phản đối thì em xin đề cử cụ Gaz69 làm chủ tịch hội đi ạ. Các cụ đồng ý k ạ, ai đồng ý giơ tay ạ. Em là chỉ mong sớm có hội để được đi uống bia thôi đấy(b)(b)
Được cụ Gaz69 làm Chủ tịch thì còn gì bằng.
Nhưng cụ ấy đang đương kim Chủ tịch nhiều Chi hội quá cụ ạ.
(Chủ tịch hội phá xe, hội khiếp ảnh, hội Thơ mới, hội Chim cảnh...)
Thôi cụ cứ làm đi, cái gì chả có buổi đầu hả cụ.

kienvairo

Xe tải
Em biết ngay mà :21::21:, hội chỉ có mỗi em (y). Vậy em OF một mình, uống (b) một mình vây! :'(

thuytkv

Xe đạp
Bmw

Mặc dù là nữ nhưng các đồng nghiệp của em đều mê dòng này, em cũng đang mơ về nó đó các bác ạ.

tuananhbmw

Xe buýt
Cụ Kiên kêu gọi mãi mà chả được nên nản ạ,trước em với cụ Lộc,cụ Grand tigre hẹn hò kêu gọi mãi mà cũng chả OF được lần nào,lần đấy cụ Lộc mới mua xe xin ra mắt,mời tất cả các cụ đi Bim đi ăn lẩu mà còn không được đấy cụ ạ,em chả có Bim nữa,không có cũng hưởng ứng cùng cụ...

kienvairo

Xe tải
Chắc tại các cụ chỉ mê BIM thôi chứ k mê beer, chán thế (y)(y)

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
tại các bác đi BIM thì đã trải qua các xe khác rồi, tham gia nhiều hội các xe khác lắm rồi và bây giờ là chán (b) lên 1 trình mới ạ :))