Hỏi về bãi biển Hải Tiến

anhtho

Xe ngựa
Chào các cụ, nhà em định đi nghỉ biển Hải tiến. Nghe một số người nói hay mà chưa đi bao giờ. Cụ nào đi rồi cho em ít thông tin: đường xá, khách sạn, ăn nghỉ, vui chơi v.v.. Em sẽ hầu vốt ca ạ.

RAVA

Xe ba gác
-Chỗ này cùng nằm trên 1 bãi biển với Eureka LT nhưng vắng vẻ và dịch vụ chả có gì, theo em bác vào Eureka hoặc tìm chỗ khác (như Vạn Chài hay Bãi lữ resort...) thì hay hơn!

anhtho

Xe ngựa
-Chỗ này cùng nằm trên 1 bãi biển với Eureka LT nhưng vắng vẻ và dịch vụ chả có gì, theo em bác vào Eureka hoặc tìm chỗ khác (như Vạn Chài hay Bãi lữ resort...) thì hay hơn!
Thanks cụ, nếu cụ đã đi mấy nơi đó rồi thì cho em ít thông tin nhé.
Cụ nào đi Hải tiến rồi thì cũng chia sẻ với em.

Mun777

Đi bộ
Nếu đi cùng gia đình, có trẻ nhỏ, cụ nên xem xét đi đến khu Linh Trường ở Hoằng Hóa thử xem. Đây là khu nghỉ dưỡng khá mới mẻ , bãi biển Hải Tiến thoai thoải, cát trắng mịn nên bọn trẻ con chơi cũng thuận lợi hơn . Chán tắm biển thì có thể đi dạo chơi ở rừng thông sát biển khá đẹp :x.
Vì là khu mới, nên khách tới biển Hải Tiến còn chưa đông, do vậy giá thuê biệt thự và phòng ở đây chấp nhận được. Điểm trừ của bãi biển này là buổi tối ở khá buồn, đìu hiu vì hàng quán ít, .:D

Chỉnh sửa cuối: