[VHGT & ATGT] Hay bị bắt lỗi gì ở góc California fitness Hai Bà Trưng?

Xoăn Trang

Xe đạp
Chào các cụ mợ ạ, trên đây hay gọi thế nhỉ, hihi, em cũng nhập gia tùy tục vậy.

Hôm nay em post bài đầu tiên nhờ chỉ giáo ạ, không biết post vào đây đúng ko nữa :D. Chả là em (nữ) đang học lái, bao giờ tự tin đi làm được thì lái đi. Trên tuyến đường từ cty về nhà đi ngang qua cái góc trước Cali Hai Bà Trưng em thấy xe ô tô bị bắt suốt, đã thế các chủ xe toàn ngẩn ngơ ko biết mình bị phạt lỗi gì như kiểu chỗ đó hay bị xxx bẫy ấy, nên em cũng hơi ca mơ run :D.

Có cụ nào biết chỗ đấy hay bị lỗi gì ko để em theo dõi cái trước khi lên xe ạ, hihi ^^
Thanks all.

hoa sơn

Xe tải
sao cụ không nói là em làm ở Bộ Công Thương hay Toà án vừa cho xe ra cổng...
mà sao phải run, phải vững tay lái lên chứ cụ

Xoăn Trang

Xe đạp
sao cụ không nói là em làm ở Bộ Công Thương hay Toà án vừa cho xe ra cổng...
mà sao phải run, phải vững tay lái lên chứ cụ
Bài này chắc cũng nhiều người dùng, sợ bị bắt bài í cụ ạ :D
Tốt nhất là nên biết có bẫy gì ở đó ko để tránh thôi.

Huthasa

Xe container

Hôm nay em post bài đầu tiên nhờ chỉ giáo ạ, không biết post vào đây đúng ko nữa :D. Chả là em (nữ) đang học lái, bao giờ tự tin đi làm được thì lái đi. Trên tuyến đường từ cty về nhà đi ngang qua cái góc trước Cali Hai Bà Trưng em thấy xe ô tô bị bắt suốt, đã thế các chủ xe toàn ngẩn ngơ ko biết mình bị phạt lỗi gì như kiểu chỗ đó hay bị xxx bẫy ấy, nên em cũng hơi ca mơ run :D.

Có cụ nào biết chỗ đấy hay bị lỗi gì ko để em theo dõi cái trước khi lên xe ạ, hihi ^^
Thanks all.
Cụ rẽ phải từ Triệu quốc Đạt ra HBT giờ cấm rẽ phải từ 17h đến 19h. Lỗi 150k. Rất buồn cười là nhiều cụ xuống xoán quẩy đều giúi 4-500k cho lỗi này. Hôm em bị đòi lập bb và đuwọc cho đi.

Xoăn Trang

Xe đạp
Cụ rẽ phải từ Triệu quốc Đạt ra HBT giờ cấm rẽ phải từ 17h đến 19h. Lỗi 150k. Rất buồn cười là nhiều cụ xuống xoán quẩy đều giúi 4-500k cho lỗi này. Hôm em bị đòi lập bb và đuwọc cho đi.
Thảo nào cứ tầm hơn 6h chiều em về ngang qua đấy mới thấy có chốt xxx, ngày thì ko thấy có thì phải. Thanks cụ nhiều ^^

redTop

Xe điện
Thảo nào cứ tầm hơn 6h chiều em về ngang qua đấy mới thấy có chốt xxx, ngày thì ko thấy có thì phải. Thanks cụ nhiều ^^
Mợ lưu ý nếu chẳng may vi phạm lỗi đó thì là lỗi không chấp hành biển báo, 150K thôi. Đừng đề xxx vịn láo lỗi đi vào đường cấm

Xoăn Trang

Xe đạp
Mợ lưu ý nếu chẳng may vi phạm lỗi đó thì là lỗi không chấp hành biển báo, 150K thôi. Đừng đề xxx vịn láo lỗi đi vào đường cấm
Sẽ lưu ý điểm này vì kiểu gì ngày nào cũng đi làm ngang qua đó, bây giờ đi xe máy thôi mà cứ nhìn thấy xxx là iem đã hồn vía lên mây rồi, mấy nữa đi ô tô ko biết sao đây :D
Cảm ơn cụ nha ^^

cusao

Xe lăn
Nhưng mà.... em thấy mợ có xoăn đâu nhể

Xoăn Trang

Xe đạp
E hèm!
Đề nghị các cụ giảm mức độ tưởng tượng xuống để tập trung lái xe ;));));))

hercule555

Xe máy
Sẽ lưu ý điểm này vì kiểu gì ngày nào cũng đi làm ngang qua đó, bây giờ đi xe máy thôi mà cứ nhìn thấy xxx là iem đã hồn vía lên mây rồi, mấy nữa đi ô tô ko biết sao đây :D
Cảm ơn cụ nha ^^
Công an là bạn của ta, việc gì mà phải xoắn quẩy hả mợ :))

Bopbi_hsgs

Xe container

Thanks all.
Phố Triệu Quốc Đạt có biển cấm ôtô rẽ trái ra Hai Bà Trưng, rất nhiều lx vi phạm và bị xxx đứng ở vị trí góc Cali xử lý mợ ah. :)

P/s: Mợ đặt cái nick và đăng avata như vậy, mọi ng soi (thắc mắc) cũng phải :D

Chỉnh sửa cuối: