Hành trình dẫn đến chiến thắng của đội BlackLac - hạng CUV.

xebo

Xe bò ! ©
Buổi sáng em tranh thủ phi lên xem được một lúc rồi phải về đi làm ngay, nên chỉ chụp được vài phát, rất tiếc không được ở lại tham dự đến cuối. Và đây là hành trình giành chiến thắng của đội BlackLac - hạng CUV:

Rất khiêm tốn khi trả lời phóng vấn: về nhất thì tốt nhưng chỉ cần nhì thôi cũng tuyệt vời rồi.

Nụ cười của niềm tin chiến thắng.

Chuẩn bị xuất phát.

Bắt đầu vào cua lội bùn (ảnh của bác spera)

Vượt qua vũng lầy rất nhanh (với sự trợ giúp của cụ 116).

Thoát khỏi chỗ lầy và tăng tốc.

Chui vào đường hào sâu không một chút đắn đo.

Nhẹ nhàng băng qua sườn dốc theo kiểu chó *ái, chân cao chân thấp.

Chuẩn bị lấy đà để qua cái vượt dốc cuối cùng, nhìn mặt chã lúc này rất phấn khích nhưng chỉ vài phút sau đã thay đổi hoàn toàn...

Không leo được và bị trượt ngang xe xuống dốc, suýt bị lật. Một chã mót tè tung cửa nhảy xuống định thoát thân, nhưng được sự cổ vũ động viên của khán giả nên lại leo lên chạy tiếp. (ảnh của bác spera)

Với sự quyết tâm và lòng quả cảm chiếc xe đã vọt qua đỉnh dốc về địch với thời gian và điểm trừ thấp nhất ( đoạt giải nhất hạng CUV).

Nụ cười chiến thắng của giống, thật không thể tin nổi mình lại về nhất !

Các phóng viên phỏng vấn quay phim cả đội, nhưng ít ai để ý thấy có chã bị ướt quần do ... sợ. :21:

Chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng !!!

Chỉnh sửa cuối:

Chi Chi

Xe điện
Thật là khâm phục các bác (b)
Em thấy vui lây cái không khí chiến thắng đấy (b)

lx125_black

Xe container
Quá hay (b)
Em đêm qua thấy vài kụ lo sợ vì trời mưa, hum nay ngồi xem ảnh mới thấy rằng không mưa thì VLV năm nay mất vui :69:, thế mới là ọp rốt chứ (b)

mr_limo

Xe buýt
Chúc mừng bác BlackLac, và các chã cùng em vàng anh. CÙng toàn thể anh em OF . :6:

vua_luoi

Xe điện
Chúc mừng cụ Phương nhé(b)(b)(b)

BBB

Xe buýt
Sướng thật, niềm tin đặt đúng chỗ, chuyên gia chạy đèo Pha Đin đới

caisua

Xe lăn
Hành trình này thiếu đi mất khoảnh khắc hùng tráng nhất, đáng nói tới nhiều nhất, thể hiện rõ nhất trình độ siêu đẳng của giống và tinh thần quả cảm, lòng tin lẫn nhau, khả năng gắn kết cùng với tột cùng đam mê của toàn đội (trôi ngang xe từ đỉnh dốc xuống).
Bác chủ thớt có vội tới đâu cũng nên kiếm cho được cái ảnh trôi ngang rồi mới nên đặt thớt, chắc chắn sẽ truyền thần được trọn vẹn hành trình của vàng anh.
Nhưng cuối cùng cũng rất cảm ơn bác đã cho em giây phút sống lại khoảnh khắc ngạt thở, cảm xúc trào dâng lúc đó và trong suốt cả buổi thi (dù chỉ là khán giả)

Chỉnh sửa cuối:

xebo

Xe bò ! ©
Hành trình này thiếu đi mất khoảnh khắc hùng tráng nhất, đáng nói tới nhiều nhất, thể hiện rõ nhất trình độ siêu đẳng của giống và tinh thần quả cảm, lòng tin lẫn nhau, khả năng gắn kết cùng với tột cùng đam mê của toàn đội (trôi ngang xe từ đỉnh dốc xuống).
Bác chủ thớt có vội tới đâu cũng nên kiếm cho được cái ảnh trôi ngang rồi mới nên đặt thớt, chắc chắn sẽ truyền thần được trọn vẹn hành trình của vàng anh.
Nhưng cuối cùng cũng rất cảm ơn bác đã cho em giây phút sống lại khoảnh khắc ngạt thở, cảm xúc trào dâng lúc đó và trong suốt cả buổi thi (dù chỉ là khán giả)
Bác nói đúng, lúc xe bị trượt ngang xuống em cũng cứng hết cả người nên không chụp được khoảng khắc đó. Em sẽ xin ảnh của các bác khác chụp để chèn thêm vào cho sinh động. (b)

Pha Lê

Xe tải
hik...nhìn bác xoay ngang con xe mà em tí nữa thì té xỉu, ai cũng nói bên cạnh là chuẩn bị lật rồi...thế mà ko lật mới tài chứ. Công nhận lần đầu em xem bác lái xe mà oách xà lách thật, chúc mừng bác!

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com

Anh Phương cười như mếu... :21:

Chúc mừng đội anh chiến thắng (l)(l)(b)(b)(b)
vợ anh vẫn đứng bên cạnh gầm ghè từ khi anh bảo : anh mang xe đi thi .......cho nên anh chẳng hớn hở biểu lộ phấn kích nhiều,

Ghét nhà Lacblack thế, nhất là lúc nhận tiền thưởng, ra cái điều kiêu căng, chồng tôi giỏi, chị chi nhanh nhanh nào (k)(k)(k)(k)

Lexus fan

Xe điện
Em vừa xem trên vnn quả xoay ngang của bác BL. :s:42::18:
Không uổng phí quả vote của em :41:

phuc_thinhphan

Xe tăng
vợ anh vẫn đứng bên cạnh gầm ghè từ khi anh bảo : anh mang xe đi thi .......cho nên anh chẳng hớn hở biểu lộ phấn kích nhiều,

Ghét nhà Lacblack thế, nhất là lúc nhận tiền thưởng, ra cái điều kiêu căng, chồng tôi giỏi, chị chi nhanh nhanh nào (k)(k)(k)(k)
:)):)):)).Mợ làm e vỡ cả bụng ... (b)

xebo

Xe bò ! ©
Em muốn chèn một seri ảnh nhưng máy nó bảo không được quá 20 cái mới đau chứ. Bờ lác ơi, cho xin thêm tí quota nào. :P(c)(b)

Mr.Captiva

Xe buýt
kinh quá công nhựn Bác P quá giọi bác vào đây cháu vote phát hí hí :)):))

sigma

Xe buýt
Chúc mừng kụ Black Lac. Xem Kụ lái xe phê thật :41::41::41::41:
Thanks kụ Xe bò tường thuật bằng ảnh quá hay :41::41::41:

anhlacuaemhp

Xe máy
Chúc mừng chiến thăng của những người dũng cảm tham gia giải VLV(b)(b)