Hải Dương đến Mỹ Đình đi đường nào các bác ơi?

Chivalrous

Đi bộ
Các bác cho em hỏi, từ Hải Dương đến bến xe Mỹ Đình có đường nào khác, hay chỉ đi đường 5 đến cầu chui, Chương Dương xong đi ngang qua Thành Phố? Có đường nào dễ đi hơn không ạ?

kiamorningfun

Xe tăng
Các bác cho em hỏi, từ Hải Dương đến bến xe Mỹ Đình có đường nào khác, hay chỉ đi đường 5 đến cầu chui, Chương Dương xong đi ngang qua Thành Phố? Có đường nào dễ đi hơn không ạ?
Chỉ 1 phương án đấy thôi cụ ạ.
Thỉnh thoảng tắc từ đoạn rẽ đi Bắc Ninh đến cầu Chương Dương.
Nếu biết mười mươi tắc thì cụ nên rẽ lên cầu Thanh Trì cho lành.

Chỉnh sửa cuối:

trankhangred

Xe tải
Mời bác xuống cầu Chương Dương xong rẽ phải luôn! theo đường đê Yên Phụ tút một phát xuống Lạc Long Quân (Cạnh khu Ciputra) rồi xiên qua Hoàng Quốc Việt, đến đường Phạm Văn Đồng rẽ trái là một mạch đến Bến xe Mỹ Đình luôn! Không bác cứ theo đê xuống đến cầu Thăng Long rẽ trái qua đường Phạm Văn Đồng nhưng chỗ chân cầu Thăng Long đường đi hơi nhiều làn bác phải rất để ý mới đúng đường đấy!
Còn bác thuộc đường HN rồi thì xuyên một phát Tràng Tiền Tràng Thi Cửa Nam Trần Phú Kim Mã Ngọc Khánh Cầu giấy đến đường Phạm Văn Đồng nhưng hết sức cẩn thận vì đi đúng làn và vô vàn các chiến sỹ đón chờ các lỗi của bác đấy!
Mà đi đường em bảo lúc về bác tạt qua Metro mua sắm luôn dỡ phải đi Metro Hải Phòng bác à...một công đôi việc giống họ hàng nhà em..he he...quê ngoại em Hải Dương mà (b)

Chỉnh sửa cuối:

babarbian

Xe hơi
Bác chạy về Quý Cao, móc về đường 10 rồi móc lên đường 1 rồi chui qua Văn điển lộn về Mỹ đình, cảnh báo xa hơn rất nhiều nhưng ko qua Tp

cam07

Xe buýt
Bác chạy về Quý Cao, móc về đường 10 rồi móc lên đường 1 rồi chui qua Văn điển lộn về Mỹ đình, cảnh báo xa hơn rất nhiều nhưng ko qua Tp
Em chịu bác, bác chỉ thể này có mà đi 1 ngày à?? :), mà đến Văn Điển rồi kiểu gì mà bác chả phải băng qua Thanh Xuân?

babarbian

Xe hơi
Em chịu bác, bác chỉ thể này có mà đi 1 ngày à?? :), mà đến Văn Điển rồi kiểu gì mà bác chả phải băng qua Thanh Xuân?
Thì tại bác chủ thớt yêu cầu những con đường khác với những con đừong bình thường mọi ng vẫn đi mà, bác ý ko muốn qua thành phố mà. thế thì chỉ có cách nhượn một vòng nhu trên về hà đông xuyên lên sơn tây lộn về mỹ đình thoai,đảm bảo ko qua nội thành tý ti nào :D

à mà cái lộ trình trên có thể rút ngắn bằng cách đi từ hải dương tắt qua 39B ra 1A :P

oops_oao

Xe buýt
oạch . Không vào thành phố thì đi Bờ đê .Qua cầu Chương Dương rẽ phải luôn đi men đê Yên Phụ, đi đường ra Cầu thăng long , rồi xuôi phạm Văn đồng về Mỹ Đình . Có lẽ xa hơn tí , nhưng toàn đường men , chẳng có chỗ nào tắc .

babylon

Xe đạp
Hoặc bác ngược hướng về Hải Phòng, vòng đường Bắc Ninh, ngang sang Nội Bài, thẳng hướng phía Vĩnh Phúc, đi phà xuôi Sơn Tây, rồi từ đó đi đường Láng - Hòa Lạc về Mỹ Đình.
Đảm bảo đường đẹp, mát mẻ, chỉ phải qua phà và hơi xa gấp 10 lần bình thường. :69:

NTamthu

Xe tải
Các bác nói đúng đới. Nếu bác ý muốn xuống Mỹ Đình mà không qua thành phố chỉ có đi vòng thế thôi. Nhưng được cái biết đây biết đó bác nhểy.:D

Ga Tay

Xe tăng
Các cụ nhà ta có câu"đường ở mồm" nghĩa là gì thì bác biết rồi, người Pháp cũng có câu" ai có mồm thì sẽ đến được thành Roma".
Cứ theo các cụ và người Pháp dạy thì bác cần phải vừa đi vừa hỏi. Bác xuất phát từ Hải dương, đến Lai cách thì đỗ lại gặp ai thì hỏi người ấy, đi tiếp khoảng 5km lại đỗ lại hỏi, cứ thế, cứ thế, ... đến Phố nối lại hỏi tiếp. ... đảm bảo bác đến được Mỹ đình luôn.

_Vonga_

Xe đạp
oạch . Không vào thành phố thì đi Bờ đê .Qua cầu Chương Dương rẽ phải luôn đi men đê Yên Phụ, đi đường ra Cầu thăng long , rồi xuôi phạm Văn đồng về Mỹ Đình . Có lẽ xa hơn tí , nhưng toàn đường men , chẳng có chỗ nào tắc .
chuẩn luôn ,nhưng mà không xa lắm đâu

babarbian

Xe hơi
khéo anh em mình mở cuôc thi tìm đường được đấy nhỉ :41: