[Funland] Hà Nội đầu tư đất ở đâu với 1 tỷ

xaxa9ztb

Xe đạp
Xa lắm cụ ơi. Yên Nghĩa xa tít nhà e, miếng nào ra hồn hỏi cũng tầm 2 tỏi

MalipuX

Xe tải
Ko mua đc mảnh nào nên hồn đâu cụ, toàn xa và sâu tít mù tắp, tiềm năng thì không có hoặc toàn ảo tưởng đếm cua trong lỗ...nói chung ko có cửa. Mua xa thì cũng rủi ro, chẳng biết thế nào, quản lý cũng vất vả...
Quất mịa căn chung cư nhỏ nhỏ, cho thuê dòng tiền về luôn hàng tháng, nhà vẫn là nhà, vẫn đảm bảo theo giá trị đồng tiền....trình còi tính thế cho nhanh.

Long921

Xe tăng
Làm căn cc linh đàm cụ ạ

yeudoi68

[Tịch thu bằng lái]
cung đc...nhưng tầm này kim đang cao quá, ctéo dám vào nữa ý chứ :D
Em ko dám ý kiến. Giờ em cũng đợi qua ngày thần tài để tìm điểm mua vào tiếp. Điểm vào lệnh đẹp nhất của em là cách đây tầm 3 tháng đã trôi qua rồi. Khi đó giá tầm 56,x. Giờ qua mất điểm vào lệnh rồi. Giờ lên 63,x rồi. E nhận thấy giờ vào cũng được. Giá vàng vẫn tăng. Nhưng biên độ lợi nhuận sẽ ko được nhiều như vào lệnh đúng thời điểm.
Dưới là biểu đồ Forex demo e dùng để tham khảo tìm điểm vào lệnh mua vàng vật chất. Việt Nam e ưu tiên mua SJC.

Ibranho

Xe hơi
Ko mua đc mảnh nào nên hồn đâu cụ, toàn xa và sâu tít mù tắp, tiềm năng thì không có hoặc toàn ảo tưởng đếm cua trong lỗ...nói chung ko có cửa. Mua xa thì cũng rủi ro, chẳng biết thế nào, quản lý cũng vất vả...
Quất mịa căn chung cư nhỏ nhỏ, cho thuê dòng tiền về luôn hàng tháng, nhà vẫn là nhà, vẫn đảm bảo theo giá trị đồng tiền....trình còi tính thế cho nhanh.
Chung cư chỗ nào hợp lý giá 1 tỷ cụ nhỉ?