Gương cầu HN

tuanhiep1405

Đi bộ
http://www.5giay.vn/showthread.php?p=57696992
Sao bác này bán GC j` mà rẻ thế các cụ nhỉ.
Cháu thấy GC Q7 vs QC Acura là rẻ hơn khá nhiều of bác longthinh đấy.
Không biết chất lượng thế nào đây.:-??
Có lẽ với giá này thì ko thể có hàng "gần mới" , mới và rất mới đc rồi:|

LongThinhTech3

Xe hơi
Website
www.longthinh.vn
Em nói thật với bác em thấy có gì thắc mắc bác cứ vào đây :
http://www.otofun.net/threads/222775-long-thinh-chuyen-kinh-doanh-noi-ngoai-that-o-to-luon-co-gia-uu-dai-cho-cac-ofer em sẽ giải đáp hết ợ
chứ topic này lập ra cũng chỉ để quăng bom... em là em cứ nói thẳng ngay cả em bị ban nick em cũng phải nói ( các bác cứ nhìn 2 cái nick đầu tiên cm là các bác hiểu).Còn chỗ bán bi này em cũng biết ,chất lượng bi như nào các bác cứ xuống xem trực tiếp hàng rồi so sánh với hàng bên nhà em xem thế nào nhé... Còn quả thật nếu giống hàng bên em,cụ chủ topic cứ mua lại với giá như thế mang sang đây em nhâp lại cho ợ.

Trungmytu

Xe điện
Kinh doanh kị nhất là nói cái kiểu "bác lấy ở đâu với giá đấy mang đến đây em nhập lại"!Phản cảm lắm!Thuận mua vừa bán thôi, họ không mua thì có người khác mua, mình làm ăn uy tín thì lo gì mấy quả bom vớ vẩn:D

Chỉnh sửa cuối:

Projector1

Xe hơi
http://www.5giay.vn/showthread.php?p=57696992
Sao bác này bán GC j` mà rẻ thế các cụ nhỉ.
Cháu thấy GC Q7 vs QC Acura là rẻ hơn khá nhiều of bác longthinh đấy.
Không biết chất lượng thế nào đây.:-??
Có lẽ với giá này thì ko thể có hàng "gần mới" , mới và rất mới đc rồi:|
chỉ đc cái chém vớ vẩn, tự lăng xê, alo gọi hỏi thì giá trên trời, em xin vái , cụ kinh doanh bên biker ko đc, ăn nói ngang tàng quá, bị ae bên bikervn chửi, h cụ qua đây, em nghĩ bên này toan người nhớn. cụ nên ăn nói cho cẩn thận hơn cụ ah !1 lần bị chửi vào mặt là đủ rồi

LongThinhTech3

Xe hơi
Website
www.longthinh.vn
Kinh doanh kị nhất là nói cái kiểu "bác lấy ở đâu với giá đấy mang đến đây em nhập lại"!Phản cảm lắm!Thuận mua vừa bán thôi, họ không mua thì có người khác mua, mình làm ăn uy tín thì lo gì mấy quả bom vớ vẩn:D
vâng bác nói thế em xin rút kinh nghiệm .. sai đâu thì sửa ợ..

evil_eyes

Đi bộ
Bác Trungmytu nói đúng đấy. bom ở minh bị Mỹ nổ nhiều rồi, còn mấy quả bị tịt bây giờ đào lên cho nó nổ luôn cho an toàn. Sợ nhất kiểu làm đèn xong ra soi thấy bom tịt. lại mất công làm lại \m/

heroesdaubu

Xe điện
Thuận mua vừa bán, dại thì mất tiền ngu phí. vậy thôi!

hongduong

Xe máy
Gương cầu thì cái nào cũng vậy thôi quan trọng là sịn hay tầu thôi ,còn mới tinh thì ko có đâu tất cả chỉ là hàng tháo ở đèn ra thôi các bác ạh.e có cả mấy tủ còn để chỏi lúc nào e chụp hình cho các bác.

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
Gương cầu thì cái nào cũng vậy thôi quan trọng là sịn hay tầu thôi ,còn mới tinh thì ko có đâu tất cả chỉ là hàng tháo ở đèn ra thôi các bác ạh.e có cả mấy tủ còn để chỏi lúc nào e chụp hình cho các bác.
ẶC chúc cụ buôn may bán đắt.Hàng tồn đến mấy tủ cớ á,vậy ế ẩm quá cụa nhỉ,thế đầu đề topnic cụ nên lấy là Xả hàng tồn - thanh lý cửa hàng ợ.;))

hongduong

Xe máy
ẶC chúc cụ buôn may bán đắt.Hàng tồn đến mấy tủ cớ á,vậy ế ẩm quá cụa nhỉ,thế đầu đề topnic cụ nên lấy là Xả hàng tồn - thanh lý cửa hàng ợ.;))
bác nói vậy làm gì ,chụp chơi cho các bác coi thôi ,còn đồ của e làm ra chưa bao giờ bị ế đâu bác chỉ sợ làm kô kịp thôi ,mà nghe nói bác cũng chuyên độ đèn cho xe nhưng e thấy chẳng có gì mới ngoài vc gc la phải có ae đúng kô bác ,tại sao chỉ có đèn bmw đẹp, vậy thì các kiểu mẫu hãng khác là ... e ở bên xe máy qua chơi thôi bác đừng để bụng 2 bánh nhé.

Chỉnh sửa cuối: