Góp ý với BĐH về Login log out

hoinhap

Xe tăng
Em thấy OF nhà mềnh cho login xong USER mà không log out là cứ nằm im trong hệ thống, theo ngu ý của em thì như vậy sẽ tốn tài nguyên làm cho anh chị em lái xe bị tắc đường. Giống như các cụ đem xe ra đường đỗ mà chả chạy gì làm cản trở các xe khác. Như các hệ thống khác họ đặt Time sau 1 khoảng thời gian các cụ lái xe mà dừng quá lâu thì Out cụ đó ra khỏi hệ thống cho đỡ tắc đường. Nếu cụ đó mà muốn lái tiếp thì phải Login vào thì mới chạy tiếp được.

SPL

Xe container
Em thì cài FF7 xong, đã login, đã báo lời chào vậy mà lại hiện ra là vẫn chưa login, phải bấm mở vào một link nào đó mới thấy là đã login rồi, chả hiểu do cái gì nữa, hay là do FF7 chưa tốt?

lndc

Xe đạp
Em thì cài FF7 xong, đã login, đã báo lời chào vậy mà lại hiện ra là vẫn chưa login, phải bấm mở vào một link nào đó mới thấy là đã login rồi, chả hiểu do cái gì nữa, hay là do FF7 chưa tốt?
E xài Firefox 6 cũng bị y chang tình trạng của bác! Chả hiểu bị gì :(

Spider_Man

Xe đạp
em cũng thấy như vậy rất tốn tài nguyên. mong ADM xem lại

hienlt

Đi bộ
Chẳng hiểu các cụ bực mình cái gì nữa.

1. Session đặt là do bác hack mod làm, cái bản của 4um nhà OF thì LANG và MOD hack cũng lạ so với người thường nên chắc chỉ có bác nào có quyền Thiết lập diễn đàn mới thay đổi được MOD này.

2. Server nhà mình em thấy chạy nhanh nên chắc chưa đến mức tốn tài nguyên như các bác lo sợ. Nếu muốn nhanh thì có thể chạy song song nhiều server theo www1.OF.net,....www-n.OF.net

3. Đặt "cúc cu" trên máy thì down lại cả trang ít, chỉ tốn truy vấn check gói tin nhỏ bé check ID ==> Cái này lợi nhiều hơn 2

4. Các bác nói lỗi này lỗi nọ em không hiểu vì các bác diễn tả nghĩa không rõ. Các bác thử cho chạy thế độ save Pass và lưu Cookies trên máy coi có bị lỗi đó nữa không nào

LongHip

Xe buýt
Chẳng hiểu các cụ bực mình cái gì nữa.

1. Session đặt là do bác hack mod làm, cái bản của 4um nhà OF thì LANG và MOD hack cũng lạ so với người thường nên chắc chỉ có bác nào có quyền Thiết lập diễn đàn mới thay đổi được MOD này.

2. Server nhà mình em thấy chạy nhanh nên chắc chưa đến mức tốn tài nguyên như các bác lo sợ. Nếu muốn nhanh thì có thể chạy song song nhiều server theo www1.OF.net,....www-n.OF.net

3. Đặt "cúc cu" trên máy thì down lại cả trang ít, chỉ tốn truy vấn check gói tin nhỏ bé check ID ==> Cái này lợi nhiều hơn 2

4. Các bác nói lỗi này lỗi nọ em không hiểu vì các bác diễn tả nghĩa không rõ. Các bác thử cho chạy thế độ save Pass và lưu Cookies trên máy coi có bị lỗi đó nữa không nào
Save pass và lưu cookies vẫn ko ăn thua ạ. Lỗi này lúc đầu em cũng hơi bực vì tưởng login lỗi nhưng bây giờ thì quen rồi nên cũng chả để ý nữa ạ.