[Thảo luận] Góp ý việc đỗ xe của bác Ford Escape 31F - 0390

Trạng thái
Thớt đang đóng

acidrock311

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Nhân tiện e vừa về đến nhà thấy xe của bác trình ình giữa cửa nhà em. Trong khi tất cả các xe khác đều đỗ phía lề đường thông thoáng đối diện mà mình bác chơi một kiểu thế này e thấy hơi lạ.
Chắc là bác cho ai mượn xe đỗ lung tung chứ e thây ae OF chả ai đỗ xe như vầy;;)
Đợi mãi mà chả thấy bác lấy xe để e góp ý chút nên thôi nhân tiện thấy logo OF bác dán đầy xe nên e làm bài góp ý lên đây để bác vào rút kinh nguyệt nhá.;;):P;;)

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Bác alo sdt 093 589 2222 thử xem, hình như nhà Bác ấy ở Giải Phóng, đối diện Kim Đồng

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

acidrock311

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Chắc cụ ấy nghĩ muộn rồi có khi nhà cụ đã đi ngủ. Sáng mai cụ ý quay lại lấy sớm mà :D.
E về nhà lúc 10h30 thì cũng đâu có muộn lắm ạ. Cơ bản là bên lề đường đối diện e thấy thoáng mát quá mà bác ý ko đỗ lại chơi thẳng vào giữa cửa nhà e thôi ạ :))

TháicònNguyên

Xe buýt
Chắc chủ xe biết cụ cũng là OFer nên cố tình để thế đấy hihi

Mờ Tê

Xe buýt
Nhân tiện e vừa về đến nhà thấy xe của bác trình ình giữa cửa nhà em. Trong khi tất cả các xe khác đều đỗ phía lề đường thông thoáng đối diện mà mình bác chơi một kiểu thế này e thấy hơi lạ.
Thành thật xin lỗi cụ chủ thớt....Thật sự E cũng ko rõ chỗ này là chỗ nào nữa...Vì xe của E thỉnh thoảng cho bạn và ông trai mượn.
Mong cụ chủ thứ lỗi.

Mờ Tê

Xe buýt
Bây giờ thì em đã nhìn kỹ lại ảnh. Nhà cụ chủ ở khu tập thể HV CS.
Rất xin lỗi cụ...tối qua E đón mẹ vợ và vợ tương lai ở sân bay về, chở nhiều đồ lỉnh kỉnh mà E lại tháy nhà cụ và nhà hàng xóm đóng cửa nên E đỗ tạm ở đấy để tiện việc mang đồ vào...chứ bình thường E vẫn đỗ theo làn trước cửa nhà cụ.
Một lần nữa xin lỗi cụ.
Chiều nay E qua nhà vợ ăn cơm, nếu cụ chủ rảnh thì E mời 1 ly ca fe được ko ạ. :)

bvhadelpiero

Xe lăn
Đỗ xe như thế này thì phải là BỐ ĐỜI rồi, chắn 2/3 cửa nhà người khác rồi còn gì, cbị lại đổ là xe bán chưa bóc logo OF đây hoặc lại cho mượn...
cụ này có cái nick lâu năm thế mà lại nói năng với ae trong nhà thế bao h, cụ chủ xe đã nói là xe cho mượn rồi, cụ nên đọc kỹ tất cả các bài trc khi comment, ít nhất trc mắt nếu chưa chưa tìm hiểu kỹ thì cụ phải chờ xem giải thích đã chứ, kịch liệt phản đối cách nói năng của cụ!

hungbayer

Xe máy
Rất xin lỗi cụ...tối qua E đón mẹ vợ và vợ tương lai ở sân bay về, chở nhiều đồ lỉnh kỉnh mà E lại tháy nhà cụ và nhà hàng xóm đóng cửa nên E đỗ tạm ở đấy để tiện việc mang đồ vào...chứ bình thường E vẫn đỗ theo làn trước cửa nhà cụ.
Một lần nữa xin lỗi cụ.
Chiều nay E qua nhà vợ ăn cơm, nếu cụ chủ rảnh thì E mời 1 ly ca fe được ko ạ. :)
Ông này bố đời thật!Đường này chắc cũng của riêng ông rồi,đúng là loại vô học :))

bvhadelpiero

Xe lăn
Một lần nữa xin lỗi cụ.
đề nghị chú hn đến tận nhà gõ cửa xin lỗi cho anh nghe chửa??? eo ui cái logo LPC to ơi là to ý :((

cwise

Xe container
Một lần nữa xin lỗi cụ.
Một lời xin lỗi là quá ok rồi. Anh em với nhau cả. Nhưng em xin góp ý nếu "làn trước cửa nhà" mà vắng thì theo em nên đỗ ở đó ạ.

lamgico

Xe buýt
Ông nào đi ô tô có dám thề là không bao giờ đỗ trước cửa nhà người khác không? Người ta biết sai rồi xin lỗi là đc rồi. Việc chẳng có gì là nghiêm trọng cả, Cụ chủ mở thớt cũng chỉ để nhắc nhở thôi.

Djokovic

Xe điện
E về nhà lúc 10h30 thì cũng đâu có muộn lắm ạ. Cơ bản là bên lề đường đối diện e thấy thoáng mát quá mà bác ý ko đỗ lại chơi thẳng vào giữa cửa nhà e thôi ạ :))
Cụ cho cái cầm chân lên đây để em bảo cụ ý gọi điện tận nơi xl nhá.. :P (Nếu xl trên này chưa thỏa mãn cụ).. :P

Mờ Tê

Xe buýt
Em cảm ơn tất cả mọi người đã vào đóng góp ý kiến, cũng là để E rút kinh nghiệm.
Mời các cụ ly vodka ạ.

sepbu

Xe điện
Hình như hum Cụ chủ chụp con xe này ...đề về 390 (ba càng này x450 có mà ...)
Cụ chủ là dân lô đề là ăn to rồi ...thần tai nhỏ đỗ trước cửa nhà phải nói là quá lộc ;))

fun tí thui ...chứ chủ xe có lời xin lỗi thì coi như là vui vẻ cả làng.
qua vụ này , lần sau em có đỗ trước cửa nhà ai ...em sẽ để lại cục phấn ;))

Djokovic

Xe điện
Em cảm ơn tất cả mọi người đã vào đóng góp ý kiến, cũng là để E rút kinh nghiệm.
Mời các cụ ly vodka ạ.
Anh bảo chú nhá, lần sau có việc cần đỗ trước cửa nhà người ta đóng cửa thì viết cái số đt lên xe để khi nào họ về còn gọi..
Còn không rút khinh nghiệm suông thế này đâu.. =))=))

MsLove

Tháo bánh
Một lời xin lỗi là quá ok rồi. Anh em với nhau cả. Nhưng em xin góp ý nếu "làn trước cửa nhà" mà vắng thì theo em nên đỗ ở đó ạ.
Vầng, ai cũng thông cảm, thiện chí và comment theo hướng xây dựng như cụ thì quá tốt ạ.
Em xin được chân thành cảm ơn.

Cụ thông cảm thêm cho tý nữa, lúc ý nhiều đồ cần bê vào nhà nên đỗ ghé vào đấy để tiện mang vác thôi, chứ bình thường nó vưỡn đỗ bên kia đường mà :D

sepbu

Xe điện

bvhadelpiero

Xe lăn
Đếm phát thấy khoảng hơn chục Laccer bên thớt này, chơi kiểu 'gọi hội' đây :D
hjhj... nhà em lun thế mà, nhưng k bao h bênh việc đỗ xe như thế của Mờ tê, vấn đề là vào đây để rút kinh nghiệm với nhau có phải tốt và FUN bao nhiu không cụ nhỉ :P

Trạng thái
Thớt đang đóng