giúp em với các cụ ơi...!

MagicianS

Xe hơi
em để vợ dưới gốc cây, hic hic... hôm nay mới phát hiện trong xe có một tổ kiến, em đi rung rung nó chui ra... hic, các cụ giúp em với, làm thế nào tiêu diệt được nó bây giờ... nó chui ra từ kẽ taplo... nhiều lắm, mỗi con tha một quả trứng nữa...

nvanh

Xe tải
theo em tính là cụ ra gara nhờ họ phụt thuốc diệt kiến rồi nhờ họ mở ra kiểm tra luôn xem còn sót lại gì không , xịt vào tận bên trong gầm đó ạ. Mà theo em thấy ngồi buồn ngắm kiến cắp trứng đi chơi có khi lại hay cụ nhỉ

MagicianS

Xe hơi
híc híc..... nhà em ở xa gara lắm................................!

KarinMoon

Xe tăng

MagicianS

Xe hơi
có cụ nào biết loại thuốc xịt nào mà kiến đi người vẫn ở lại không??? mách em với...

dat_pro87

Xe tải
hì, cụ ra chỗ cửa hàng bảo vệ thực vật đó, cả tỷ cụ ạ

Hắc Ín

Xe tăng
Theo em thì cứ con nào tha trứng ra cụ thu luôn quả trứng đó. Bị mất trứng nó sẽ phải tranh nhau đánh nhau với con khác lúc đó tự chúng nó sẽ tiêu diệt nhau cụ ah. Cụ lại có đĩa trứng kiến chiên bơ cũng ngon chứ bộ:D!

start.stop

Xe buýt
Website
www.anycar.vn
Hic. Đến khổ. Cái bệnh này e thấy có vẻ khó xử đấy. Cụ thử Bật hết sang nóng rồi đóng kín cửa vào. Để khoảng 1 tiếng xem nó có chết hết không. Chứ xe đang ngon tự nhiên đi tháo hết taplo ra làm gi. mà chắc thì đã hết.

nobita_di_venza

Xe buýt
em để vợ dưới gốc cây, hic hic... hôm nay mới phát hiện trong xe có một tổ kiến, em đi rung rung nó chui ra... hic, các cụ giúp em với, làm thế nào tiêu diệt được nó bây giờ... nó chui ra từ kẽ taplo... nhiều lắm, mỗi con tha một quả trứng nữa...
:)) :)) :)). Cụ thẩm xăng vào đốt, hoặc ngâm xuống nước 1 thời gian!
Đùa cụ tí thôi, cụ mang qua bọn sonax, hỏi anh Tuấn, chuyên đuổi chuột và kiến trong xe đấy!

haitimkiem

Xe tải
Cụ ở HN chạy ra đầu đường Ng Chí Thanh chỗ bán diệt mối í, làm 1 gói diệt kiến (loại hòa nước) hòa nước phun vào những chỗ có kiến, để nửa ngày là chẳng còn con nào ngay.

MagicianS

Xe hơi
Cụ ở HN chạy ra đầu đường Ng Chí Thanh chỗ bán diệt mối í, làm 1 gói diệt kiến (loại hòa nước) hòa nước phun vào những chỗ có kiến, để nửa ngày là chẳng còn con nào ngay.
em làm thế này rồi cụ ợ! giờ thì thấy hết rồi, nhưng thi thoảng vẫn thấy một con chui lên... ke ke, kể ra nhìn cũng vui mắt.ngoi lên con nào em tóm con ấy... các cụ mà không may như em thì ới em câu, em gửi cho loại thuốc diệt, không mùi, không maù,... đảm bảo kiến đi hết và người vẫn còn ở lại...

RAVA

Xe ba gác
-Xe cụ sao giống xe em thế,trước em chạy con Ếch hôm vào hãng kiểm tra bơm xăng,lật ghế sau lên thấy có hẳn 1 tổ kiến,quái sao kiến nó lại chịu được mùi xăng mới lạ chứ,cụ bị nó chui ra từ phía trước nên còn nhìn thấy chứ xe em nó bị phía sau nên ko để ý.Tóm lại là em nhân tiện vụ này đổi xe mới luôn,cụ cứ theo em đảm bảo ko nhìm thấy con kiến nào trong tương lai gần !:bz

anycar.vn

Xe tăng
-Xe cụ sao giống xe em thế,trước em chạy con Ếch hôm vào hãng kiểm tra bơm xăng,lật ghế sau lên thấy có hẳn 1 tổ kiến,quái sao kiến nó lại chịu được mùi xăng mới lạ chứ,cụ bị nó chui ra từ phía trước nên còn nhìn thấy chứ xe em nó bị phía sau nên ko để ý.Tóm lại là em nhân tiện vụ này đổi xe mới luôn,cụ cứ theo em đảm bảo ko nhìm thấy con kiến nào trong tương lai gần !:bz
Có phải ai cũng đa tình,thay vợ 2 như thay áo giống cụ được đâu,cụ toàn kích cầu thị trường xe cũ#:-s

MagicianS

Xe hơi
ý Cụ hay đới... em vót Cụ... em đang tính mua xe khác... xe này để cho Gấu em đi, Gấu em tính cẩn thận, chăm chỉ... chắc là yêu kiến hơn em... :D

locpham.info

Xe buýt
các cụ ở đây toàn tư vấn phương pháp ăn ngay. theo em cụ cứ thấy con kiến đực nào bò ra là cắt... ngay. không đầy 1 tháng sau không còn con nào tha trứng được nựa cụ ạ.