Giúp em chọn chung cư với các bác ơi. Phân vân quá

minhphuong94

Đi bộ
Em và chồng em đang phân vân Goldmark City và Mon City. Các bác cho ơi lời khuyên nên chọn bên nào sẽ tốt hơn. Em xin rót rượu đa tạ :)

Chuphuchung84

Xe đạp
Em và chồng em đang phân vân Goldmark City và Mon City. Các bác cho ơi lời khuyên nên chọn bên nào sẽ tốt hơn. Em xin rót rượu đa tạ :)
Gm mật độ dày, các nhà san sát nhìn qua nhau rất bất tiện, lưu thông kk ko tốt, gt cứu hoả cháy nổ ko được yên tân lắm. Còn Mon thì khá hơn giao thông cũng tiện hơn. Nên chọn HD mon

tungtran1088

Xe hơi
Nếu là em em chọn Mon city

duckata

Xe đạp
GM thì tiện ích tốt hơn nhưng bù lại mật độ dày, xa hơn, lưu lượng giao thông đông, cũng tùy nơi gd bạn làm việc, tiện giao thông o đâu
cá nhân thì mình chọn HD còn hơn

khanhthien85

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em thích Mon hơn cụ ạ vì mới vừa rồi có ông anh cũng mua Mon khen nhiều lắm. Còn Goldmark thì đc cái giá rẻ nhưng giao thông bất tiện lại cạnh cái nghĩa trang nữa phong thủy ko tốt lắm. Cụ mà có tài chính thì sang hẳn Mon mà ở cho thích :D. Kính cụ!

minhphuong94

Đi bộ
Gm mật độ dày, các nhà san sát nhìn qua nhau rất bất tiện, lưu thông kk ko tốt, gt cứu hoả cháy nổ ko được yên tân lắm. Còn Mon thì khá hơn giao thông cũng tiện hơn. Nên chọn HD mon
Cảm ơn bác các bác. Ý kiến bác cũng giống ý kiến em. Em nói cho chồng em như thế mà ổng cứ bảo là bên Goldmark nhiều tiện ích vs quảng trường nên cãi nhau suốt mấy bác à :(

khanhthien85

Xe tải
Website
www.facebook.com
Cảm ơn bác các bác. Ý kiến bác cũng giống ý kiến em. Em nói cho chồng em như thế mà ổng cứ bảo là bên Goldmark nhiều tiện ích vs quảng trường nên cãi nhau suốt mấy bác à :(
À em quên mất Mon bh chỉ mua chênh thôi mợ ạ. Nếu vợ chồng mợ thích tiện ích đầy đủ hoàn hảo không gian sống trong lành ý, thì sang bên hàng của Vin ấy ạ. Dạo này dự án Vinhomes Skylake chỗ Phạm Hùng đối diện Keangnam ấy có vẻ HOT.

minhphuong94

Đi bộ
À em quên mất Mon bh chỉ mua chênh thôi mợ ạ. Nếu vợ chồng mợ thích tiện ích đầy đủ hoàn hảo không gian sống trong lành ý, thì sang bên hàng của Vin ấy ạ. Dạo này dự án Vinhomes Skylake chỗ Phạm Hùng đối diện Keangnam ấy có vẻ HOT.
sao giờ lại phải mua chênh hả bác :(

Paracetamol87

Xe buýt
Quận Nam Từ LiêmCT1B - HD MON 29 Nguyễn Cơ Thạch,
sao giờ lại phải mua chênh hả bác :(
CHẮC CÁC BÁC Ý NÓI LÀ HÀNG CỦA CĐT HẾT RỒI, GIỜ CHỈ MUA CỦA NHÀ ĐẦU TƯ THỨ CẤP THÔI Ạ. NHÀ EM CŨNG MUA MON. KHÔNG BIẾT TIẾN ĐỘ THẾ NÀO NỮA.

Chuphuchung84

Xe đạp
Tiện ích nhìn bên ngoài thì đẹp nhưng thời gian m sử dụng ở đó ko nhiều, thời gian ở nhà và tận hưởng ko khí trong ngôi nhà mới quan trọng. Bây giờ họ vẽ thế nhìn thích nhưng sau này có thực được như thế ko, hay lại lộn xộn giống khu HH quán xá mở tràn lan chẳng có kg chơi. Lấy bên Mon được cái chỗ ở tốt đã rồi thích thì đi bộ sang kia chơi vẫn ổn mà

trantuan1101

Xe tăng
em chịu các sale tung hứng,cái gì mà Goldmark giá rẻ hơn Mon,cái gì mà mật độ dày...

Ma Thiên

Xe hơi
Gm mậtđộ dày, các nhà san sát nhìn qua nhau rất bất tiện, lưu thông kk ko tốt, gt cứu hoả cháy nổ ko được yên tân lắm. Còn Mon thì khá hơn giao thông cũng tiện hơn. Nên chọn HD mon
- đầu tiên là mật độ xây dựng là 23,3% diện tích.
- Chắc cụ chưa vào bên trong khu quảng trường,quảng trường saphia rộng 4800m2, quảng trường ruby rộng 8000m2 , khoảng cách giữa các tòa của các khu khoảng 120-150m. Rất thông thoáng. Cụ nào đi sự kiện 25/12 sẽ biết. Rất lộng gió.
- Đây là khu CC cao cấp, nên tiêu chuẩn về an toàn cháy nổ đã đc tính toán hết, so với khu CC giá rẻ của bác thản thì chết bên e =))
- Mon giá căng hơn, cộng thêm giờ muốn lấy hàng vừa ý thì chỉ có hàng chênh.
- Về gt đường Nguyễn Cơ Thạch sẽ kéo dài đến Hoàng Quốc Việt. Đường sắt trên cao hoàn thành, bến tàu cách GM 500m. Mọi thứ sẽ ko còn ngổn ngang các kiểu như bây giờ.

E thông tin đến cụ.

Ma Thiên

Xe hơi
Em thích Mon hơn cụ ạ vì mới vừa rồi có ông anh cũng mua Mon khen nhiều lắm. Còn Goldmark thì đc cái giá rẻ nhưng giao thông bất tiện lại cạnh cái nghĩa trang nữa phong thủy ko tốt lắm. Cụ mà có tài chính thì sang hẳn Mon mà ở cho thích :D. Kính cụ!
Hướng ĐN phía nghĩa trang cụ bảo đây ạ, e thì thấy khá thoáng :))

trantuan1101

Xe tăng
Tiện ích nhìn bên ngoài thì đẹp nhưng thời gian m sử dụng ở đó ko nhiều, thời gian ở nhà và tận hưởng ko khí trong ngôi nhà mới quan trọng. Bây giờ họ vẽ thế nhìn thích nhưng sau này có thực được như thế ko, hay lại lộn xộn giống khu HH quán xá mở tràn lan chẳng có kg chơi. Lấy bên Mon được cái chỗ ở tốt đã rồi thích thì đi bộ sang kia chơi vẫn ổn mà
cụ nói bên GM liệu có đảm bảo được dịch vụ trong tương lai hay ko sao lại khẳng định bên Mon làm được. em bán hàng vốn ko bao h dìm hàng dự án khác,mỗi dự án đều có ưu nhược điểm riêng,đối tượng khách hàng riêng
về phần nhà vận hành quản lý thì TNR holdings của Goldmark đã qua nhiều dự án nhé,các cụ tìm hiểu thì lên google gõ TNR Holdings thì biết;còn bên HD Mon nếu em ko nhầm thì mới là dự án đầu tiên của CDT

Ám Thiên

Xe hơi
cccm có thể đánh giá khách quan được không @-)@-)@-) cháu nói thật, nếu GMC mà không thiết kế các tòa nhà kiểu chữ L ngược để chắn gió chắn nắng cho các cụ thì nhà ở GMC nhìn còn rộng rãi hơn Times City đó. bên dưới cháu up mấy cái ảnh cho cccm thấy. GMC vào sẽ biết được GMC cực thích nha =))=))=))=))=))=))

=D>=D>=D>=D>

Chuphuchung84

Xe đạp
Trước tiên e ko phải sale, e chỉ tư vấn cho mợ chủ theo ý kiến riêng để mợ so sánh. Còn mật độ xây dựng chỉ là chỉ số cấp phép, nếu nhìn mật độ để nghĩ đất trống và cây xan nhiều là sai lầm mà phải nhìn vào hệ số sử dụng đất để thấy lượng cư dân trên số đất và tiện ích được hưởng. Hệ số sdđ là tổng diện tích sàn xd/ diện tích khu đất dự án - con số này thì quá khủng khiếp