[VHGT] Giúp được người thấy vui vui :D

A TỦN

Xe tải
Chào các cụ ạ
Chuyện nhỏ thui nhưng em cung xin kể ra đây. Hôm nay e loanh quanh định ra Lê Thanh Nghị có tí việc. Em tà tà từ Xã Đàn rẽ ra Giải Phóng. Đi được 1 đoạn đến gần BV Bạch Mai có rất nhiều biển phân làn,cộng với đó là con lươn chia làn oto và xe máy nữa. Đang tà tà đi thì có 1 xe oto phi qua em trên làn xe máy. Thấy lạ em phi lên nhìn thì thấy hóa ra 2 mợ nhìn rất sang trọng,sành điệu điều khiển. Em dự là ngồi sau nhiều nên ít đi hay sao ý mà không chú ý biển gì cả. Lại sắp đến ngã 4 có XXX nữa nên em phi lên chỉ tay vào cái biển phân làn trên cao. Chắc mợ ý không chú ý nhưng bạn mợ ý ngồi bên cạnh hiểu nên nói vỗ vai bảo vào làn bên trong rồi ra dấu OK cho em.
Nói thì dài nhưng chuyện xảy ra nhanh lắm cỡ 15s thui. Em định chụp lại nhưng nghĩ thế nào lại thui. Các mợ có lên OF thì chú ý nhé,giúp được 1 mợ em thấy cũng vui vui :D
Chào thân ái và quyết thắng

nhatvt

Xe buýt
Vodka mời cụ, một cử chỉ đẹp

Is Mía

Xe đạp
Voka ủn cụ vì nghĩa cử cao đẹp :D

kuang_nguyen

Xe tải
Vodka cụ chủ phát :)
Hôm e lượn 2b đường Đê La Thành thấy 1 mợ lái yaris đỏ chở f1 không đóng cửa sau bên phụ, e phi lên tới đèn đỏ Hoàng Cầu báo cho mợ ý mà mợ ý còn giương mắt lên nhìn em như kiểu em lừa đảo gì cơ :(

vuphuonganh08

Xe tải
May cho 2 mợ gặp được người tốt bụng.

K197hvan

Xe tải
cách đây 1 tháng mình đi 2b từ đường Mễ Trì rẽa phải sang Lê Quang Đạo, nhìn thấy 1 em đi 2b biển 34 ăn mặc rất sexy, mình quay sang đình nhắc phải bật xinhan, nhưng e này tưởng mình tán em ý, nên em ý vênh mặt lên và cứ thế rẽ phải, đồng thời bị cạp nong vào mặt luôn, mình đi lên cùng và cười với em này 1 cái rồi đi luôn.

phamson123

Xe tăng
Em cũng vui lây với cụ chủ nhá - thế đã kịp lấy số điện thoại bằng ngón tay chưa ??? -

trung102

Xe tăng
Nhiều khi cũng muốn giúp phụ nữ, nhưng lại ngại sợ hiểu nhầm ý mình nên thôi

maianh2004

Xe tải
Hôm em về Tp.Hải Dương, có bác đi Altis hay Camry (e ko nhìn kỹ) ko đóng cửa sau bên phụ, em đi sau nháy pha và bấm còi liên tục mà bác ấy ko biết. Đến đoạn em cần rẽ rồi nhưng e ko rẽ và cố đi cùng 1 đoạn để báo, may đúng lúc có chắn tàu nên bác ấy dừng lại. E hạ kính, bấm còi và bảo bác ấy đóng lại cửa sau. Loay hoay 1 lúc em mới quay đầu xe (quay lại chỗ em cần rẽ). Mất bao công sức vậy mà cũng ko được lời cảm ơn và cũng có ánh mắt hình viên đạn sang em các cụ ợ. Em thật ko có diễm phúc như cụ chủ được 1 mợ trong xe giơ ký hiệu Ok ợ

trung102

Xe tăng
Hôm em về Tp.Hải Dương, có bác đi Altis hay Camry (e ko nhìn kỹ) ko đóng cửa sau bên phụ, em đi sau nháy pha và bấm còi liên tục mà bác ấy ko biết. Đến đoạn em cần rẽ rồi nhưng e ko rẽ và cố đi cùng 1 đoạn để báo, may đúng lúc có chắn tàu nên bác ấy dừng lại. E hạ kính, bấm còi và bảo bác ấy đóng lại cửa sau. Loay hoay 1 lúc em mới quay đầu xe (quay lại chỗ em cần rẽ). Mất bao công sức vậy mà cũng ko được lời cảm ơn và cũng có ánh mắt hình viên đạn sang em các cụ ợ. Em thật ko có diễm phúc như cụ chủ được 1 mợ trong xe giơ ký hiệu Ok ợ
Đấy lắm người quá vô tâm hay quá bất lịch sự, thôi cụ giúp được người ta là quí rồi.....

A TỦN

Xe tải
Cơ bản cái giúp được của cụ khó nói quá ạ. Làm thế nào để họ hiểu cửa sau chưa đóng, khó lắm ạ.
Còn cái sai làn của em thì dễ rồi đúng không các cụ. Mà em quên chưa nói. 2 mợ lái xe hum ý tuổi ngang cô ruột nhà em :D

maianh2004

Xe tải
Cơ bản cái giúp được của cụ khó nói quá ạ. Làm thế nào để họ hiểu cửa sau chưa đóng, khó lắm ạ.
Còn cái sai làn của em thì dễ rồi đúng không các cụ. Mà em quên chưa nói. 2 mợ lái xe hum ý tuổi ngang cô ruột nhà em :D
Em còn dừng xe song song cạnh bác ấy, em nói khi cả 2 xe đều đã hạ kính mà.

trongbach

Xe buýt
cách đây 1 tháng mình đi 2b từ đường Mễ Trì rẽa phải sang Lê Quang Đạo, nhìn thấy 1 em đi 2b biển 34 ăn mặc rất sexy, mình quay sang đình nhắc phải bật xinhan, nhưng e này tưởng mình tán em ý, nên em ý vênh mặt lên và cứ thế rẽ phải, đồng thời bị cạp nong vào mặt luôn, mình đi lên cùng và cười với em này 1 cái rồi đi luôn.
Cụ ác quá :))

Dungxipo

Xe hơi
Oto thì em ít gặp, nhưng 2b em gặp rất nhiều người đi chân trống k gạt lên, e dừng nhắc có cụ cảm ơn, có cụ nhìn như k có gì mặt như đâm ý, cũng như hàng xóm đánh nhau mình can thì nó báo đm mày thích gì, hic giờ em đi ngoài đường bơ hết