Giúp đỡ tư vấn dàn DVD cho xe Ford Laser

need 4 speed

Xe đạp
Tình hình là xe em hơi cũ, dàn CD 6 đĩa kẹt liên tục, chỉ nghe toàn FM..
Thấy trên forum ae thảo luận xài hàng DVD China khí thế wá nên cũng hơi thík..

Về chất lượng thì chắc chắn là tiền nào của ấy rồi, chính vì vậy e hơi có ít băn khoăn, liệu mua hàng xịn hơn thì ntn, xe cũ mà bày đặt chơi hàng hiệu thì có wá đáng không?

Với lại Ford Laser của e nghe nói có mã khóa dàn âm thanh mà e lại không biết pass, nếu rút ra gắn cái dàn mới vào thì co xài đc không??

Pác nào có kinh wa vấn đề này thì tư vấn hộ em!!

Nếu có forum nào mô tả giống như của e thì gửi cho e tham khảo với!!

Kính các cụ!!!

onroad

Xe tăng
Tình hình là xe em hơi cũ, dàn CD 6 đĩa kẹt liên tục, chỉ nghe toàn FM..
Thấy trên forum ae thảo luận xài hàng DVD China khí thế wá nên cũng hơi thík..

Về chất lượng thì chắc chắn là tiền nào của ấy rồi, chính vì vậy e hơi có ít băn khoăn, liệu mua hàng xịn hơn thì ntn, xe cũ mà bày đặt chơi hàng hiệu thì có wá đáng không?

Với lại Ford Laser của e nghe nói có mã khóa dàn âm thanh mà e lại không biết pass, nếu rút ra gắn cái dàn mới vào thì co xài đc không??

Pác nào có kinh wa vấn đề này thì tư vấn hộ em!!

Nếu có forum nào mô tả giống như của e thì gửi cho e tham khảo với!!

Kính các cụ!!!
CÁi này nhà cháu vưỡn ngon như gái 18 :))

need 4 speed

Xe đạp
Hôm nay ra tiệm hỏi sửa thì thợ báo phải tháo ra lắp lại giàn cơ, tốn khoảng 300k..hehe, chắc lại 6 dĩa wa' :D

onroad

Xe tăng
Nếu cụ có tý kn về cơ và điện thì có thể tự... đc mà!

iceheart868

Xe hơi
nếu chơi thì nên chơi hàng hiệu có tên tuổi 1 chút kụ ah, k thì kụ sửa cái đầu nguyên bản mà nghe là hay nhất. Thay mấy cái của Khựa vào chất lượng âm thanh lởm lắm, trc e cũng đi Laser 1.8 kinh nghiệm xương máu rồi. Xét về cùng hạng và cùng đời thì loa theo xe của Laser thuộc loại khá kụ nhá, toàn pioneer trống kèn đủ cả :))

need 4 speed

Xe đạp
nếu chơi thì nên chơi hàng hiệu có tên tuổi 1 chút kụ ah, k thì kụ sửa cái đầu nguyên bản mà nghe là hay nhất. Thay mấy cái của Khựa vào chất lượng âm thanh lởm lắm, trc e cũng đi Laser 1.8 kinh nghiệm xương máu rồi. Xét về cùng hạng và cùng đời thì loa theo xe của Laser thuộc loại khá kụ nhá, toàn pioneer trống kèn đủ cả :))
Em kết pác về cái khoản loa nè, em rất thích giàn loa của xe này, bởi vậy mới tính đầu tư cho nó 1 ít...thôi thì chịu khó ra cho nó fix lại vậy!!

quangdzung

Xe điện
Em kết pác về cái khoản loa nè, em rất thích giàn loa của xe này, bởi vậy mới tính đầu tư cho nó 1 ít...thôi thì chịu khó ra cho nó fix lại vậy!!
Xin lỗi cụ. Lúc mới đầu em đi ghia 1.8 em cũng nghĩ thế. Đến khi em lắp cái loa sub thì em nghĩ khác đi 1 tý. rồi đến khi em thay toàn bộ loa cánh thì em mới thấy là bộ loa nguyên bản của Laser ghia nghe như mứt

lequydongvtv

Xe tải
Em vừa thay qua DVD koval cho vợ 2 nhà em. Hic thay xong mà muốn ném đi. Chất lượng âm thanh cực lởm. Chẳng lẽ lại lắp lại như cũ. Khuyên bác nên để nguyên như cũ, có chăng thì lau lại cái đầu từ CD thôi.

Need_4_Speed

Xe tải
Bác chủ lấy nick giống của em à, vodka em tiền bản quyền đê. Thích tốc độ nên thích xe Ford, hay thật...

vôlangday

Xe tăng
theo em thì nếu có điều iện thì chơi hẳn 1 cái DVD xịn (khoảng trên dưới 1000 USD), còn nếu ko thì để đầu nguyên bản nghe hay hơn !

need 4 speed

Xe đạp
Bác chủ lấy nick giống của em à, vodka em tiền bản quyền đê. Thích tốc độ nên thích xe Ford, hay thật...
Hic, ai dè bị đụng hàng thế lày!! Đã rót cho pác 1 cốc rồi đấy! Thích tốc độ và thích Ford..

need 4 speed

Xe đạp
theo em thì nếu có điều iện thì chơi hẳn 1 cái DVD xịn (khoảng trên dưới 1000 USD), còn nếu ko thì để đầu nguyên bản nghe hay hơn !
Thanks pác, chắc e cũng theo ý pác cho nó lành..Vợ cả e thik xem Paris by night nên e cũng đang phân vân..xe cũ mà đập nhiều tiền quá cũng uổng..

need 4 speed

Xe đạp
Xin lỗi cụ. Lúc mới đầu em đi ghia 1.8 em cũng nghĩ thế. Đến khi em lắp cái loa sub thì em nghĩ khác đi 1 tý. rồi đến khi em thay toàn bộ loa cánh thì em mới thấy là bộ loa nguyên bản của Laser ghia nghe như mứt
Pác thay bộ loa nào vậy..Giá khoảng bao nhiêu vậy pác..Mềm 1 tí dám chơi lắm ah nha!! :D

sonph

Xe hơi
FL nhà cháu đợt trước cũng bị kẹt ổ CD 6 đĩa, còn không chạy nổi nữa cơ. cháu mang ra chỗ ngã 3 nguyễn công trứ - đoạn đi vào chợ trời, đồng chí thợ tháo ra, phải để lại một hôm và thiệt hại mất 500K thế là lại chạy tốt.

onroad

Xe tăng
Em ghia 6cd nhà cháu chạy vưỡn ngon. Hno tháo cánh ra xem loa thì thấy toàn pionner...
made in china hẳn hoi =)). Nghe cũng tàm tạm :D

Kacoc

Xe hơi
Em thấayam thanh laser khá ổn đấy chứ nhỉ