[Funland] Giày Tây/ Giày Thể Thao – Kiến Thức/ Tư Vấn/ Show Hàng !

phuongmit

Xe cút kít
Chaco bánh mì huyền thoại, có cụ nào từng đi chưa :D
Chaco này cách đây hơn 2 chục năm Tiến Đạt, Độ Dung, Lan Oong bán loanh quanh 2 củ, giờ cũng chỉ thế. Tiền ngày xưa bỏ ra mua giày dép quần áo thật điên rồ so với thu nhập, giá vàng và đất cát :))

Kicker

Xe điện
Chaco này cách đây hơn 2 chục năm Tiến Đạt, Độ Dung, Lan Oong bán loanh quanh 2 củ, giờ cũng chỉ thế. Tiền ngày xưa bỏ ra mua giày dép quần áo thật điên rồ so với thu nhập, giá vàng và đất cát :))
Hồi xưa mua được giày dép, quần áo xịn còn vênh váo được với thiên hạ, chứ mua vàng và đất thì ai biết mình có tiền :)) .

Hồi xưa em không mua giày ở mấy tiệm đó, mà mua ở cửa hàng khác, cũng trên phố Huế, hình như ngã tư với Nguyễn Hữu Huân thì phải, bên phải đường (hướng lên bờ hồ), lùi xuống 1-2 nhà. 2 vợ chồng bán hàng rất tử tế.

MrFank

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chaco đây cụ, em mua hồi xưa tính để đi làm, nhưng đế cứng, không phù hợp nhu cầu em lắm nên lại nằm phủ bụi trên kệ:

Đôi này là dòng outdoor nên outsole bằng cao su dày nên cứng cụ ạ, mấy đôi quai chéo mềm hơn, cụ đi mấy đôi sandal quai da nhìn lịch sự hơn đấy

MrFank

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hồi xưa mua được giày dép, quần áo xịn còn vênh váo được với thiên hạ, chứ mua vàng và đất thì ai biết mình có tiền :)) .

Hồi xưa em không mua giày ở mấy tiệm đó, mà mua ở cửa hàng khác, cũng trên phố Huế, hình như ngã tư với Nguyễn Hữu Huân thì phải, bên phải đường (hướng lên bờ hồ), lùi xuống 1-2 nhà. 2 vợ chồng bán hàng rất tử tế.
Gớm cái thời khoai sắn đã là hạnh phúc mà các cụ đã chơi đều hệu rồi, rõ là tiểu tư sản :))

quavovan

Xe hơi

Phố Huế thì là Hương ở ngã 3 giao với Trần Quốc Toản chứ cụ, bên đường là Lan Oong luôn còn Nguyễn Hữu Huân là lên tít gần Bờ Hồ rồi

Kicker

Xe điện
Gớm cái thời khoai sắn đã là hạnh phúc mà các cụ đã chơi đều hệu rồi, rõ là tiểu tư sản :))
Hồi đấy em thường đi giày kiểu lịch sự chứ không phải hàng hiệu cụ ạ. Cứ đôi nào hợp mắt thì mua chứ hiệu hủng gì đâu.

Phố Huế thì là Hương ở ngã 3 giao với Trần Quốc Toản chứ cụ, bên đường là Lan Oong luôn còn Nguyễn Hữu Huân là lên tít gần Bờ Hồ rồi
Cảm ơn cụ đã đính chính. Cửa hàng em thường mua thì nhỏ thôi, do 2 vợ chồng bán. Hình như cũng không có đồ hiệu, thời những năm 1995-2000.