[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

trinhhunghb

Xe lăn
Em dự CK lượt đi VN 3 - 0 Thái. Không phải em lạc quan tếu đâu, em thấy lứa này Thái gặp VN bị pressing là cóng ngay. Thậm chí em dự Thái còn ăn thẻ đỏ ngay H1.
Được thế thì còn gì bằng .em dự lượt đi mình ăn 2/0

motcuvaohoami

Xe buýt
Đúng cụ, nó không hề nhanh ở tốc độ đi bóng nhưng nó nhanh ở tư duy đánh giá tình huống và ra quyết định điều quả bóng cho ai và nhanh ở chỗ thay đổi trọng tâm vận dụng cặp chân để hiện thực ý tưởng trong đầu của nó. Mọi tình huống phía trên bị vây ráp đều trả về cho nó để nó hoá giải và gần như mọi đợt phát động tấn công thì đồng đội đều trông vào nó để có hướng phát động hiệu quả nhất.
Chok đá toàn bị mình dong cho hết biên. Những điều cụ nói chắc nhầm với cầu thủ nào đó rồi. Mời cụ xem cảnh Chok há mồm nhìn Triệu Việt Hưng chơi bóng và ghi bàn.

Xe gia đình

Xe điện

motcuvaohoami

Xe buýt
Ý cụ là sao ạ? Nhà cháu hiểu “tuyển” khác với các lứa U quốc gia, nghĩa là tất cả những thành viên xuất sắc nhất của một nền bóng đá quốc gia bất chấp lứa tuổi, và ở mặt bằng đó thì từ 2008 đến giờ mình đã thắng Thái được lần nào đâu mà bảo mình đá cho họ thui chột ạ? (Nhà cháu có chút quên lãng, hình như giải mời M150 Cup cũng là tuyển và mình ăn Thái).
Nòng cốt của tuyển Thái bây giờ là lứa trẻ bị mình đá cho thui chột đó cụ.

TamchieumoI

Xe buýt
Nòng cốt của tuyển Thái bây giờ là lứa trẻ bị mình đá cho thui chột đó cụ.
Chốt lại là từ 2008 đến giờ, tuyển mình có đá chột được tuyển Thái trận nào ngoài giải M150 Cup không cụ? Nigeria còn vô địch bóng đá Olimpic kìa…

QD1211

Xe tải
Hội cđv nước ngoài lúc nào chả vậy, 2 lượt trận mình có thắng 5-0 họ vẫn cho là Thái đẳng cấp hơn

formen

Xe lăn
Trận nào căng, đối mạnh tấn công biên thì Thon nó vẫn đá biên trái, tạt chuẩn xác đấy, Tấn Tài phải cẩn thận đấy.
Cánh đó d mạnh dưới văn thanh trên em thấy mỗi ông chạy 1 kiểu rất xa nhau k hỗ trợ đc.
Tấn tài trên thành chung dưới thấy chạy gần nhau hơn, bọc lót tốt hơn hẳn.

Trận đá sân indo em cứ có cảm giác cụ park nhét 2 ông kém cùng 1 bên cánh đó để nhử indo lên hay sao á, mình bị rung liên tục cánh đó. Cánh hậu thì indo ngán r k ủi đc.

Mà cụ park chơi chiêu đó thì hiểm thật.

loithuxua

Xe tăng
các cụ nên vứt thằng Thái đầu vàng qua 1 bên, thực lực và bản lĩnh VN thừa thắng 2 trận CK sắp tới. Không như indo cứ chằm chằm vào cu em Văn Hậu. :))

Donxa

Xe buýt
Cánh đó d mạnh dưới văn thanh trên em thấy mỗi ông chạy 1 kiểu rất xa nhau k hỗ trợ đc.

Trận đá sân indo em cứ có cảm giác cụ park nhét 2 ông kém cùng 1 bên cánh đó để nhử indo lên hay sao á, mình bị rung liên tục cánh đó. Cánh hậu thì indo ngán r k ủi đc.

Cháu ko biết ô Pac hiểm chỗ nào, nhưng cánh Duy Mạnh với Văn Thanh mà bóng cứ phát lên cánh này. Ông Văn Thanh cứ lên 1 nhịp ko ngã chỏng cu thì cũng mất bóng. Trong khi cánh của Văn Hậu thì lại ko có bóng?

The Unforgiven

Xe tải
các cụ nên vứt thằng Thái đầu vàng qua 1 bên, thực lực và bản lĩnh VN thừa thắng 2 trận CK sắp tới. Không như indo cứ chằm chằm vào cu em Văn Hậu. :))
Thật đội hình què cụt vớ vẩn của nó mà k thắng đc thì còn gì mà nói nửa:-bd

TamchieumoI

Xe buýt
Thằng đầu vàng số 3 trận vừa rồi hình như bị một thẻ Vàng sao đó cụ ah. Nếu tính thẻ lũy kế cả bán kết thì nó cũng phải rén ít nhiều khi gặp mình đấy.

formen

Xe lăn
Cháu ko biết ô Pac hiểm chỗ nào, nhưng cánh Duy Mạnh với Văn Thanh mà bóng cứ phát lên cánh này. Ông Văn Thanh cứ lên 1 nhịp ko ngã chỏng cu thì cũng mất bóng. Trong khi cánh của Văn Hậu thì lại ko có bóng?
Mình múa phiếm online còn nhìn thấy thì trong trận và ng cầm quân rõ lắm cụ ợ.
Biết rõ là yếu mà vẫn bày trận như vậy thì em đoán là mưu hiểm.

Có thể trận tới cụ park sẽ xếp bớt hiểm hơn là trên văn thanh để ủi và ngã dưới thành chung, sau mới thay tấn tài vào để kết thúc.

Ca phê thôi

Xe tăng

Công nhận với cụ, cánh đấy Chung Tài đá yên tâm hơn nhiều, Mạnh Thanh khi phong độ cao đá cũng rất yên tâm nhưng hiện giờ đá thì thấy lo lo, Thanh Bình hay Việt Anh đá chỗ Mạnh cũng thấy ổn hơn nhưng trận gặp đội yếu hơn thì Mạnh hỗ trợ tấn công tốt hơn.

Gaumabe

Xe tải

Cánh Mạnh Thanh thực ra cũng không yếu đâu. Nhưng rủi ro bên cánh đó nhiều.
Ông Thanh đùi thì rất thích múa nhưng không hiệu quả và chuyền ban thiếu chính xác nên phí bóng và mất bóng linh tinh…
Ông Mạnh thì bình thường ko sao nhưng thi thoảng độp phát sút hụt bóng … độp phát ra truy cản ăn cái thẻ vào mặt… không thì cũng tự chấn thương vì truy cản 😂
Nói chung cánh đó rất ngớ ngẩn vi diệu. Chứ để chỉ phòng thủ không hoặc tròn vai thì cũng ok đấy!