[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

UFA

Xe điện
Mong AFF lốp bi được cho FIFA công nhận giải này nằm trong hệ thống thì chất lượng giải ngày sàng được nâng cao và sẽ hấp dẫn hơn. Nếu được FIFA công nhận em bảo đảm sẽ có khối ông Tây Á, kể cả Úc muốn tham dự
Úc nó máu từ lâu rồi mà cụ, do mấy ô trong AFF ko cho nó chơi, nó chấp nhận lấy U23 mà vãn ko đc, e mà có quyền e cho Úc nó tham dự đủ tất cả mọi cấp độ luôn, đc đá với thằng mạnh thì mình cũng nhanh lên chân. Bình thường phải bỏ tiền mời mà chúng nó có thèm nhận kèo đâu

nhuataiche

Xe container
Thái với Mã năm nay thấy Việt Nam mạnh hơn hẳn nên sợ các cầu thủ bị thua sang chấn tâm lý thành ra mới không nhả người, chứ tầm này Thái League có đá đếch đâu. 11 ông trụ cột của Johor gặp Việt Nam chán rồi và toàn thua sấp mặt nên không có còn đỡ bị bắt bài. Tương tự đối với Thái.
Em nghĩ các clb Thái và Mã ko nhả người có lẽ là do mâu thuẫn với liên đoàn, mà mâu thuẫn thì chỉ có thể xuất phát từ chỗ công tác quản lý của liên đoàn có vấn đề. Thực tế là Mã và Thái đã bị VN qua mặt nhanh chóng, nên khó mà đánh giá cao khả năng quản lý của các liên đoàn bóng đá Mã và Thái được !

nhuataiche

Xe container
Úc nó máu từ lâu rồi mà cụ, do mấy ô trong AFF ko cho nó chơi, nó chấp nhận lấy U23 mà vãn ko đc, e mà có quyền e cho Úc nó tham dự đủ tất cả mọi cấp độ luôn, đc đá với thằng mạnh thì mình cũng nhanh lên chân. Bình thường phải bỏ tiền mời mà chúng nó có thèm nhận kèo đâu
VN mà thường xuyên đá với Úc thì lên trình nhanh lắm !

PBinhvl

Xe buýt
Em thì thường để ý em gái chắc là trưởng nhóm cổ động viên, cứ quay lưng vào sân, vô cùng nhiệt huyết. Có cụ nào có ảnh em í đưa lên em chiêm tý!

Hieumos

Xe container
Em thì nghĩ việc gì phải chờ đợi. AFF mình vẫn tham gia bình thường nhưng xin đăng ký đá giải của Đông Á theo diện khách mời thì cọ xát được nhiều hơn. Đá với Nhật, Hàn, TQ trình độ lên nhiều mà mối quan hệ ngoại giao với mấy nước này mình đang tốt, dễ xin.

Thằng Úc nó cũng đá giải Đông Á năm 2013.

Tháng 3 năm nay Thái zúi cũng tham dự giải vô địch Tây Á.

Chỉnh sửa cuối:

motcuvaohoami

Xe buýt
Em thì thường để ý em gái chắc là trưởng nhóm cổ động viên, cứ quay lưng vào sân, vô cùng nhiệt huyết. Có cụ nào có ảnh em í đưa lên em chiêm tý!
Bạn này hồi Tết đá với Trung Quốc xách chai rượu vừa uống vừa đi mời khắp lượt. Lại đang ức chế vì hội CĐV khác không cho kéo lá đại kì nên càng uống tợn. Nói chung đi xem ở sân khác hẳn ngồi nhà xem TV. Thấy rõ được từng pha chạy chỗ không bóng hay băng cắt các kiểu. Và lợi ích lớn nhất là không phải chịu đựng mấy ông tướng Bình loạn viên. :D

NguyenXuanBach

Xe hơi
Em nghĩ ông Shin cũng không ảo tưởng đâu, sau khi dồn toàn lực trên sân nhà mà không xi nhê gì là ổng biết bất lực rồi, thế mới phải chơi toàn đòn dưới thắt lưng trước và trong trận đấu, ngoài ra không có thêm đòn nào khác, hô cho cứng thế thôi chứ nhìn mặt kể cũng khổ :D
Trận lượt đi VN thủ kín kẽ chắc chắn như đinh là biết lượt về bất lực rồi, khiêu khích các kiểu từ trước mấy ngày mà ko ăn thua

Lam garden

Xe tăng
Em thì nghĩ việc gì phải chờ đợi. AFF mình vẫn tham gia bình thường nhưng xin đăng ký đá giải của Đông Á theo diện khách mời thì cọ xát được nhiều hơn. Đá với Nhật, Hàn, TQ trình độ lên nhiều mà mối quan hệ ngoại giao với mấy nước này mình đang tốt, dễ xin.

Tây Á mời Thái Lan rồi, Đông Á mời Việt Nam là đẹp và hoàn toàn có khả năng đó.

NguyenXuanBach

Xe hơi
Thua thì đi mái bai thương mại nhé.<:-P
Đối xử tệ quá. Đá xong mệt phờ 3h sáng đã phải dậy sớm để đi rồi, chán Indonesia quá. Thế thì sau này khó có thành tích cao lắm nếu cứ kiểu vậy. Công bằng mà nói Tuyển Indo đã rất cố gắng và mạnh hơn mấy giải trước.

motcuvaohoami

Xe buýt

Tháng 3 năm nay Thái zúi cũng tham dự giải vô địch Tây Á.
Có siêu cúp giữa đội Vô địch Đông Á và Vô địch Đông Nam Á đó cụ. Hy vọng năm nay có thời gian đá. Chứ tham gia giải Đông Á lại bị xếp cho cái bảng toàn Quần đảo Bắc Mariana, Guam, Macao, Mông Cổ thì ở ĐNA vẫn ngon hơn. :D Ở ĐNA trình top4 sàn sàn bằng nhau nên đá kích thích hơn.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Đây ạ - bạn Hoàng Yến - Chủ nhiệm hội VGS (Vietnam Golden Star). Nữ CĐV sinh năm 1983 là người đặt những nền móng đầu tiên cho hội CĐV bóng đá Việt Nam.

My Hao

Xe điện
Em đoán hôm nay Thái thắng Mã 2-1 và Mã vào chung kết.

Hieumos

Xe container
Em đoán hôm nay Thái tiếp tục bài chuquachula và tỷ số là 0-0

Duyvu1103

Xe máy
Em nghĩ họ đã chuẩn bị từ trước rồi, ngay từ đầu đã tập trung mọi lực vào cánh VH, cụ nói cũng đúng, có lẽ họ nhận định yếu hơn ta nên mới chơi trò nv, trọng tài trận này bắt chuẩn, Tiến Linh có vẻ đã tiến bộ lên rõ, xem trận này thấy khoái thật

Duyvu1103

Xe máy
Chuẩn cụ, văn hậu cao to nhưng vẫn bền sức. Trước kia cầu thủ việt nào mà cao to là chỉ chạy được 45 phút sau đó hết pin, còn văn hậu vẫn duy trì được độ bền. Độ xông xáo mẫn cảm với tình huồng. Tư duy chơi bóng rất thông minh, độ nhiệt rất cao thể hiện Văn hậu có nguồn năng lượng lớn trong người. Sức mạnh thì khỏi bàn
Nói ko ngoa chứ VH là đứa toàn diện nhất đội đấy cụ ạ, nó có ngoại hình, thể lực, máu lửa, kỹ thuật tốt, tấn công phòng thủ đồng đều (vượt trội hoàn toàn Văn Thanh vs Hồng Duy).
Tiếc là ở mình ko có ông bầu nào số má đủ năng lực để đưa các em tiềm năng nv ra trường quốc tế (Thái, Ả rập, Indo có những ông bầu bỏ tiền ra hoặc tận dụng mối quan hệ đưa đc khá nhiều cầu thủ xuất ngoại)