Thảo luận GENTRA chảy dầu thước lái

autodoor2010

Đi bộ
Website
autodoorvietnam.com
Chào các cụ
Em có nhờ được ô đất trống gần nhà, làm cái nhà để xe, đổ mạt chứ không đổ bê tông.
Buổi tối đầu tiên em lùa vợ 2 về nhà mới (Em đi GENTRA 2009), đường vào hơi khó nên bánh xe chạy xòng tròn, em ra sức bẻ vô lăng - Kết quả là không lùi và cũng chả tiến được nữa, em đành để nguyên hiện trường về đi ngủ, mai tính tiếp.
Sáng hôm sau, một ngày đẹp trời em ra hì hục lùi được ra thì nhìn thấy có dầu chảy ra dưới nền. Mang ra gara, khi đỗ lại trước gara thấy có mùi khét không hề nhẹ, cụ chủ gara nhắc nhẹ chảy dầu thước lái, cần kiểm tra.
Sau khi kiểm tra tổng quát thì thế này ạ

Các cụ cho ý kiến xem Gara này làm thế này giá có cao không? Nếu cao để lần sau em đánh võng sang gara khác

pisces_hn

Xe container
Cả bộ côn có 1tr5, rẻ phết, cơ mà em không biết nó đã hết giá chưa biết đâu chỗ khác còn rẻ nữa. hỏng thước lái mà cụ lại thay cả máy đề ăn chơi quá.

autodoor2010

Đi bộ
Website
autodoorvietnam.com
Cả bộ côn có 1tr5, rẻ phết, cơ mà em không biết nó đã hết giá chưa biết đâu chỗ khác còn rẻ nữa. hỏng thước lái mà cụ lại thay cả máy đề ăn chơi quá.
Máy đề nó cũng ọc ạch cụ ơi, chạy khoảng 5 km nóng máy mà lại chết máy giữa đường thì không sao đề nổi. Em thay hết, thay luôn cả chổi than với cả Acquy giờ chạy phà phà

pisces_hn

Xe container
Nhiều cụ cứ chê anh Hàn Xẻng cơ mà em thấy đồ xe của anh ấy rẻ gấp mấy đồ Nhật chính hãng, nếu xe Nhật mà thay đồ lô vào thì khác gì xe thường. Thế cho nên xe Hàn vẫn phù hợp với bà con nông dân.