Gấu nhà em

jackiehuy

Xe điện
em mới tập choạch đưa mấy kiểu ảnh gấu nhờ các bác tư vấn nha. gạch đá thì ném ảnh thôi nhà đừng ném mẫu mà tội nghiệp gấu nhà em.

cutkit

Xe hơi
Ảnh 4 & 5 thì 80% ở Quan Lạn. ;;)

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bên Coto sao giống Quan Lạn thế anh.
Nhìn ảnh mà tiếc chuyến Quan Lạn vừa rồi,e chụp được ít ảnh quá,chả dám khoe sợ các cụ nhà mình ném đá vỡ đầu.

Tiếp ảnh đi anh :)

jackiehuy

Xe điện
4 cái ảnh cuối là ở quan lạn đấy ợ. các cụ tinh thật
@quanganh: a lại mới đi cả quan lạn nữa. phọt ảnh em chụp lên đi.

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
4 cái ảnh cuối là ở quan lạn đấy ợ. các cụ tinh thật
@quanganh: a lại mới đi cả quan lạn nữa. phọt ảnh em chụp lên đi.
Gấu nhà a liều thế.Chỗ bãi đá ngầm đấy toàn là các vỏ sò,ốc ... bị chết bám vào đá.Cực bẩn và cực ngứa,e bị xước 1 phát ở chân (do hôm đấy đi nghịch) mà 2 tuần sau vẫn còn ngứa,phải đi viện rửa mới hết.

Quan Lạn đẹp quá anh nhỉ,có khi sang năm em cũng về đây,chứ đi 3 ngày chả bõ gì cả.Cảnh nơi đây thanh bình quá anh nhỉ.

jackiehuy

Xe điện
Thêm mấy kiểu hoàng hôn nữa này. các bác cứ ném đá ảnh mạnh tay vào nhé để em còn rút kinh nghiệm. em mới tập chụp mà

Tản mạn 1 tấm này

tmanhthang

Xe tăng
Jacki mới sắm súng khủng nhở , dưng chụp dư này thì dìm gấu quá , mà cố gắng cho tí kem đánh răng vào cho nó sáng :))

jackiehuy

Xe điện
Jacki mới sắm súng khủng nhở , dưng chụp dư này thì dìm gấu quá , mà cố gắng cho tí kem đánh răng vào cho nó sáng :))
em chủ yếu là đưa ảnh lên đây cho mọi người ném đá rồi em rút kinh nghiệm mà. đành để gấu chịu thiệt tí vậy ^^

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Thôi thì góp cùng a Huy ảnh Quan Lạn và Gấu vậy.Cảm ơn anh về bữa trưa cũng như chuyến xe hôm đới :D

Kỉ niệm của e nơi đây,dã tràng nó xe đấy anh à :))

Vẫn là cái mê mẩn cho cái món motor :

Julie

Xe tăng
Mẫu bị đáng iêu.:x
Nhiếp ảnh đã ko chuyên lại gặp đúng hôm trời ko có tý nắng nên ảnh bị tối, xấu cả mẫu đi anh ợ. Tuy nhiên có tinh thần chụp gấu là rất đáng tuyên dương.
Còn túm lại là mình rất ghét những quá ăn mảnh.

Bin0512

Xe buýt
Em thấy đường chân trời ở một số ảnh hơi nghiêng một chút bác ạ. Biển Quan lạn rất đẹp! Em có một kỷ niệm kô thể nào quên ở QL mấy năm về trước; Lần đó em ở Việt Mỹ resort, sau khi check in xong khoảng 5.30h pm, em ra bãi biển tắm. Cả bãi biển chỉ có hai em gái khoai Tây đang bơi. Em thấy hai cô bé xinh quá nên tiến lại gây gổ tình cảm=)). Quái lạ! Em đi ra mấy chục m mà nước chỉ đến ngang đùi mà sao thấy hai em đó nước ngập đến cổ??? Sau khi hỏi vài câu làm quen, em nhờ 1 cô chụp hộ em cái ảnh. Ok, as you wish, 1 cô đứng dậy cầm máy ảnh em đưa. Oh, my God! She was naked và cô kia cũng vậy!!! Hôm đó em đc một bữa mãn nhãn!!=))

present

Xe điện
Mẫu của bác Quang Anh trông iu dã man.
Đi với mẫu như thế bác vác đồ thế là còn ít đấy :))

jackiehuy

Xe điện
@quang anh: ảnh đẹp thế mà mãi mới phọt.đẹp hơn anh chụp nhiều rồi chú cứ lo các bác ném đá

lolotica

Xe điện
Thế sau đó đồng hồ của cụ chỉ mấy giờ =))

Em thấy đường chân trời ở một số ảnh hơi nghiêng một chút bác ạ. Biển Quan lạn rất đẹp! Em có một kỷ niệm kô thể nào quên ở QL mấy năm về trước; Lần đó em ở Việt Mỹ resort, sau khi check in xong khoảng 5.30h pm, em ra bãi biển tắm. Cả bãi biển chỉ có hai em gái khoai Tây đang bơi. Em thấy hai cô bé xinh quá nên tiến lại gây gổ tình cảm=)). Quái lạ! Em đi ra mấy chục m mà nước chỉ đến ngang đùi mà sao thấy hai em đó nước ngập đến cổ??? Sau khi hỏi vài câu làm quen, em nhờ 1 cô chụp hộ em cái ảnh. Ok, as you wish, 1 cô đứng dậy cầm máy ảnh em đưa. Oh, my God! She was naked và cô kia cũng vậy!!! Hôm đó em đc một bữa mãn nhãn!!=))

Bin0512

Xe buýt
Thế sau đó đồng hồ của cụ chỉ mấy giờ =))
Lúc đó khoảng gần 6 h GMT+7 mà thế quái nào kim đồng hồ của em vọt luôn lên 12 h mới chết chứ!=)). May mà đồng hồ của em lúc đó đang ngâm dưới nước chứ kô thì : Eo ôi, ngượng chết! hehe. Lúc lên bờ vào chỗ lễ tân kể cho mấy cô cậu lễ tân nghe, mấy cu cậu phát rồ lên cứ khen em may thế! Vừa ra Quan lạn đã được xem tắm tiên trong khi chúng nó ở đó mấy năm mà chẳng có cơ hội như em! Kô biết may hay kô may mà cả đêm hôm đó nằm ở bungalow mà kô ngủ đc vì cứ nghĩ đến lúc đó lại Nóng trong ngừi!!=))