[Funland] Gấu đến tuổi hồi xuân…e phải mần răng?

ChipHoi

Xe hơi
Hôm nay mới đọc được bài báo này: http://danangplus.info/uat-uc-vi-vo-lay-11-trieu-tien-danh-dum-dong-hoc-di-mua-son-chong-bo-nha-di-mat-tich/ đang nghĩ e cũng có nên bỏ nhà đi cho nó sợ không. Tiền mồ hôi nước mắt e dành dụm bao nhiêu năm đi làm, thế mà Gấu e cũng chẳng nói chẳng rằng đi làm cái đíu gì mà nâng mũi căng chỉ với lại nâng cơ trẻ hóa...mất mịa nó mấy tạ thóc của e. Mà Gấu e thì có chắc chắn đẹp hơn Thị Nở, e rất tự tin về điều đó. Chẳng hiểu ai xui mà đi làm nhv không biết. E về chiều vợ cũng góp ý nhẹ cmn nhàng, thế mà Gấu giận dỗi bỏ mợ về nhà mẹ đẻ từ hôm qua đến giờ e gọi cũng méo thèm nghe máy. CCCM là người ngoài cuộc, phân minh hộ e vụ này xem e đúng e sai phát. Để một là e cũng bỏ đi để làm căng hơn, hai là lại phi trâu xuống nhà bà ngoại để rước Gấu về. Vodka e hầu các cụ, mời các mợ cocktail thôi nhé!

matizvan2009

Xe ba gác
mịa cái cần nâng cấp cho nó bé lại thì không làm hả cụ

hailuatn

Xe container
Cụ có cơ hội đổi gấu rồi. :))

Vua Nui

Xe buýt
Đuổi mịa nó ra đường ... tìm "phi công" :)

huyminh78

Xe máy
cái cần nó tân trang thì nó ko tân...nên cụ cáu ah cụ :))
Đàn bà chăm làm đẹp quá cũng mệt cụ ạ

Mrphuongxd

Xe tải
Em chỉ quan tâm là nếu cả cụ và mợ nhà cụ đều bỏ đi thì cho em xin cái sổ hồng nhà cụ. :))

Nga Ngố

Xe máy
gấu cụ cũng biết chon pp làm đẹp phết đấy thôi nâng mũi căng chỉ với lại nâng cơ trẻ hóa ...làm đẹp ko xâm lấn đấy cụ
gấu muốn cụ vẫn có thể vần vò thoải con gà mái ấy mà
chứ làm mấy kiểu dao kéo á...có mà về cụ ko nhận ra
ko biết gấu cụ làm ở đâu chứ má ck e mới làm ở Line Clinic
dv nâng cơ trẻ hóa làn da bằng công nghệ Hifu – Doublo S
1 lần mà nhìn trẻ ra tận 10 tuổi đó a
chắc gấu thấy cụ phong độ nên sợ hãi tân trang đó mà
cụ thông cảm đi

Roman

Xe điện
Tự ý bỏ về nhà bme đẻ mà bme cô ấy ko nói gì với cụ ah. Tự đi thì tự về. Ko thì cho đi luôn. Chứ hơi tí bỏ về nhà đẻ là ko đc.

ChipHoi

Xe hơi
gấu cụ cũng biết chon pp làm đẹp phết đấy thôi nâng mũi căng chỉ với lại nâng cơ trẻ hóa ...làm đẹp ko xâm lấn đấy cụ
gấu muốn cụ vẫn có thể vần vò thoải con gà mái ấy mà
chứ làm mấy kiểu dao kéo á...có mà về cụ ko nhận ra
ko biết gấu cụ làm ở đâu chứ má ck e mới làm ở Line Clinic
dv nâng cơ trẻ hóa làn da bằng công nghệ Hifu – Doublo S
1 lần mà nhìn trẻ ra tận 10 tuổi đó a
chắc gấu thấy cụ phong độ nên sợ hãi tân trang đó mà
cụ thông cảm đi
mấy tạ thóc của e...e thấy nó đẹp hơn Thị nở rồi
mà kể cũng lạ e ko chê nó xấu tội gì nó phải đi làm như thế
Trẻ quá đẹp quá có khi éo phải vk mình... ra đg nhiều người nhòm ngó cũng mệt

Horus

Xe tải
Thật khổ cho cụ quá. Biết làm sao

ChipHoi

Xe hơi
Tự ý bỏ về nhà bme đẻ mà bme cô ấy ko nói gì với cụ ah. Tự đi thì tự về. Ko thì cho đi luôn. Chứ hơi tí bỏ về nhà đẻ là ko đc.
Có hỏi e có nói lý do, vốn dĩ các cụ cũng bênh e nên e mới kệ

Taihoatu

Xe lăn
Hôm nay mới đọc được bài báo này: http://danangplus.info/uat-uc-vi-vo-lay-11-trieu-tien-danh-dum-dong-hoc-di-mua-son-chong-bo-nha-di-mat-tich/ đang nghĩ e cũng có nên bỏ nhà đi cho nó sợ không. Tiền mồ hôi nước mắt e dành dụm bao nhiêu năm đi làm, thế mà Gấu e cũng chẳng nói chẳng rằng đi làm cái đíu gì mà nâng mũi căng chỉ với lại nâng cơ trẻ hóa...mất mịa nó mấy tạ thóc của e. Mà Gấu e thì có chắc chắn đẹp hơn Thị Nở, e rất tự tin về điều đó. Chẳng hiểu ai xui mà đi làm nhv không biết. E về chiều vợ cũng góp ý nhẹ cmn nhàng, thế mà Gấu giận dỗi bỏ mợ về nhà mẹ đẻ từ hôm qua đến giờ e gọi cũng méo thèm nghe máy. CCCM là người ngoài cuộc, phân minh hộ e vụ này xem e đúng e sai phát. Để một là e cũng bỏ đi để làm căng hơn, hai là lại phi trâu xuống nhà bà ngoại để rước Gấu về. Vodka e hầu các cụ, mời các mợ cocktail thôi nhé!
Lão nick từ 08 rồi chắc cũng chẳng câu view. nên em nghĩ nó đã bỏ về nhà đẻ rồi thì kệ ma ma nó, lúc nào chán thì về còn không thì thôi. sao phải xoắn.

Chắc cụ có lực hấp dẫn lớn nên vk sợ mất nên mới đi tân trang lại, lỗi là tại cụ :D

phamhoangtb

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cũng có khả năng là lâu nay cụ lơ là nên gấu có cảm giác bị bỏ rơi. Hoặc muốn tân trang để chồng chú ý hơn (khả năng này ít) hoặc là có ý nghĩ khác ??? . Trước hết nếu cụ còn muốn gia đình gắn bó phải tự chấn chỉnh mình trước . Còn nếu muốn giải tán thì tiện nước đẩy thuyền :) cứ kệ để thêm thời gian rồi tự mình sinh sự thêm ra cho thật căng rồi hô BIẾN :)

Tìm Áo

Xe tăng
Gấu ngoan thì kg cần vẫn nhà, chứ hư thì có cần vẫn đi :))

HUNGSMUN

Xe container
Thực ra thì ai cũng có nhu cầu làm đẹp nhưng cũng chỉ nên trong phạm vi nhất định thôi.
Nếu cụ gọi điện mà gấu ko nghe máy thì cụ có thể gọi thẳng cho phụ huynh biết để có thông tin hai chiều.
Quan điểm của em là tự đi thì tự về.
Chúc cụ luôn mạnh khỏe.

mailam

Xe máy
E thấy giờ có nhiều bên viện thẩm mỹ có 100% bác sĩ người Hàn làm đấy như line clinic, shira...
Đẹp choai có tài kẻo gấu cụ lại mê bác sĩ nào thì chít
...Mà e đùa cụ thoai, gấu làm đẹp cho cụ ngắm mà
cụ ko đón về ngay là mất đừng có tiếc

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Mấy khi gấu mới bỏ nhà ra đi , tận hưởng sự tự do đi cụ ! Em mong gấu em bỏ nhà dăm hôm còn chả được

peugeot

Xe tải
Vậy các cháu nhà cụ ai chăm, nếu gấu cụ vứt cả con để đi thì cụ nên kiểm tra lại các mối quan hệ của gấu cụ, dù gì thì cụ thấy gấu đẹp hơn thị nở nhưng có khi ông hàng xóm lại thấy đẹp ngang Thúy Kiều.