[Funland] Gắt vào chứ nhỉ?

@xichlo@

Xe điện
Thật sự thấy cụ Thủ trả lời kiểu nước 3 em thật sự ko hài lòng tí nào!

Lỗi này, để cụ đeo’ chém được phần phật do tham mưu quá kém tưới. Ai đời các bộ sậu y tế, kinh tế ngoại giao và thực hiện pháp luật méo dám chốt, trước nghe anh Dục trả lời đã thấy né trách nhiệm, giờ để cụ lại phải co chân chuyền bóng!

Tối về nhà con gấu đưa cho tin nhắn:
A- bạn đồng ý cho con đi học từ ngày...
B- bạn đồng ý cho con nghỉ học từng này...
C- bạn ....
Đ- bạn ...

Anh chọn phương án nào? Em bảo: Đjt pẹ, cái cần ý kiến thì đeo’ nhắn, cái đeo’ cần thì nhắn cái con củ cải!

Chỉ cần Chính phủ tập hợp nét nẹt các nguồn tham mưu, cân nhắc cái giá phải chọn là gì? Làm thật ghắt thật căng!

Ví dụ: tất cả bọn đến từ vùng dịch phải cách ly 100% hoặc có biện pháp đảm bảo! Đeo’ ong đơ ji sất!

Mai cho trẻ con đi luôn cũng được!

buctuongbx

Xe hơi
Gắt cũng khó cụ ạh

Trâu hun khói

[Tịch thu bằng lái]

deadlove

Xe điện
lúc cần bưng bê vác nặng thì tập hợp một lu ngu vào cùng bê thi được, lúc cần ra quyết sách, cần phải có kiến thức thì đi hỏi một lũ ngu làm gì? Tập hợp tất cả lũ ngu vào thì làm gì có cái quyết định gì sáng suốt. Dân ngu cu đen, biết cái éo gì mà hỏi đi học hay không đi học.

Éo hiểu quan chức cái xứ này có tý kiến thức nào không mà lại đi hỏi dân, ăn hại vãi. Việc của chúng nó là điều hành, dùng cái kiến thức của bọn nó để lãnh đạo. Giờ là lúc chúng nó phải là người quyết thì lại hỏi. Trên thì hỏi dưới được chưa? dưới thì giã vào đầu phụ huynh, lũ dân đen ngu dốt là chính hỏi được chưa? Tao chịu .

formen

Xe lăn
thế là đc trưng cầu dân ý rồi. trước cứ bảo độc tài k đc trưng cầu dân ý.

em chọn no, chưa đi học vội.

TieuFu

Xe container
Thật sự thấy cụ Thủ trả lời kiểu nước 3 em thật sự ko hài lòng tí nào!

Lỗi này, để cụ đeo’ chém được phần phật do tham mưu quá kém tưới. Ai đời các bộ sậu y tế, kinh tế ngoại giao và thực hiện pháp luật méo dám chốt, trước nghe anh Dục trả lời đã thấy né trách nhiệm, giờ để cụ lại phải co chân chuyền bóng!

Tối về nhà con gấu đưa cho tin nhắn:
A- bạn đồng ý cho con đi học từ ngày...
B- bạn đồng ý cho con nghỉ học từng này...
C- bạn ....
Đ- bạn ...

Anh chọn phương án nào? Em bảo: Đjt pẹ, cái cần ý kiến thì đeo’ nhắn, cái đeo’ cần thì nhắn cái con củ cải!

Chỉ cần Chính phủ tập hợp nét nẹt các nguồn tham mưu, cân nhắc cái giá phải chọn là gì? Làm thật ghắt thật căng!

Ví dụ: tất cả bọn đến từ vùng dịch phải cách ly 100% hoặc có biện pháp đảm bảo! Đeo’ ong đơ ji sất!

Mai cho trẻ con đi luôn cũng được!
Quả này thì nói rõ rồi ! Thân ai nấy lo ! Nước 2 nước 3 cái gì phỏng ?

small

Xe máy
Kiểu gì cũng chửi được
Đối phó với dịch bệnh lần này không phải cái gì cũng chủ động đựoc. Nếu vô trách nhiệm thì đã báo nghỉ mịe hết tháng 3 luôn cho đỡ phải kêu nghỉ với học. Dịch bùng lên ở HQ và các nới khác chỉ 1 sớm 1 chiều, mọi quyết định đều phải cân bằng giữa an sinh và an toàn. Con mình đẻ ra còn éo lo trông nom đựoc thì đừng có gào

Lion Jeepney

Xe đạp
Quả bóng trách nhiệm chuyền mãi mà éo đến đc địa chỉ cần nhể :P:P

Quỳnh hp

Xe tăng
Các cụ cho e hỏi ngu cái
Jo cho các cháu đi học lại mà dính virut thì ai sẽ chịu trách nhiệm
Còn ko cháu nào dính thì may và ko có điều gì để nói

pain

Xe ba gác
Hô hô... em ưng bài nài của anh Tắc lô biên. Vừa nãy em cũng bị dí từ Gấu quả Sơ vây của trường:))

Em đến chịu kiểu ban chuyền của nhà ta:(. Lúc cần thì d él hỏi lúc cần quyết thì d él quyết. Dân túy vãi hồn con chồn:(