[Funland] Gặp người em gái đồng hương....

cmyk77

Xe điện
Tháng 7 âm lịch - cái tháng của nhiều cảm xúc âm dương lẫn lộn với thời tiết chuyển mùa. Lướt OF nào là cảm xúc vào thu, nào là mưa ngâu năm nay nhiều hơn, nào là cúng gì tháng cô hồn,.... Đang đứng chờ chan bát phở gà thì có em gái đến đứng cạnh, thấy chị làm phở hỏi han có vẻ quen nên mình liếc qua em gái mặc váy đen với mảng lưng khoét sâu lồ lộ thật là xẹc xi. Cho em bát phở thịt đen, em gái nói với chị chan phở. Mình nghĩ bụng dở người chỗ này người ta bày sẵn từng bát rồi chỉ chan nước bê về mà xì xụp. Mang phở về chỗ ngồi ăn phía trước có ông đang điện thoại đúng kiểu doanh nhân khá ồn ào. Đang ăn thì em gái bê phở cho người này, lúc này mình mới nhìn kỹ thì nhận ra người nổi tiếng thảo nào lúc nãy thấy nhiều người biết hỏi han. Ăn phở xong mình qua lấy đĩa trái cây, lúc quay về thấy 2 vợ chồng em chuyển qua ngồi sát cạnh. Thấy hơi lạ mình ngó quanh thì ra chỗ này có cái quạt mát nên họ chuyển qua ngồi chắn lấy gió. Tự dưng mình thành người hóng chuyện bất đắc dĩ nên cũng không muốn vậy nên ăn xong mình xách ba lô vào phòng nằm ghế đấm lưng. Loa gọi lên máy bay mình ra thì phòng chờ đã vắng.... Máy bay đáp xuống nơi đến mình đi ra, ô kìa lại gặp em và chồng họ đi cùng chuyến. Hai vợ chồng đi hàng ngang, anh chồng chân đau đi tập tễnh nên đi chậm, mình đi sát sau nên giờ mới nhìn gần mảng lưng trần kia .... Cũng may anh chồng biết ý khều vợ tránh để mình đi trước...... Bước ra ngoài trời cũng đổ mưa, ngồi xe về ks nghĩ vẩn vơ... chúc em hạnh phúc....
Ảnh minh họa
5-Luu-Y-Khi-Dien-Kieu-Dam-Ho-Lung-Quyen-Ru-Va-Tinh-Te-3-683x1024.jpg

Chỉnh sửa cuối:

HeoQuay66

Xe tăng
Tháng 7 âm lịch - cái tháng với nhiều cảm xúc âm dương lẫn lộn với thời tiết chuyển mùa. Lướt OF nào là cảm xúc vào thu, nào là mưa ngâu năm nay nhiều hơn, nào là cúng gì tháng cô hồn,.... Đang đứng chờ chan bát phở gà thì có em gái đến đứng cạnh, thấy chị làm phở hỏi han có vẻ quen nên mình liếc qua em gái mặc váy đen với mảng lưng khoét sâu lồ lộ thật là xẹc xi. Cho em bát phở thịt đen, em gái nói nói với chị chan phở. Mình nghĩ bụng dở người chỗ này người ta bày sẵn từng bát rồi chỉ chan nước bê về mà xì xụp. Mang phở về chỗ ngồi ăn phía trước có ông đang điện thoại đúng kiếu doanh nhân khá ồn ào. Đang ăn thì em gái bê phở cho người này, lúc này mình mới nhìn kỹ thì nhận ra người nổi tiếng thảo nào lúc nãy thấy nhiều người biết hỏi han. Ăn phở xong mình qua lấy đĩa trái cây, lúc quay về thấy 2 vợ chồng em chuyển qua ngồi sát cạnh. Thấy hơi lạ mình ngó quanh thì ra chỗ này có cái quạt mát nên họ chuyển qua ngồi chắn lấy gió. Tự dưng mình thành người hóng chuyện bất đắc dĩ nên cũng không muốn vậy nên ăn xong mình xách ba lô vào phòng nằm ghế đấm lưng. Loa gọi lên máy bay mình ra thì phòng chờ đã vắng.... Máy bay đáp xuống nơi đến mình đi ra, ô kìa lại gặp em và chồng họ đi cũng chuyến. Hai vợ chồng đi hàng ngang, anh chồng chan đau đi tập tễnh nên đi chậm, mình đi sát sau nên giờ mới nhìn gần mảng lưng trần kia .... Cũng may anh chồng biết ý khều vợ tránh để mình đi trước...... Bước ra ngoài trời cũng đổ mưa, ngồi xe về ks nghĩ vẩn vơ... chúc em hạnh phúc....
Ảnh minh họa
5-Luu-Y-Khi-Dien-Kieu-Dam-Ho-Lung-Quyen-Ru-Va-Tinh-Te-3-683x1024.jpg
E đọc 2 lần không hiểu đc câu chuyện củ thớt muốn nói là gì.

Slimz

Xe buýt
Lủng củng quá ạ :D

Bigmoto

Xe container
Văn của mấy bố làm nghành kt đây! lủng củng thặc! tóm lại là gặp e đồng hương đi cùng chuyến mb vs chồng, nom sec xy nên cụ chủ hơi bị đơ trong bài thơ tí thôi:)):)):))

laonongtridien

Xe buýt
Chắc Phở Chua Lên Men làm cụ chủ sau ăn phở bị say, nên mặc dù cụ chủ viết rõ dài, mà em mãi chưa ngấm được?

duonglamkhoa

Xe tăng
Hồi đi học, thầy cô giáo dạy rằng: bài văn bao giờ cũng phải có mở bài, thân bài, kết luận. Trong bài văn này, thú thực là em không biết mở bài đến đâu, kết luận thế nào.

HeoQuay66

Xe tăng
Hồi đi học, thầy cô giáo dạy rằng: bài văn bao giờ cũng phải có mở bài, thân bài, kết luận. Trong bài văn này, thú thực là em không biết mở bài đến đâu, kết luận thế nào.
Bọn voz hay gọi kiểu này là "Hành văn như hành k*nh"

vkthang

Xe container
Chuyện bịa hoặc ảnh minh họa trá hình :D , nói chung cụ nào tóm tắt xem cụ chủ thớt kể cái gì nhỉ? :))

cmyk77

Xe điện

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Chuyện bịa hoặc ảnh minh họa trá hình :D , nói chung cụ nào tóm tắt xem cụ chủ thớt kể cái gì nhỉ? :))
Tóm tắt là chủ thớt gặp đồng hương Xếch văn xy nên bị cảm.

838383

Xe tăng
Văn của mấy bố làm nghành kt đây! lủng củng thặc! tóm lại là gặp e đồng hương đi cùng chuyến mb vs chồng, nom sec xy nên cụ chủ hơi bị đơ trong bài thơ tí thôi:)):)):))
Ý cụ ấy bảo là cụ ấy bay vé hạng thương gia thế thôi cụ à.
Chắc Phở Chua Lên Men làm cụ chủ sau ăn phở bị say, nên mặc dù cụ chủ viết rõ dài, mà em mãi chưa ngấm được?
Bọn voz hay gọi kiểu này là "Hành văn như hành k*nh"
Có lẽ em cũng theo trào lưu chê phát.
Công nhận em chả hiểu cụ chủ định truyền tải cái gì? 8->

Mr.Chem

Xe điện
Mối tình dang dỡ đầy thị phi....gặp rồi đi và khi gặp lại đừng hỏi "em có biết anh...hoặc bố anh là ai không"....lơ và không quen là điều tốt nhất nên làm khi gặp tình cũ đi cùng gia đình.....
........nhắn tin số phòng sau em nhé! :D:D:D:D:D

cha biet chi

Xe điện
Đời 98 máy ngon điện nước ổn.đã va chạm đâm đụng ngập nước. Nhưng máy vẫn ngon.

butchikim

Xe ba gác
Trông có vẻ loằng ngoằng phức tộp nhở 8->

vanhai493

Xe điện
câu hỏi quen thuộc, đã làm ăn dc gì chưa cụ chủ thớt?