Gala đã lên bàn mổ .

khactrung80

Xe tải
em chào các bác !
Có lẽ các bác cũng biết rằng em đã chia tay cô vợ 2 củ của em rồi đúng không ạ ? thật sự là em rất yêu thương em matiz còi lắm chứ , lúc mà em trao bé matiz nhà em cho bác Ngotuandat , nhìn bác ấy dẫn em nó đi mà lòng em buồn ! buồn lắm .
nhưng ở đời thì cái củ không đi thì cái mới làm sao đến được ( nhưng vợ cả là hổng được vậy nha mấy bác hi hi :):) )
và em xin mời các bác nhìn em nó lại 1 lần nữa nha .

và sau khi chia tay em nó xong thì em như bị tiếng sét ái tình khi gặp cô nàng Gala , có lẽ do thay lòng nhanh quá hay chăng ? lòng người thật là haizzzzzzz , thôi thì nếu cảm thấy vui thì cứ đến với nhau , thế là em làm lễ rước dâu với em nó luôn hôn lễ diễn ra nhanh chóng cũng giống như lúc em chia tay với bé matiz còi vậy đó , và em mời các bác nhìn em nó lúc mới về với em nha .

và việc đầu tiên là bị choáng khi cùng em ấy 1 đêm .................. 1 đêm đi trên đường dạo phố nhé mấy bác đừng nghĩ bậy chết em :):) mới thấy hình như em ấy cũng hơi già nên mắt mũi không còn sáng được nữa em đi mà phải căng mắt ra đi không àh ( chắc có lẽ em đã quen với ánh sáng em matiz lúc trước rồi chăng
, em khẳng định là không xe nào sáng hơn em matiz em đâu hi hi
) thế là em ưu tiên trước để giải phẫu đôi mắt cho em ấy trước , vì lợi thế sân nhà mà hi hi hi

và mấy bác nhìn mắt em nó hiền quá hay chăng .

3d_hoanthien

Đi bộ
Website
www.3dhoanthien.com
từ sài gòn ra tới hà nội vẫn gặp bác trung này,chán otosaigon rồi hả bác trung bây giờ chuyển wa otofun rồi hheeheh

civic pro

Xe tải
tiếp đi bác,em đặt gạch ngồi chờ

khactrung80

Xe tải
Vì em có việc phải đi Kiên Giang ngày 24 này nên em phải cần về ánh sáng thật là rực rỡ , nên em ưu tiên về đôi mắt của nàng ấy trước , và đây là công đoạn em giải phẫu đôi mắt trước , có lẽ em chưa có trau chuốt nhiều về đôi mắt này cho lắm vì em chỉ làm qua loa để đi trước , em nghĩ sẽ phải phẫu thuật lần 2 nữa đó ạ .

tháo tất cả ra hết .

và đây là cái chụp xi , em nghĩ rất là độc .

em phải mua cả bộ đèn xe này chỉ lấy cái chụp xi & cái projector cos để em độ dưới gầm , còn chụp xi thì em độ vào ở trên .

giá cho 1 cặp cũng 3tr chỉ thích cái chụp xi thôi ( quá chát cho 1 niềm đam mê hic hic )
và ướm vài thử xem nào .

em thích cái chụp xi này là nhờ có sẵn vòng angel eyes led gin theo xe luôn quá đẹp lần đầu tiên em gặp luôn đó .

xung quanh có những led ngắt khúc giữa những vòng angel eyes quá đẹp .

khactrung80

Xe tải
và khi hoàn tất xong nhìn khuôn mặt em nó cũng có tí hồn vào rồi ấy ạ ..

<bài viết được chỉnh sửa bởi khactrung vào lúc 38 phút>

khactrung80

Xe tải
em tiếp nhe mấy bác .

ban đêm em nhìn cái chụp projector & vòng angel Eyes mà em mê mẫn luôn vì quá đẹp đi thôi .

ánh sáng thì em thấy quá ok vì ở trên em dùng projector merc OEM , bên dưới cản em dùng Projector của Huynhdai cos , khi em mở 1 lúc 2 cái thì quá sáng ( bên dưới trải dài dưới đấy bên trên chiếu xa hơn đèn gin rất nhiều . nói chung là quá

nhìn em nó ngầu trong bóng đêm đây .

Ng.Hoai

Xe buýt
Thần đèn tự làm mắt cho vợ thì nói làm rì nữa :-bd
Chúc mừng cụ lại có vợ đẹp...lại có đôi mắt lúng liếng đưa tình. Mời cụ ly vodka (b)

Chỉnh sửa cuối:

Ducwagon

Xe tăng
Sáng quá, cầu kỳ quá, hy vọng độ lần 2 vẫn ok hơn ( Chắc hơn được mỗi hình thức ban ngày thôi cụ Trung nhỉ :D )

khactrung80

Xe tải
P/S : thank các bác nhiều ạ , và công cuộc độ chế từa lưa chỉ mới bắt đầu thôi mấy bác ạ .
em xin tiếp nhé .
vì em thấy bên trong nội thất không đẹp mắt cho lắm vì chồng trước vợ 2 em trang điểm cho em ấy ốp gỗ bên trong nên em bóc ra sơn lại hết cho tông màu cam mờ của xe Air Blade , vì em thấy màu này rất đẹp , .

tuananhbmw

Xe buýt
Đẹp,em đợi công trình mới của bác...

khactrung80

Xe tải
hôm qua em đã đi chọn cho bác 2 em 1 bộ giò gọi là ưng ý rồi các bác ạ , em thì thích mẫu này lắm còn ý mấy bác thì sao nào ?

đây là nơi muôn bán giò cẳng cho các bác vợ 2 đây các bác ạ , HOT WHEEL .

ôi em vào nhìn cái nào cũng mê hết , nhưng lúa chưa gặt kịp sao giờ hic hic , em thích mấy mẫu Lenso na2y lắm ạ .

quyết tâm phải kiếm 1 bộ giò cho hợp dáng và hợp tướng với bà 2 mới được .

cuối cùng là em cũng chọn ra được 1 em này .
1 em là 15 inch 1 em là 16 inch , phân vân quá , trong khi giò gin của bà 2 em là chỉ có 14 thôi , nếu lên 15 thì cũng ch8a3ng khác xa bao nhiêu , thôi thì em quất 16 luôn cho hoành tráng , em đưa đơn cho bà cả xin duyệt rồi chờ bà cả ký rồi em qua tháp giò cẳng vô luôn he he :):)

Gemi

Xe buýt
vợ cụ đẹp quá :x

uaz_mui_tran

Xe máy
Đẹp cụ ạ, giá bác làm quyết liệt nữa là đổi màu da em í thành màu đen hoặc xám thì sẽ tăng giá trị của đôi mắt, em dự thế ạ!

quatmo212

Xe điện
hix, nhìn vợ cụ mà em lại nhớ vợ cũ của iem :((