Ford Escape 2009 _ Đã bác nào nhận xe với hợp động hẹn tháng 8 giao xe chưa ah ???

Ngoc.IMC

Xe tải
Website
www.brother-imc.vn
Chào cả nhà,,, những bác có số phận như Em,,, ký hợp đồng với điều khoản tháng 8 giao xe,, nhưng "sâu" bảo là 31.8 mới giao được xe,,,,:102::102::102:.... Hỏi thì bảo là đó là lịch của nhà máy,,, Em eo tin chuyện này,,,,,,có bác nào ký tháng 8 nhưng đã nhận được xe hoặc có lịch hẹn trước 31.8 chưa ah.......( Em đặt xe XLT cầu ah)..Bác nào chuẩn bị ký hợp đồng thì cứ ăn chắc cho cái ngày hẹn vào đó và một mức phạt tương ứng, để đỡ phải có tâm lý như Em bây giờ,,,,,,|-).... Tks !!!

Chỉnh sửa cuối:

favorit

Xe buýt
em vừa ký hôm nay, cho ông bán hàng 500usd, thế là 15 ngày sau có xe rồi. em nói trước là nếu giao xe đúng ngày thì em giao khoản tiền 500usd, còn sai ngày thì kô có cái khoản đó nữa, hợp đồng của em ghi rõ ngày giao luôn, 28 tháng 8...

Maybach Tàu

Xe container
Cóa em đây, HD cũng chỉ ghi giao xe trong tháng 8, nhưng bụng bảo dạ là chẳng có đâu ạ, chuẩn bị mấy bài văn chửi đây rồi:D. Làm HD phạt thì họ không chịu ký:77:

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
em vừa ký hôm nay, cho ông bán hàng 500usd, thế là 15 ngày sau có xe rồi. em nói trước là nếu giao xe đúng ngày thì em giao khoản tiền 500usd, còn sai ngày thì kô có cái khoản đó nữa, hợp đồng của em ghi rõ ngày giao luôn, 28 tháng 8...
Cụ làm hư hết cái bịn cò đấy, khổ anh em đi sau thôi!

favorit

Xe buýt
được cái nọ, thì phải mất cái kia chứ các bác, bác bỏ tiền ra mà hài lòng và kô phải chờ đợi không thích hơn ah? em nghĩ nếu các bác làm ở lĩnh vực đó ,thì cũng làm vậy thôi. hihi

Ngoc.IMC

Xe tải
Website
www.brother-imc.vn
được cái nọ, thì phải mất cái kia chứ các bác, bác bỏ tiền ra mà hài lòng và kô phải chờ đợi không thích hơn ah? em nghĩ nếu các bác làm ở lĩnh vực đó ,thì cũng làm vậy thôi. hihi
Bác lấy ở đại lý nào,, xe xls hay xlt bác,,, nếu ngại thì bác PM Em nhé, many tks!

Ngoc.IMC

Xe tải
Website
www.brother-imc.vn
Cóa em đây, HD cũng chỉ ghi giao xe trong tháng 8, nhưng bụng bảo dạ là chẳng có đâu ạ, chuẩn bị mấy bài văn chửi đây rồi:D. Làm HD phạt thì họ không chịu ký:77:
Em sinh đôi với bác,, nhưng Em đặt sớm hơn bác hơn 1 tuần kìa,,,,,,,, mà từ giờ đến cuối tháng cũng không còn bao lâu,,, cố đợi thôi bác,,,,,,,

Maybach Tàu

Xe container
Em sinh đôi với bác,, nhưng Em đặt sớm hơn bác hơn 1 tuần kìa,,,,,,,, mà từ giờ đến cuối tháng cũng không còn bao lâu,,, cố đợi thôi bác,,,,,,,
Vấn đề là not sure cụ ạ. Chứ hết tháng 8 cũng nằm trong tính toán của em. Hix

Tamagochi

Xe tải
Ford mà cũng có vụ này sao? Thất vọng quá nhể, em ký hợp đồng tháng 10-11 giao. Bụng bảo dạ, chắc đến 30-11 hoặc đầu tháng 12 mới có nên đã chuẩn bị tinh thần rồi. Nhất quyết không mất 1 xu nào thêm. Đến hạn mà không có xe thì lên chửi bới, tổng xỉ vả 1 trận rồi lấy tiền về múc em nhập khẩu cho nó gọn. :P

favorit

Xe buýt

Ngoc.IMC

Xe tải
Website
www.brother-imc.vn
cái này bí mật. mình cũng phải để cửa cho người ta làm ăn chứ
Đồng ý , nghề nào chẳng có cửa ăn, Em không biết bác làm nghề gì, nhưng Em nghĩ là nghề của ai cũng có cửa ăn thôi mà,,,,,,,:P,,,, vấn đề là mình có xác định là nạn nhận hay không thôi,,,,,,,,,,:21::21::21:

Móp

Xe tăng
Các bác sắp được lấy xe rùi, sướng nhể. Em đặt xe từ đầu tháng 7, sâu nói tháng 9 giao xe nhưng với tình hình như các bác nói ở trên chắc lại 31/9 mới giao xe rồi. Em đặt ở TL Ford các bác ạ, xe 4x2 1 cầu. Chán thật.

Tamagochi

Xe tải
Các bác sắp được lấy xe rùi, sướng nhể. Em đặt xe từ đầu tháng 7, sâu nói tháng 9 giao xe nhưng với tình hình như các bác nói ở trên chắc lại 31/9 mới giao xe rồi. Em đặt ở TL Ford các bác ạ, xe 4x2 1 cầu. Chán thật.
Em hứa, em thề, em đảm bảo là bác sẽ có xe trước 31/9 đấy. Hi hi, đơn giản là tháng 9 có 30 ngày thôi bác :P

Cu Sut

Xe buýt
Em thì em nghĩ mình không nên làm như vậy. Thiệt mình ($), thiệt anh em khác trên OF cũng đang đợi lấy xe, chỉ béo (một cách không chính đáng) các bác sêu thôi. Nếu tất cả đều đồng loạt không trả thêm, thì có phải ai ký hợp đồng trước, lấy trước, mọi người cùng được đối xử như nhau.
Em nghe loáng thoáng là do năng lực sx của Ford hiện tại không đáp ứng đủ nhu cầu, nên các đại lý chỉ được phân phối một số lượng xe cố định trong tháng. Cụ làm thế là có một cụ khác, nhẽ ra được nhận xe trong tháng, bị bật sang tháng sau rồi đó.

namgianghp86

Xe tải
em kí hợp đồng 14-7 mà tháng 10 mới được nhận xe...
em đặt cọc 20t, nếu phá hợp đồng thì mất...
trong khi đó bên đại lý ko có 1 ràng buộc nào
:mad:em đang lo nhỡ nó bảo ko có xe nữa thì móm, vứt cho nó 20t, đợi 4 tháng, mà không có xe thì pó tay

Tamagochi

Xe tải
Em thì em nghĩ mình không nên làm như vậy. Thiệt mình ($), thiệt anh em khác trên OF cũng đang đợi lấy xe, chỉ béo (một cách không chính đáng) các bác sêu thôi. Nếu tất cả đều đồng loạt không trả thêm, thì có phải ai ký hợp đồng trước, lấy trước, mọi người cùng được đối xử như nhau.
Em nghe loáng thoáng là do năng lực sx của Ford hiện tại không đáp ứng đủ nhu cầu, nên các đại lý chỉ được phân phối một số lượng xe cố định trong tháng. Cụ làm thế là có một cụ khác, nhẽ ra được nhận xe trong tháng, bị bật sang tháng sau rồi đó.
Em đồng ý với bác, khi bán được hàng sâu đã được ăn huê hồng của công ty trên mỗi đầu xe bán ra rồi nên không cần cho thêm nữa, nếu cho thêm tiền sâu sẽ thành tiền lệ, các bác đến mua sau sẽ khổ vì sâu sẽ gợi ý xì thêm tiền. Em là em chúa ghét cái kiểu chen ngang, đi xếp hàng mà gặp mấy người chen ngang là em chửi thẳng vào mặt.

Móp

Xe tăng
em kí hợp đồng 14-7 mà tháng 10 mới được nhận xe...
em đặt cọc 20t, nếu phá hợp đồng thì mất...
trong khi đó bên đại lý ko có 1 ràng buộc nào
:mad:em đang lo nhỡ nó bảo ko có xe nữa thì móm, vứt cho nó 20t, đợi 4 tháng, mà không có xe thì pó tay
Bác này giống em...:'( nhưng mà về việc phá hợp đồng thì bác đừng lo, trong điều khoản nó ghi thế chứ không ai lấy được 20t của bác đâu ợ. Em thề là em nói thật:))

Billduy

Xe tăng
cụ lấy xe của bác chủ thớt rùi hu hu:'(