Em vừa lấy clorado về ,Mong được tư vấn những thứ cần đắp thêm vào 1 con xe mơí ạ

nqthanhtpsl

Xe đạp
hi các Cụ
Số là em đã lấy được con Colorado về sau bao đêm mơ mộng về nó
hiện tại,em cũng đang có khá nhiều người mách nên làm thế này thế nọ,ví thử như dán nilon này,dán phim cách nhiệt này,vè che mưa,v,v,v

Tiện đây,mong các cụ tư vấn giúp em nên đắp những thứ gì để xe bắt đầu vào hoạt động bình thường ạ (em chưa có ý định độ đẹo gì về offroad các cụ ạ)

Và các cụ có thể sơ lược xem tổng thiệt hại giúp em xem những thứ cần làm hết khoảng bao nhiêu ạ,vì em cũng tốn kha khá để rước nó về ạ

Vì mạng nhà em đang hơi lởm nên em nợ tạm vài cái ảnh sơ lược ạ

TKS các cụ !

Em đang cố gắng 3 năm 1 đứa nên ông trời ông ấy ụp thẳng luôn :))

Chỉnh sửa cuối:

Quái xế

Xe buýt
Thế là quốc lộ 6 lại có thêm 1c Colorado lượn lờ. Cụ có cái hình thì phọt lên cho a e biết còn chào nhau.

P/S: Vụ lắp thêm thì e khuyên cụ cứ đi và cảm nhận đã, dần dần sẽ thấy phải lắp thêm cái gì.

Taukeo

Xe đạp
Thế là quốc lộ 6 lại có thêm 1c Colorado lượn lờ. Cụ có cái hình thì phọt lên cho a e biết còn chào nhau.

P/S: Vụ lắp thêm thì e khuyên cụ cứ đi và cảm nhận đã, dần dần sẽ thấy phải lắp thêm cái gì.
Chúc mừng cụ.
Ý kiến em cũng như cụ Quái xế, cụ cứ đi một thời gian, sau thấy cần lắp gì thì lắp.

nqthanhtpsl

Xe đạp
Em update tạm qua cái điện thoại cùi mấy cái ảnh

Peto

Xe điện
Đồ chơi cho Colorado phải đặt trước mới có cụ ah, ko có sẵn đâu.

nqthanhtpsl

Xe đạp
cụ Peto có thể tư vấn cho em mấy chỗ dán phim cách nhiệt uy tín không ạ (cả nilon ngoài nữa ạ và mấy thứ thiết yếu cụ đã xài cho xe cụ) ,em cảm ơn
P/S: không tài nào up ảnh được,tức ghê

nqthanhtpsl

Xe đạp

Em đang cố gắng 3 năm 1 đứa nên ông trời ông ấy ụp thẳng luôn :))

Chỉnh sửa cuối:

boom

Xe tải
Website
www.facebook.com
hi các Cụ
Số là em đã lấy được con Colorado về sau bao đêm mơ mộng về nó
hiện tại,em cũng đang có khá nhiều người mách nên làm thế này thế nọ,ví thử như dán nilon này,dán phim cách nhiệt này,vè che mưa,v,v,v

Tiện đây,mong các cụ tư vấn giúp em nên đắp những thứ gì để xe bắt đầu vào hoạt động bình thường ạ (em chưa có ý định độ đẹo gì về offroad các cụ ạ)

Và các cụ có thể sơ lược xem tổng thiệt hại giúp em xem những thứ cần làm hết khoảng bao nhiêu ạ,vì em cũng tốn kha khá để rước nó về ạ

Vì mạng nhà em đang hơi lởm nên em nợ tạm vài cái ảnh sơ lược ạ

TKS các cụ !

Em thấy cụ nên update cho vợ 2 cái món đèn đóm, đi QL6 cái này rất cần ạ, nhất là qua đoạn Thung Khe, Thung Nhuối tầm 16-18h hàng ngày, mù mịt thôi rồi. Còn đâu cụ cứ để nguyên bản cho ló đập chai cụ ạ.:x

Dungcaanj

Xe tải
Dán kính, lắp thêm pha, làm cái thùng, thêm cái camera lùi kèm hành trình.
Hết dồi ạ!

lăncuđơ

Xe đạp
cứ phải có cặp đèn vàng mới chuẩn cụ ợ. e thấy cái này ko thẻ thiếu ở vùng tây bắc đk.

Dungcaanj

Xe tải
Trừ cái thùng sau đi thì tổng thiệt hại như cụ liệt tầm nhiêu củ ạ?
Dán kính dán của cái cụ Jong ik úc gì đấy trong OF Plaza, xung quanh kính Hàn kính lái kính Mỹ tc tầm 4 củ.
Lắp đôi pha nhỏ chữ nhật của cụ Nam Vũ tầm 3.2 củ chưa công lắp đặt. Áng chừng tc 3.5 củ
Cái camera lùi kèm màn hình kèm camera hành trình tầm hơn 4 củ!
Em áng áng thế, cụ thích hãng nào thì chọn thôi, cộng trừ thêm vài củ là okie. Còn mấy cái em liệt kê là mấy cái bình thường dùng được đấy ạ

DIEN_CAFE

Xe hơi
Mỗi ngày em vào 3 tiếng thôi cụ ợ