[CCCĐ] Em Vừa đi Đà Nẵng về các bác hehe

EmYeuDuLich

Đi bộ
hôm đầu tiên này : ĐÀ NẴNG – QUẢNG NGÃI (Ăn T,T)

vừa đến Quảng Ngãi, phải tham ngay quan cụm danh thắng NúiChùa Thiên Ấn (Biểu tượng của Quảng Ngãi, Chùa Thiên Ấn là ngôi Chùa linh thiêng của Quảng Ngãi) nghe các bác bảo chùa này thiêng lắm đó; Tham quan mộ Chí sĩ cách mạng Huỳnh Thúc Kháng – Ngắm sông Trà Khúc và Tp Quảng Ngãi từ trên cao toẹt vời

đến chiều đi ngay Khu Chứng Tích Sơn Mỹ – nơi xảy ra vụ thám sát của quân đội Mỹ huhu . dâng nén hương tưởng nhớ những nạn nhân vô tội.

cuối chiều thì đi tắm biển tại bãi biển Mỹ Khê, biển đà nẵng công nhận mát thật cug thưởng thức đặc sản biển tại Nhà hàng khách sạn Mỹ Khê thay cho bữa cơm chiều.

mệt rồi về khách sạn, nghỉ ngơi. gấu chó các kiểu

tobe continued ...inbox e nhé 0903206191

NGHIXDBT

Xe tăng
Nhiều người tắm biển không cụ, cá chết có ảnh hưởng gì đà nẵng không

Vũ hoàng1978

Xe đạp
hôm đầu tiên này : ĐÀ NẴNG – QUẢNG NGÃI (Ăn T,T)

vừa đến Quảng Ngãi, phải tham ngay quan cụm danh thắng NúiChùa Thiên Ấn (Biểu tượng của Quảng Ngãi, Chùa Thiên Ấn là ngôi Chùa linh thiêng của Quảng Ngãi) nghe các bác bảo chùa này thiêng lắm đó; Tham quan mộ Chí sĩ cách mạng Huỳnh Thúc Kháng – Ngắm sông Trà Khúc và Tp Quảng Ngãi từ trên cao toẹt vời

đến chiều đi ngay Khu Chứng Tích Sơn Mỹ – nơi xảy ra vụ thám sát của quân đội Mỹ huhu . dâng nén hương tưởng nhớ những nạn nhân vô tội.

cuối chiều thì đi tắm biển tại bãi biển Mỹ Khê, biển đà nẵng công nhận mát thật cug thưởng thức đặc sản biển tại Nhà hàng khách sạn Mỹ Khê thay cho bữa cơm chiều.

mệt rồi về khách sạn, nghỉ ngơi. gấu chó các kiểu

tobe continued ...inbox e nhé 0903206191
Đẹp quá cảm ơn cụ

Quangminhvt9

Xe hơi
Cụ phọt tiếp đê nhà cháu đang hóng để chuẩn bị đi DN ạ.

PILOT123

Xe tải
Cụ phọt tiếp đê nhà cháu đang hóng để chuẩn bị đi DN ạ.
Cụ chủ thớt quảng cáo công ty du lịch chứ phọt cái gì hả cụ ?
Thớt nhạt toẹt..... đề nghị min mod trảm mấy cái thớt quảng cáo trá hình này cho đỡ tốn tài nguyên.

chuadutienmuaxe

Xe tăng
Cụ chủ thớt quảng cáo công ty du lịch chứ phọt cái gì hả cụ ?
Thớt nhạt toẹt..... đề nghị min mod trảm mấy cái thớt quảng cáo trá hình này cho đỡ tốn tài nguyên.
Cụ nói phải, đi du lịch mà cụ ấy chơi nhạc mồm, có cái ảnh thì cũng down trên mạng về