Thảo luận Em vừa chốt cọc Veloz 2024 Top, có cụ nào đang sử dụng hoặc sắp mua Veloz không ạ ?

Hiepnga1402

Xe đạp
Bẩm các cụ, em 33 tuổi đã từng sử dụng rất nhiều dòng xe khác nhau. Giờ gia đình đông người có nhu cầu đi 7 chỗ, kinh tế đủ 700tr, di chuyển chủ yếu ở Hà Nội đưa đón con và đi chơi loanh quanh ngoại thành. Sau thời gian nghiên cứu và lựa chọn em đã chốt cọc veloz 2024 ! Nhiều ý kiến chê veloz nhưng khi lái thử em thấy xe vượt kì vọng trong tầm giá! Nhiều options , rộng rãi thoải mái, có TSS đi khá yên tâm :) Các yếu tố thân vỏ và động cơ thì theo em phù hợp giá thành, nhu cầu đi ít ( em chỉ đi chưa đến 1v/ năm). Hiện tại em đang chờ xe cuối tháng 10 này lấy xe, các cụ tư vấn giúp em nên nâng cấp những gì để sử dụng ok nhất ạ :D

tvson

Xe buýt
Chúc mừng cụ
Gia đình cụ cứ nhận xe, đi 15 ngày đến 1 tháng rồi thấy nhu cầu ntn rồi nâng cấp nhé.
Chứ như em có nhiều thứ mua xong mà dùng 1 vài lần rồi để không (ví dụ như cái máy lọc không khí cắm tẩu thuốc....)

demax

Xe tăng
Xe ông anh mới đi hơn 1 năm. Cũng rộng rãi nhưng cái cửa nó cảm giác không đầm chắc. Tiếng đóng cửa nghe thấy tiếng cảm giác lỏng lẻo. Chắc do vỏ mỏng và vật liệu cách âm kém, hoặc tapli nhựa không chắc.