Em, VolgaV6Coupe, tìm chồng!

VolgaV6coupe

Xe máy
Ian nói:
Xe gì mà mọi thứ cứ vuông chằn chặn, góc cạnh quá, làm sao đẹp bằng Hummer được, cả trong lẫn ngoài... em hỏi cho biết, xe này made in ở đâu nhỉ? Nga làm được thì quá chất, nhưng nếu mà Mỹ làm thì quá bèo
Câu này về tủ lạnh thì đúng chứ đồ liên quan đến quân sự thì bác sai bét. Hôm nào em với bác làm topic về xe tăng đi. Em cược là đồ made in Mẽo của bác cứ là lác mắt.

À, mà bác em ko thích góc cạnh ạ, mềm mại như hàng em nhé, em khoe luôn - Made in Nga Ngố và đồ na-tu-ren 100% luôn nhé!

Ảnh tòan thân của em nhé:

Vòng 1 của em:

Vòng 2 của em (12 cái ấy liền nhé - hứng lên thì em máu thôi rồi. Chỉ sợ bác em không đủ sức ;):

Vòng 3 của em - nở hậu, tròn trịa nhé:

Mắt em lúng líêng:

Hài cô Tấm của em:

Em và bà ngọai em (căn bản là lấy vợ xem tông mà):

Bên trong thì em giản dị lắm, hướng nội, thùy mị và nết na lắm ý :$

Nhưng cũng đừng chọc, đừng cướp ấy của em. Lúc tức lên em cũng xì khói được đấy, nhanh lắm, chừng 6 giây thôi là lên tới 1000 vòng quay/phút:

Em thách cưới khoảng 1tỷ 500 triệu kô-pếc. Hồi 2001, mẹ bảo giá thách cưới này cao nhất thế giới đấy. Đến giờ thì em cũng chưa biết đã ai vượt qua giá thách cưới của em chưa :$ - Because I'm worth it, nhỉ!

Đây, giai từng đi qua đời em nhận xét về em ở đây, mời bác đọc;) : http://www.autoreview.ru/new_site/year2001/n08/volga/volga.htm

Chỉnh sửa cuối:

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
1.5 tỷ rúp là bao nhiêu VNĐ bác. Xe đời 200x rồi mà vẫn dùng rãnh thóat nước viền trên cửa sổ, trông hơi lạc. Xe nhìn ngầu và bự con, em khoái thứ hàng to rộng như thế này nhưng chẳng biết thói nghiện cồn của mấy em Volga này đã cai dứt chưa, chắc chưa vì chẳng đâu nhiều cồn bằng nước Nga

VolgaV6coupe

Xe máy
Nexus nói:
1.5 tỷ rúp là bao nhiêu VNĐ bác. Xe đời 200x rồi mà vẫn dùng rãnh thóat nước viền trên cửa sổ, trông hơi lạc. Xe nhìn ngầu và bự con, em khoái thứ hàng to rộng như thế này nhưng chẳng biết thói nghiện cồn của mấy em Volga này đã cai dứt chưa, chắc chưa vì chẳng đâu nhiều cồn bằng nước Nga
1 tỷ 500 triệu kô-pếc bác ạ. Em vừa sửa rồi(u) . Bác cứ làm tròn 1USD=30 rúp còn 1rúp thì = 100 kô pếc cho em là ra ngay ý mà (h)

Nghiện vodaka (cồn) thì dân Nga sao cai được bác. Tuy nhiên với giá này chắc Vodka cũng phải tầm Standart lọai 1 :D

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
oài, em này mà 500K thì dù rất yêu mến nước Nga em cũng ko chơi, tầm xiền này chơi được Merz SLR rồi, đi thế cho nó lành và điềm đạm :)

sontt

Xe buýt
5K thôi bố ơi.
Chơi được đấy

taplai

[Tịch thu bằng lái]
Em nói thật: xe Nga ngố chả cái nào xứng đáng để so sánh với thế giới. Lada thì bao nhiêu năm vẫn chơi mẫu cổ lỗ sĩ của Fiat, cái Volga của bác thì copy mẫu của Cadillac những năm 60.

Niva4WD

Xe tải
Sao lại Cadillac nhỉ. Vẫn dáng Volga truyền thống đấy chứ. Trừ khi những năm 60 Cadillac là Volga, Volga cũng là Cadillac?

sontt

Xe buýt
Chính xác là Cadilac copy mẫu của Volga mà.

sontt

Xe buýt
Chia thế nào thì không quan trọng, về mặt toán học thì chia thế là đúng rồi đấy.
Về mặt thực tế thì nó chỉ 5 khìn thoai.
Hé hé, bán 5 khìn đê bác VolgaV6 ơi, để làm gì. Em dám chắc những con xe này ở Nga là người ta cho không nhau, cũng chả đứa nào dám chạy... vì... một là tốn xăng... hai là tốn tiền cho ômôn suốt ngày hỏi thôi...

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn

Em này là hàng dữ đấy chứ đâu phải hàng lởm đâu bác ơi. Đồ đạc rất ngon và nhìn rất rất có dáng, đẹp! Nhưng 500K thì chịu, 100K thì may ra, đại gia Nga giàu lắm. Con nảy em nghĩ giá 50K là phải nhất, ở VN hay ở Nga cũng sẵn người chơi ngay
Động cơ 5576cc - Tốc độ tối đa của nó là 260km/h - đạt 100km/g sau 6,56s - dùng xăng A95

pvc

Xe buýt
cá nhân em cũng nghĩ tầm 50k là hợp lý, bởi vì em chẳng biết chút gì về xe nga cả, nhưng nếu nó có 500k thì cũng chưa chắc đã sai

nói túm lại là xe này đẹp, em votka bác 1 fát

đẹp quá

Chỉnh sửa cuối:

Carfinancing

Xe tải
V12 mà 50k thì loạn mất, em này là hạng sang đấy bác ạ, đã chơi đến dòng này thì cồn không bao giờ là vấn đề.
Có 1 điều là dòng xe này gạt nước mưa kiểu gì nhỉ, nó chìm trong cabô hay dùng áp lực gió nhỉ, em đếch đọc được tiếng Nga

VolgaV6coupe

Xe máy
sontt nói:
Chia thế nào thì không quan trọng, về mặt toán học thì chia thế là đúng rồi đấy.
Về mặt thực tế thì nó chỉ 5 khìn thoai.
Hé hé, bán 5 khìn đê bác VolgaV6 ơi, để làm gì. Em dám chắc những con xe này ở Nga là người ta cho không nhau, cũng chả đứa nào dám chạy... vì... một là tốn xăng... hai là tốn tiền cho ômôn suốt ngày hỏi thôi...
Bác Sơn em,
Thứ 1, Ômôn không phải GAI, không khám xe con, trừ khi xe buôn ma túy!
Thứ 2, bác chỉ cần nhìn cái máy BMW thế kia mà bác bảo 5 khìn thì em buồn cho bác mấy phát. Túm lại, Volga Coupe nhà em không sang Lâm Gia trang với bác đâu ;)

Để các bác nhìn lại những đường cong tròn trịa của em nhé. Gái tân nó cũng khác:

Em các bác được sản sinh ra bằng đôi tay (hand-made ý mà) nâng niu của các bố mẹ tuyển, tòan phục vụ các đời Tổng bí thư Xô Viết. Dáng dấp của em là được thừa hưởng từ bà ngọai em thời được ông Gagarỉn-bay vào-Vũ tru trong phút thăng hoa của cuộc đời đã cưỡi lên đấy ạ! Dáng này không tư bản nhưng cực duyên và cực độc. Từ các chi tiết nhỏ nhất cũng không chê được. Em là gái Nga mà, đẹp dịu dàng giản dị đến nao lòng chứ không sỗ sàng mông ngực như Mẽo nhà các bác đâu ;)

500 ngàn USD cũng chỉ là giá thách cưới tượng trưng thôi. Chứ tổng cộng các chi phí lại hơn thế nhiều đấy ạ. (h) Riêng phòng khách (gara) cho em cũng đã bằng diện tích 1 căn biệt thự Ciputra đấy ạ, với hệ thống điều hòa, thông gió... xịn hơn cả ở Nhà Hát lớn HN! Muốn chăm sóc sắc đẹp hay chữa cho em đau ốm là phải đích thân đội "y tá-bác sĩ" của của nội gia Tổng thống Putin đến ạ. Mỗi lần ngó qua chắc các bác ý cũng phải chém không dưới 5 khìn của bác SơnTT ;)

Năm 2001 em có giá thách cưới đắt nhất thế giới. Cả thế giới bàng hoàng vì chưa bao giờ có chuyện em Nga ngố lại đắt giá thế. Nhưng các bác ơi, thời NGa ngố Đasaev nó Diễm lắm rồi - thời nay là thời của Abramovich và M.Sharapova rồi!!!

Mà em cũng đùa các bác thế thôi chứ thân gái như em thế này đã có người rước ngay khi ngấp nghé "ra xưởng" rồi ạ. Chồng em không muốn lộ danh tính sợ bị ghen tức. Anh ý thuộc thế hệ Nga mới mà. Nhưng em tiết lộ tý ti thôi là nhà em làm trong Nhà cho Buôn tiềnthuộc hệ thống Nhà cho vay nặng lãi của 1 đ/c Do Thái giầu nhất Nga ngố ạ. Nói chung em vẫn lấy chồng Khoai lang các bác ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

VolgaV6coupe

Xe máy
Em cảm ơn các bác đã vốt cho lính mới, à gái tân, như em! Lúc nào vote được em xin hậu tạ! Giờ thì em xin gửi mỗi bác một cái hôn Nga đằm thắm dịu dàng nhé (l)

sontt

Xe buýt
Ơ, 5 khìn không bán thì thôi.
500 thì em chả chơi. Mua được 2 con Aston Vanquis

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Gạt nước nó nằm ở chỗ nó vẫn nằm đấy chứ bác (xem hình trong bài của em đấy). Xe này tuy V12 coupe hạng sang nhưng vẫn có mấy điểm rất xòang: công gnhệ cũ, số tay, CD thường, ăng ten dài sọc, thóat nước nóc quá xưa, nội thất ko có gì đặc biệt
Em học tiếng Nga 10 năm từ lớp 6 đến ĐH mà chỉ còn nhớ đúng từ eto, thấy từ ra-bô-tri thì đoán là : nhà máy, hết! :))

A_HAM_BCE_PABHO

Xe đạp
Bác Nexus ơi, hộp số tay 6 cấp không phải công nghệ cũ đâu bác.