[Funland] Em tìm thợ sửa bồn cầu thông minh MI

dongich

Xe hơi
E mua cái bồn cầu MI được gần 1 năm, đợt này bọn trẻ con nó kg biết, tắm toàn phun nước vào bồn nên bị trục trặc. Thợ gọi trên mạng bảo hỏng main sau khi xem clip lỗi. Báo giá sửa cao mà còn bảo hành ngắn. CCCM nếu biết thợ sửa uy tín mách em phát!

dongich

Xe hơi
Em dùng 2 cái thì bị 1 cái này, cái kia vẫn ok, full chức năng. Thợ bảo do ẩm quá nên main bị chập cheng...

Tommytep

Xe tăng
May quá e đang tính mua, thấy quảng cáo nhiều cũng tính trên mông 😅

dongich

Xe hơi
May quá e đang tính mua, thấy quảng cáo nhiều cũng tính trên mông 😅
Mua đc mà cụ! Chẳng qua e hơi dở là lắp ở WC phòng khách + bọn trẻ con nó kg biết lúc tắm nó hướng thẳng vòi sen vào, ướt hết cả bồn cầu nên bị vậy. Bạn online bảo là may là hàng MI nội địa chứ mấy hàng tên nhật, đức mua ở VN thì hỏng lâu rồi. Cứ mua loại cơ bản (kg tự động đóng mở, kg tự xả) chỉ cần nước ấm, ấm mông, tia cực tím thì chắc chả hỏng đc đâu

Dungha

Xe điện
Em chưa dùng loại này bao giờ. Cơ mà bồn cầu sợ nước thì dùng sao cho đúng bây giờ nhỉ. Nhỡ ông nào tóe re bắn ra ngoài thì ko dám rửa ạ.

dongich

Xe hơi
Em chưa dùng loại này bao giờ. Cơ mà bồn cầu sợ nước thì dùng sao cho đúng bây giờ nhỉ. Nhỡ ông nào tóe re bắn ra ngoài thì ko dám rửa ạ.
Chịu nước IPX4 ...😀😀😀. Bà vợ vừa khai là em dùng vòi xịt rửa suốt...🤣🤣🤣

Tommytep

Xe tăng
Mua đc mà cụ! Chẳng qua e hơi dở là lắp ở WC phòng khách + bọn trẻ con nó kg biết lúc tắm nó hướng thẳng vòi sen vào, ướt hết cả bồn cầu nên bị vậy. Bạn online bảo là may là hàng MI nội địa chứ mấy hàng tên nhật, đức mua ở VN thì hỏng lâu rồi. Cứ mua loại cơ bản (kg tự động đóng mở, kg tự xả) chỉ cần nước ấm, ấm mông, tia cực tím thì chắc chả hỏng đc đâu
E cũng thích hàng Mi, nhà toàn Mi nên tính châm cứu thêm cái này mà ngại khoản kéo điện đóm vào wc. Bệ xí nhà e cũng ngay gần vòi sen, nước chắc chắn bắn tung toé nên thấy quả cụ nói hơi nản rồi.

dongich

Xe hơi
E cũng thích hàng Mi, nhà toàn Mi nên tính châm cứu thêm cái này mà ngại khoản kéo điện đóm vào wc. Bệ xí nhà e cũng ngay gần vòi sen, nước chắc chắn bắn tung toé nên thấy quả cụ nói hơi nản rồi.
Cụ mua MI của VN họ bảo hành đấy

XecoBT

Xe tải
Dùng loại này cực thích nhưng phải nơi khô ráo, khu tắm riêng hoặc có buồng tắm kính

Pumzen

Xe ba gác
Thợ sửa đồ công nghệ cao mà phải đi tháo bồn cầu ra sửa, chắc công phải cao hẳn thì họ mới nhận nhỉ? Mà làm món này cứ phải đi lại chứ đâu được ngồi đút chân gầm bàn ở xưởng làm việc. :))

dongich

Xe hơi
Nhấc cái nắp ra dễ mà, sau đó nhìn thấy toàn dây điện và ống nước. Thợ giờ họ tính cả tiền đi lại mà