Em tìm thầy đỡ đầu và bạn thi B2 :x

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Kính các cụ !
Ấp ủ hơn mấy năm, nay giờ e mới quyết định thi lấy cái bằng B2 thi thoảng đi cho nó yên tâm cái người chứ đi chui mãi mệt quá. Về cơ bản lái e cũng tạm rồi, phố trên e không bàn, đường dài đèo dốc khó + dễ thì e đi cũng được vài nghìn cây chuối rồi. Nên giờ e có nhu cầu thi luôn:
Nhu cầu cụ thể của e :

- có cụ nào khoản B2 chuyên nghiệp thì vào đỡ giúp e , e đang định thi ở c500 cho nó gần, bên PCCC thì e thấy hơi xa tận Sơn tây /Xuân mai (đang xét), chỗ khác thì e không biết các cụ tư vấn thêm cho e. Miễn là e có cái bằng chuẩn và thời gian thi gần nhất có thể thi để e thu xếp

- Chi phí như nào thì các cụ cho e biết cụ thể, gần năm nay e chưa được vần vô lăng nên có nhu cầu ôn luyện lùi chuồng 1 chút thi cho chắc , cái này chắc là tập xe chíp luôn

- có cụ nào cũng như e thì đi cùng e cho có bạn có bè e đỡ 1 mình, buồn lắm ợ :))

Quan trọng nhất, e chống chỉ định những cụ cò nhé, quan điểm của e là người thật việc thật , làm việc chuyên nghiệp nhanh gọn, e là bất mãn với kiểu cù nhầy hứa hẹn này nọ để e phải đợi dài cổ để được thi,e bị mấy lần về khoản học hành rồi, chán lắm

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

chukienden

Xe buýt
1 phiếu học C500 là chuẩn và lành ạ!.. nhiều ngừoi thân em học ở đây ạ!..em cũng là 1 trong khóa đầu học ngoài h ở đây!..lý thuyết thì ko có time + đầu đất mới không qua, tay lái thì luyện nhiều sẽ đi đc.

Ấm Sứt Vòi

Xe buýt
Ơ em nhớ là hôm qa cm bài này rồi mà

Em học c500 ông thầy Hoàng Ngọc Liên,bác có cần thì e hỏi giúp...học ở c500 chả mất thêm xu nào,thi ở Ngọc Hà bác ạ
Chi phí thi thì 70k lý thuyết,230k thực hành,50k đường trường...đỗ thì nộp 135k lúc đi lấy bằng!

jimmy09

Xe hơi
Hay quá! em cũng đang cần học khoản này!

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Cứ đâu gần nhà thì cụ thi .
vâng, e gần bãi Ngọc Hà :D
Ơ em nhớ là hôm qa cm bài này rồi mà

Em học c500 ông thầy Hoàng Ngọc Liên,bác có cần thì e hỏi giúp...học ở c500 chả mất thêm xu nào,thi ở Ngọc Hà bác ạ
Chi phí thi thì 70k lý thuyết,230k thực hành,50k đường trường...đỗ thì nộp 135k lúc đi lấy bằng!
vâng, cụ hỏi giúp e nhé , nhu cầu của e ở trên đó
Hay quá! em cũng đang cần học khoản này!
học gì cụ ? tưởng cụ cũng có nhu cầu như e đi cùng e cho vui

Cụ gọi cho em đi Giáo viên ở C500 đây , em là giáo viên thuộc diện lâu năm ở C500 rồi đẻ yên tâm hơn thì cụ nhòm thẻ giáo viên của em nhá. Còn vụ thi cử trên sân thi cũng lo được cho cụ.Em k fải cò hay vạc gì đâu.Cụ muốn tiết kiệm tối đa thì học lý thuyết đỡ tốn tiền "chống ngã", còn "đỡ ngã" thực hành thì k đáng mới đâu cụ

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Cụ gọi cho em đi Giáo viên ở C500 đây , em là giáo viên thuộc diện lâu năm ở C500 rồi đẻ yên tâm hơn thì cụ nhòm thẻ giáo viên của em nhá. Còn vụ thi cử trên sân thi cũng lo được cho cụ.Em k fải cò hay vạc gì đâu.Cụ muốn tiết kiệm tối đa thì học lý thuyết đỡ tốn tiền "chống ngã", còn "đỡ ngã" thực hành thì k đáng mới đâu cụ
hihi, có lẽ người e cần là đây , e đã mật thư cho cụ rồi ợ

Cụ thông cảm đợt này đang dạy khóa mới nên trả lời có phần chậm chễ.Em đã Pm rồi cụ nhé

phutranhp

Xe tải
Về nội dung của cụ thì tối thiểu cụ cũng phải mất khoảng 5 củ bởi vi.
Phần cứng: Lệ phí, phí thi tốt nghiệp, phí sát hạch, đi xe chíp.....
Phần mềm: quỹ lớp, bồi dưỡng thầy giáo ( nếu không bồi dưỡng thì lệ phí cao) để cụ ôn vài buổi.....
Nếu cụ cần thì e sẽ tư vấn cho cụ một cách chi tiết nhất, rẻ nhất.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Về nội dung của cụ thì tối thiểu cụ cũng phải mất khoảng 5 củ bởi vi.
Phần cứng: Lệ phí, phí thi tốt nghiệp, phí sát hạch, đi xe chíp.....
Phần mềm: quỹ lớp, bồi dưỡng thầy giáo ( nếu không bồi dưỡng thì lệ phí cao) để cụ ôn vài buổi.....
Nếu cụ cần thì e sẽ tư vấn cho cụ một cách chi tiết nhất, rẻ nhất.
e có lời giải rồi, hiện giờ 1 chỗ 6 củ và một chỗ 7 củ đến khi thi xong, lắm mối tối nằm không :(

Thời buổi cạnh tranh rất có lợi cho người tiêu dùng cụ ạ.Ngon,bổ,giá hợp lý là chiến thôi

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Thời buổi cạnh tranh rất có lợi cho người tiêu dùng cụ ạ.Ngon,bổ,giá hợp lý là chiến thôi
giá hợp lý thì e biết rồi, sự nhiệt tình hướng dẫn của gv cũng quan trọng, đắt tý nhưng tốt cũng xem xét được, chứ rẻ nhận tiền xog mà quay thì cũng mệt

Chuẩn luôn,làm gì cũng phải giữ chữ tín thì mới bền được cụ à.Thi xong mà hs lại giới thiệu người quen đến học thì em mới cho là thành công của ng thầy

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Chuẩn luôn,làm gì cũng phải giữ chữ tín thì mới bền được cụ à.Thi xong mà hs lại giới thiệu người quen đến học thì em mới cho là thành công của ng thầy
gì chứ bạn cùng lứa học cùng e có bằng thì chỉ đếm trên đầu ngón tay, mấy nữa chúng nó thi khối ít sớm nhất 2 thằng rậm rịch rồi, e máu có bằng trước tết nên thi trước :))