Chi hội em muốn tham gia hội PC!

67campha

Xe tăng
Trước tiên em xin phép được ra mắt các bác.
Em theo dõi diễn đàn đã lâu nhưng không hiểu gì về Kia Pride nên không dám tham gia ý kiến. V2 e là Vios limo hoàn lương. nay vì lý do kinh tế nên e chia tay V2. e muốn các bác tư vấn giúp e cưới V2 kia Pride B vì 2 lý do:
1. để e có cơ hội tìm hiểu về PC, giao lưu với ae trong hội.
2. kinh tế hiện tại chỉ có khoảng 50-60 tr thôi.
e thấy trên bonbanh có vài e tầm giá này, toàn ở HN, Phú Thọ với hải phòng thôi. em cũng là thành viên trên OX nên e hoàn toàn tin tưởng vào sự chân thành của ae trong diễn đàn.
e mong nhận được sự giúp đỡ của các bác nhà mình (không biết có được gọi là "nhà mình" không? vì e chưa được sự đồng ý của CT Blue)
quê e ở Cẩm Phả các bác nhé. có bác nào đi qua Hạ Long, Cẩm Phả thì hú e tiếng. giờ hành chính thì e ở hạ long, hết giờ về Cẩm Phả với vợ con.
số cầm chân của e: o983ohai một ba tám chin

bluestar2006

Xe container
QUOTE=67campha;17550017]Trước tiên em xin phép được ra mắt các bác.
Em theo dõi diễn đàn đã lâu nhưng không hiểu gì về Kia Pride nên không dám tham gia ý kiến. V2 e là Vios limo hoàn lương. nay vì lý do kinh tế nên e chia tay V2. e muốn các bác tư vấn giúp e cưới V2 kia Pride B vì 2 lý do:
e thấy trên bonbanh có vài e tầm giá này, toàn ở HN, Phú Thọ với hải phòng thôi. em cũng là thành viên trên OX nên e hoàn toàn tin tưởng vào sự chân thành của ae trong diễn đàn.
e mong nhận được sự giúp đỡ của các bác nhà mình (không biết có được gọi là "nhà mình" không? vì e chưa được sự đồng ý của CT Blue)
quê e ở Cẩm Phả các bác nhé. có bác nào đi qua Hạ Long, Cẩm Phả thì hú e tiếng. giờ hành chính thì e ở hạ long, hết giờ về Cẩm Phả với vợ con.
số cầm chân của e: o983ohai một ba tám chin[/QUOTE]

Oeo căm bác đến với nhà Pride ạ!
Mời bác cùng tham gia các hoạt động chung của PC trên 02 thớt Chiên môn và Chém gió (thớt này ở chữ ký của em bác ạ)

Chỉnh sửa cuối:

trongc

Xe tăng
số cầm chân của e: o983ohai một ba tám chin
sao bác lại đệ đơn vào đúng ngày cá tháng tư thía ;))

67campha

Xe tăng
sao bác lại đệ đơn vào đúng ngày cá tháng tư thía ;))
ngày cá tháng tư mà e xin tham gia mới chứng tỏ sự chân thành của e mà bác. em thấy có 2 em này, biển gần nhau (cách nhau có 1 số) mà giá cả khác nhau quá. bác nào xem giúp edduwwocj không? http://tonghopxe.com/oto/ban-xe-kia-pride-2000-357186
http://www.bonbanh.com/Xe-Kia-Pride-B-1999-182442.html
em cũng xác đinh là dòng pride B này khó tránh Taxi. nhưng theo như e nghĩ thì 1 e 15-20 tuổi rồi thì trước đây có làm tãi hay xe gia đình thì không quan trọng nữa rồi. các bác nhà mình hiểu dòng này quá nên các bác thấy được là được. V2 trước của e cũng Taxi mà e chạy suốt chẳng sao cả. xăng ăn khéo còn ít hơn cả vios G cùng đời. cảm giác lái vẫn tốt.
Các bác xem có e Pride B nào thì tư vấn giúp e. V2 e đến giữa tháng này là về nhà chồng rồi.

bluestar2006

Xe container
ngày cá tháng tư mà e xin tham gia mới chứng tỏ sự chân thành của e mà bác. em thấy có 2 em này, biển gần nhau (cách nhau có 1 số) mà giá cả khác nhau quá. bác nào xem giúp edduwwocj không? http://tonghopxe.com/oto/ban-xe-kia-pride-2000-357186
http://www.bonbanh.com/Xe-Kia-Pride-B-1999-182442.html
em cũng xác đinh là dòng pride B này khó tránh Taxi. nhưng theo như e nghĩ thì 1 e 15-20 tuổi rồi thì trước đây có làm tãi hay xe gia đình thì không quan trọng nữa rồi. các bác nhà mình hiểu dòng này quá nên các bác thấy được là được. V2 trước của e cũng Taxi mà e chạy suốt chẳng sao cả. xăng ăn khéo còn ít hơn cả vios G cùng đời. cảm giác lái vẫn tốt.
Các bác xem có e Pride B nào thì tư vấn giúp e. V2 e đến giữa tháng này là về nhà chồng rồi.
Có lẽ 2 em này cùng một hãng taxi mà ra đó bác ạ. Thời gian này có thể là xe của Hương Lúa.
Nhưng nếu đã xác định mua xe tầm giá như vậy, thì cứ đến xem cụ thể bác ạ (từ cái rẻ trước)

67campha

Xe tăng
Có lẽ 2 em này cùng một hãng taxi mà ra đó bác ạ. Thời gian này có thể là xe của Hương Lúa.
Nhưng nếu đã xác định mua xe tầm giá như vậy, thì cứ đến xem cụ thể bác ạ (từ cái rẻ trước)
em cũng muốn đi xem nhưng e chẳng có tí kinh nghiệm gì về xe cả. nhất là dòng Pride này nữa. có bác nào giúp được e về chuyên môn không nhỉ? xem từ xe rẻ trước, từ em này ở Thủ đô đã. e sắp đi thủ đô công tác mà

dongco

Xe tăng
Em theo dõi diễn đàn đã lâu nhưng không hiểu gì về Kia Pride nên không dám tham gia ý kiến. V2 e là Vios limo hoàn lương. nay vì lý do kinh tế nên e chia tay V2. e muốn các bác tư vấn giúp e cưới V2 kia Pride B
trùi ui, cụ đang cưỡi xe Nhật bủn mà chuyển phát sang Hàn xẻng đời tống thì e sợ cụ sẽ làm đơn ny dị Pride sớm mất thui.

67campha

Xe tăng
trùi ui, cụ đang cưỡi xe Nhật bủn mà chuyển phát sang Hàn xẻng đời tống thì e sợ cụ sẽ làm đơn ny dị Pride sớm mất thui.
cũng bình thường thôi mà bác. hoàn cảnh mình thế mà. e thường xuyên thì đi Vios nhưng đâu phải lúc nào cũng thế? thi thoảng e đi e M323 của ông chú đời 95, không trợ lực. ngày nghỉ mà có việc thì e lại nhảy lên xe tải 750 kg chạy bình thường. nói chung là e yêu xe nên ko ngại lắm đâu bác ah. thực ra e ko có kinh nghiệm xem xe và cũng chưa có cảm giác cầm lái Pride bao giờ nên ko biết xe như nào là được, như nào là không được.

Chỉnh sửa cuối:

dongco

Xe tăng
cụ đi xe cỏ của ông chú hay xe 750kg cũng là xe Nhật bủn, e khuyên cụ là đã quen với cường quốc roài thì cứ cường quốc mà chơi. hi hi...

67campha

Xe tăng
cụ đi xe cỏ của ông chú hay xe 750kg cũng là xe Nhật bủn, e khuyên cụ là đã quen với cường quốc roài thì cứ cường quốc mà chơi. hi hi...
hì. cái xe 750 kg đấy e cũng không biết phải nói là xe gì nữa. xe Đông Ban. hình như là xe tàu khựa lắp ráp ở 1 cái xưởng nào đó ở VN mình. trước đây học lái e cũng chạy Pride 1 thời gian mà.

Tuyết Ấm

Xe tải
oen cum bác! có nhiều bác ở thớt này rành về xe lắm bác ạ : bác CT, bác vuahung106, bác phốt,... nhưng tóm lại bác nhờ cụ nào có thể đến tận nơi xem được cùng bác là tốt nhất ạ! chúc bác cưới được V2 vừa ý ạ:))

dongbaclangtu

Xe điện
bác nào ở Phú thọ rành về xe thì giúp e với. e định đi xem em này.
Với hình thức đẹp như này mà 55 trđ thì chắc là các phần ko nhìn thấy rất thảm hại, làm cho nó chạy ngon thì có khi còn đắt hơn mua cái xe ngon sẵn rồi.

67campha

Xe tăng
Với hình thức đẹp như này mà 55 trđ thì chắc là các phần ko nhìn thấy rất thảm hại, làm cho nó chạy ngon thì có khi còn đắt hơn mua cái xe ngon sẵn rồi.
quá muộn rồi bác ah! xe đã bán. bác có thấy QNinh có xe nào bán ko?

dongco

Xe tăng
quá muộn rồi bác ah! xe đã bán. bác có thấy QNinh có xe nào bán ko?
hôm rùi off chui ở NHỘN e thấy có cụ gì gì ấy ở Quảng Ninh rao bán xe mãi mà chẳng có ai mua đấy, hì hì... e nhớ mang mang lick cụ ấy là cái gì "quần hồng" hay "không quần" ấy. e té thui...

67campha

Xe tăng
hôm rùi off chui ở NHỘN e thấy có cụ gì gì ấy ở Quảng Ninh rao bán xe mãi mà chẳng có ai mua đấy, hì hì... e nhớ mang mang lick cụ ấy là cái gì "quần hồng" hay "không quần" ấy. e té thui...
like cho cái nick mà bác nhớ mang máng. hi hi hi

dongbaclangtu

Xe điện
Bác cmdhongquan định bán xe á? Thông tin đc cập nhật vào m1/4 à?
Bác Khất không dùng nữa nên em 52S lại trở về rừng mất rồi, bác thông báo nhu cầu sớm thì giữ đc em nó ở QN.
Hiện tại chi hội QN đang cần bổ sung nên có lẽ điều chuyển ở Việt Trì hoặc Hà Nội thì hợp lý.
:D

Chỉnh sửa cuối:

67campha

Xe tăng
Bác Dongbaclangtu ở chỗ nào vậy? PM cho e cái số và tên thật để ae cafe tí.

phuong 79

Xe hơi
Cụ chủ có máu e bê tha nhà e kk? E ở hp nhưng đi cẩm phả suốt, gấu e quê cp