Em muốn độ chìa khóa gập cho xe camry 2007

hungaudio

Xe máy
Tình hình là em xem mấy cái chìa khóa gập lại được của xe kia, honda vừa hiện đại, vừa tiện lợi nên muốn độ cho em cam 2007 LD của mình. Các bác tư vấn cho em với. Yêu cầu là vẫn dùng chìa và điều kiển cũ của xe em để không phải can thiệp gì vào hệ thống. Chìa khóa của em là chìa 4 nút điều khiển ạ. Em ở Nam Định nên mua qua mạng thì tiện hơn là đi mua trực tiếp. Cám ơn trước các bác quan tâm giúp đỡ

captivaltz

Xe điện
Tình hình là em xem mấy cái chìa khóa gập lại được của xe kia, honda vừa hiện đại, vừa tiện lợi nên muốn độ cho em cam 2007 LD của mình. Các bác tư vấn cho em với. Yêu cầu là vẫn dùng chìa và điều kiển cũ của xe em để không phải can thiệp gì vào hệ thống. Chìa khóa của em là chìa 4 nút điều khiển ạ. Em ở Nam Định nên mua qua mạng thì tiện hơn là đi mua trực tiếp. Cám ơn trước các bác quan tâm giúp đỡ
Đây kụ, cùng TOY cả
http://www.otofun.net/threads/556370-thua-may-cai-chia-khoa-gap-dung-cho-xe-toyota-innova-hoac-vios-yaris

hungaudio

Xe máy

King Cat

Xe buýt
Cám ơn bác, em muốn loại có 4 nút cơ. Bác nào biết chỉ em mua (trong nước cho dễ giao dịch)
Cháu có thể giúp cụ.! Cái này không ở trong nước cụ ợ. Cụ chụp cho cháu cái hình chìa của cụ xem các nút nó ra sao để cháu lấy về đúng loại.!

hoang chinh

Xe điện
Để nguyên bản thôi bạn ơi!
Không làm đựơc theo ý Baạnn đâu

rav5

Xe tải
Em cũng muốn lắp cho vitara grand 2013. Các cụ biết lắp ở đâu không ạ?

hungaudio

Xe máy
Chìa của em đây

Em muốn như này nhưng loại 4 nút

Cám ơn các bác đã quan tâm, hôm nay em mới biết up ảnh. Mong các bác chỉ giáo

SPL

Xe container
Lão Tua có loại 4 nút đấy, cụ bảo lão ấy lấy cho, em cũng gạch 2c loại này. Có điều Cam có từ nên cụ phải cưa vỏ chìa zin lấy cục từ lắp sang chìa gập mới đề được nhé,

hai-vnhsouth

Đi bộ
em có cái này, bác ưng call em 0947 769696

ecstasy

Xe buýt
108 Nghĩa Tân kéo dài - Cầu Giấy - Hà Nội
Chìa của em đây

Em muốn như này nhưng loại 4 nút

Cám ơn các bác đã quan tâm, hôm nay em mới biết up ảnh. Mong các bác chỉ giáo
CỤ mua loại dưới về rồi khoét cái ô chờ kia ra là xong

maxspeed_90

Xe máy
bác kia bán 200 trông cũng được đấy cụ

giahung2207

Xe máy
Cái mà bác Hùng cho em nhìn okie. Mua ở đâu, giá thế nào bác pm cho a e biết vs

hai-vnhsouth

Đi bộ
Chỉnh sửa cuối:

hungaudio

Xe máy
em có cái này, bác ưng call em 0947 769696
Xin cảm ơn bác hai-vnhsouth đã để cho em cái chìa này. Hôm nay em đã nhận được phôi chìa và đi đánh. khi chuyển phần điều khiển sang vừa luôn, mỗi tháo từ là khó khăn thôi vì chìa cũ có gắn keo, em mang ra bác thợ cắt khóa bác ấy cậy quen cậy cái được ngay (bác thợ khóa long rộng phần nhựa bên trong ra để lấy từ), xong bác thợ khóa đánh chìa, em lắp phát nổ máy luôn.
Sau khi đạt nguyện vọng em có nhận xét là:
- Chìa chắc chắn, chất liệu khá tốt, theo ý em là đẹp. Thi công dễ dàng. Riêng phần tháo từ nên chọn thợ có kinh nghiệm làm (Em có cảm giác thanh từ làm bằng bột Ferit nên em sợ vỡ thì tèo không võ gì làm cho động cơ nổ).
- Nhược điểm: trông hơi to so với chìa cũ. Khi sử dụng mở thì cũng giống như tất cả các loại chìa gập khác (kể cả theo xe của hãng) là hơi ngượng tay so với chià cũ (có lẽ chưa quen tay).
Hàng về

Mở chìa cũ ra

Lắp phần điều khiển từ chìa cũ sang vừa vặn

Phần từ nổ động cơ.

Nên đưa ra thợ, đằng nào cũng phải đánh chìa

Sau khi lắp từ, bác thợ khóa cắt luôn chìa

Cắm chìa, bật điện, lên luôn, đề một cái. ôi thôi máy nổ luôn, thở phào, xong nhiệm vụ

Chỉnh sửa cuối:

SPL

Xe container
Em hỏi tí, thợ nó lôi cục từ kiểu gì thế, em thấy toàn phải cưa vỏ chìa để lấy :(

hai-vnhsouth

Đi bộ
Xin cảm ơn bác hai-vnhsouth đã để cho em cái chìa này. Hôm nay em đã nhận được phôi chìa và đi đánh. khi chuyển phần điều khiển sang vừa luôn, mỗi tháo từ là khó khăn thôi vì chìa cũ có gắn keo, em mang ra bác thợ cắt khóa bác ấy cậy quen cậy cái được ngay (bác thợ khóa long rộng phần nhựa bên trong ra để lấy từ), xong bác thợ khóa đánh chìa, em lắp phát nổ máy luôn.
Sau khi đạt nguyện vọng em có nhận xét là:
- Chìa chắc chắn, chất liệu khá tốt, theo ý em là đẹp. Thi công dễ dàng. Riêng phần tháo từ nên chọn thợ có kinh nghiệm làm (Em có cảm giác thanh từ làm bằng bột Ferit nên em sợ vỡ thì tèo không võ gì làm cho động cơ nổ).
- Nhược điểm: trông hơi to so với chìa cũ. Khi sử dụng mở thì cũng giống như tất cả các loại chìa gập khác (kể cả theo xe của hãng) là hơi ngượng tay so với chià cũ (có lẽ chưa quen tay).
Hàng về

Mở chìa cũ ra

Lắp phần điều khiển từ chìa cũ sang vừa vặn

Phần từ nổ động cơ.

Nên đưa ra thợ, đằng nào cũng phải đánh chìa

Sau khi lắp từ, bác thợ khóa cắt luôn chìa

Cắm chìa, bật điện, lên luôn, đề một cái. ôi thôi máy nổ luôn, thở phào, xong nhiệm vụ
chúc mừng bác co chìa gập mới.

hungaudio

Xe máy
Xin cám ơn các bác đã quan tâm chỉ giáo cho em nhất là bác hai-vnhsouth. Nguyện vọng của em thì đã thực hiện xong, nay có chú em cùng chõ làm có con xe kia moning đời 2008 cũng có cái chìa khóa muốn nghịch ngợm. chìa của em nó còn là chìa phần điều khiển từ xa riêng, chìa khóa riêng. Phần điều khiển từ xa có 04 nút đề I, II, III, IV tương ứng với các chức mở, khóa, tìm xe và đề nổ. Nay chú em muốn kiếm một phôi chìa gập, vừa có điều khiển, vừa có khóa để mở. kính các bác đi qua biết loại này ở đâu hoặc có thì ới em một tiếng cho chú em thỏa nguyện vọng.
Hình của cháu đây:
Mặt trước phần điều khiển:

Mặt sau phần điều khiển:

Cháu muốn phần chìa và phần điều khiển thành 01 chìa gập

PM @ cho mod: Nhờ mod sửa tên topic thành em đã làm xong chìa gập camry, nay muốn làm chìa gập cho moning. Thank mod

Chỉnh sửa cuối: