[Funland] em hỏi về đầu ghi hình samtech

Thuannt8x

Xe tải
Website
www2.deche.vn
Em có cái đầu ghi hình hiệu samtech bị đặt mật khẩu rồi giờ quên mất muốn reset lại mặc định của nó thì phải làm thế nào ạ?
bác nào biết chỉ giùm em với

tuanlhm

Xe máy
Mình cũng đang dùng loại này.
Bác mở ra tháo pin Cmos xem.
Pass mặc định là admin.
Chú ý 1 chút là con này có nhập đúng mk nó cũng không vào menu đâu, bạn phải nhấn thêm menu 1 lần nữa là được.
Trc mình cũng bị cứ tưởng quên mk nhưng không phải.

series3

Xe tăng
Hai bác cùng dùng Samtech cho em hỏi là chất lượng loại này thế nào và các bác có dùng quan sát từ xa qua 3G không? em cũng đang định trang bị loại này cho cửa hàng nhưng chưa rõ để xem từ xa qua điện thoại bằng DNS nào, có phí hay miễn phí, dùng DNS trung gian hay của hãng cung cấp, tks hai bác :)

hacnc

Xe máy
Website
startupvn.com.vn
Cách đơn gian nhất là tháo pin Cmos ra chờ 1 12 tiếng sau là ok, em chưa thử với đầu Samtech nhưng cách chung đối với DVR là thế. Nếu không đc mà bác ở Hn thì mang qua Việt Dũng cho bọ nó hỗ trợ. www.vietdungcctv.com

Chất lượng của DVR Samteck trung bình, nếu không yêu cầu cao về hình ảnh thì dùng tạm cũng đc, nếu bác cần yêu cầu về chất lượng hình ảnh thì nên chọn loại khác, có hỗ trợ độ phân giản D1 trở lên. ví dụ như Vantech VP 4500D1, hơi đặt nhưng ổn. xem qua mạng và xem trực tiếp, ghi hình có 2 luồng dữ liệu riêng nên cài đặt tùy thuộc vào đường truyền được.

Thuannt8x

Xe tải
Website
www2.deche.vn
loại của e mật khẩu mặc định là bỏ trống. alo mấy a ở vietdung thì bảo chửa gặp trường hợp này bao giờ. lang thang trên mạng tìm đc cái gọi là "mật khẩu siêu cấp" làm phát ăn ngay hj hị

bdskimland

Xe tăng
Đầu này có mật khẩi mặc định là :
- Mật khẩu cho phiên bản đầu ghi cũ trước 2013: ecdGqv
- Mật khẩu cho phiên bản đầu ghi mới từ 2014: NpSZOo