Em hỏi thật lòng nhé

HHD

Xe đạp
Nhà em ở ven rừng, sau lưng là biển cả, trước mặt
Các bác ơi, em hỏi thật lòng nhé. Fiat đi có hay bị lỗi không. Em thấy mọi người ca ngợi em nó quá nhưng ra ngoài ai cũng bảo em nó suốt ngày hỏng vặt.
Em thấy bác xediahinh suốt ngày đem xe đi sửa quả thực em cũng hơi nản. Nhưng mà thực sự thì em thích Fiat lém. Tình yêu truyền từ ông thầy em mà. Hồi xưa ông ý bảo nhìn Fiat càng nhìn càng có duyên, lúc đấy em cứ không tin.

buri

Xe máy
Các bác ơi, em hỏi thật lòng nhé. Fiat đi có hay bị lỗi không. Em thấy mọi người ca ngợi em nó quá nhưng ra ngoài ai cũng bảo em nó suốt ngày hỏng vặt.
Em thấy bác xediahinh suốt ngày đem xe đi sửa quả thực em cũng hơi nản. Nhưng mà thực sự thì em thích Fiat lém. Tình yêu truyền từ ông thầy em mà. Hồi xưa ông ý bảo nhìn Fiat càng nhìn càng có duyên, lúc đấy em cứ không tin.
Em cũng hỏi thật lòng nhé : "Bác có thích xe Fiat thật lòng không"
Bác xem lại sologan của box này đi, sologan này nói nên nhiều điều: " Fiat Chiếc xe dành cho những người thực sự đam mê 4 bánh"

FIATSiena1.6

Xe hơi
Quá ổn, tui đã đi hàng mấy vạn, vô tư.... tất cả của bền tại người... loại này khá lành so với mấy dời trước..

HHD

Xe đạp
Em cũng hỏi thật lòng nhé : "Bác có thích xe Fiat thật lòng không"
Bác xem lại sologan của box này đi, sologan này nói nên nhiều điều: " Fiat Chiếc xe dành cho những người thực sự đam mê 4 bánh"
Dạ, bác thông cảm. Em thích thì có rùi nhưng em vẫn quan điểm xe là phục vụ người chứ người không phục vụ xe. Đam mê là một chuyện dưng mà vẫn cần tỉnh táo. Nhất là khi em cưới vợ lần đầu. Các cụ hồi xưa bảo thế.

HHD

Xe đạp
Một tháng em phải chạy đường dài cũng nhiều. Cung đường Hà Nội - Hải Phòng, Hà Nội - Thanh hóa hầu như tháng nào cũng phải đi vài bận. Nếu mua xe mà cứ giữa đường em nó biểu tình không chịu đi thì em bít làm thế nào.:'(

E đi hai đời Fiat rồi, em đốt-lò hiện tại chạy gần 15 vạn ... chả bao h phải nằm đường đâu nếu chịu khó bảo dưỡng định kỳ. Xe em tuần nào chả làm vài phát đi Quảng Ninh, Vinh ...
Nói chung xe Châu Âu nói chung & Đốt lò, Siena, Albea nói riêng chạy thì rất thích vì cảm giác lái, độ đầm ... máy rất bền, bốc, ăn xăng ít... rất hay trong tầm tiền :41::41:
Ngược lại nó đòi hỏi phải chăm xóc kỹ càng hơn xe Nhật, Hàn phần điện xăng ... có thể do nhiên liệu ở mình không phù hợp :^):^):^)

huancongtu

Xe tăng
Dạ chuẩn ko phải chỉnh
Fiat em thấy máy bền, bốc và uống bia nhẹ nhàng
Giá xiền thách cưới thì cũng chấp nhận đc

sepbu

Xe điện
Với tầm tiền vừa phải, cụ chẳng có lựa chọn nào hơn đâu . Khi em rao bán xe , nhiều người cứ xúi em mua matiz, kia morning hay getz mà đi ...hj, em chỉ cười thôi ... chẳng ai đi đốt lò rồi lại chuyển sang đi mấy xe đấy cả . Cụ cứ đi thử tất cả mấy xe đấy rồi quyết định cũng chưa muộn mà !

Lamborghini78

Xe điện
Với tầm tiền vừa phải, cụ chẳng có lựa chọn nào hơn đâu . Khi em rao bán xe , nhiều người cứ xúi em mua matiz, kia morning hay getz mà đi ...hj, em chỉ cười thôi ... chẳng ai đi đốt lò rồi lại chuyển sang đi mấy xe đấy cả . Cụ cứ đi thử tất cả mấy xe đấy rồi quyết định cũng chưa muộn mà !
Thật ko :21:

Cụ cứ thử đi đốt-lò đi rồi thấy .. :21::21:

HHD

Xe đạp
Dạ. Thú thực là em đã cầm lái Siena khá nhiều rùi nhưng mà là xe đi mượn. Nói chung em không thấy có vấn đề gì kêu ca về chất lượng lái cả. Cái em quan tâm là em nó có hay hỏng vặt như người ta vẫn kêu ca không thui. Đốt lò thì đúng là em chưa chạy thử, bác nào cho em thử thì em xin vodka ngay ạ(b)

Xe Châu Âu nếu bác không biết bệnh của nó & bảo dưỡng định kỳ thì sẽ rất rắc rối khi sử dụng. Ngoài ra hệ thống bảo hành của Mì-kỏng kém tưới chỉ chực ăn đồ của khách nên cũng góp phần lớn vào việc giang hồ đồn đại. Phần lớn các bác đã đi rồi thì ít phàn nàn, toàn các bác chưa đi bao h thì lại hay chế .. thế mới lạ ...:21::21::21:

Phỡn

Xe tăng
Em chả thích Fiat,xấu :21:
Xe ý em thích mỗi lambor

Simson

Xe buýt
Xe Doblo ngồi ghế lái rất sướng, còn ngòi ghế sau k0 bị ù tí nào so với các xe 7 chỗ khác mà em đã từng ngồi (toàn loại phổ thông). Tóm lại là máu thì chơi, và chơi thì phải chịu khó tí.

pham ngoc chau

Xe buýt
xe nhật các cụ ạ, các cụ cư ngẫm xem nhé

zom8x

Xe tải
Híc ...em cũng đang quan tâm tìm hiểu em Fiat như bác chủ Topic ,,,,hôm vừa rồi nghe ông bạn bẩu dòng xe Fiat khi hỏng hóc phải kiểm tra bằng đồ điện tử nếu đi dọc đường hoặc tỉnh lẽ mà trục trặc thì có mà :102: ....nên em cũng lăn tăn chút xíu .Nhưng mà nếu đã yêu rùi thì khổ mấy chắc cũng cố mà chịu ...(l).
Em đi thử Fiat seana một lần rồi thích hơn hẳn dòng xe Lanos hay NupiraII,Nên cũng vẫn giữ nguyên quyết tâm tìm vợ Fiat seana .Nên rất mong các cụ OF giúp đỡ có vụ OFfline thì cho em đi ké để tìm hiểu với ạ .(b)

bonbanhloiruong

Xe tăng
Em chờ mất 1 lầm là em mua luôn!
:21::21::21: cụ tính "mất vô cùng" em không hiểu :102::102::102:
Chẳng nhẽ mất đến mức mua xe thì được chủ cho thêm xiền à(?):)):)):))
Muốn được chủ xe cho thêm tiền thì hơi khó nhưng đại khái nó cũng như con FPT ngày xưa hoành tráng >600 giờ cũng sắp được 55 rồi đấy :P