em hơi gà mong các cụ chỉ giáo thêm về 1 vài em có dáng giống em Cruze

kendy04

Xe máy
TP. U.Bí - Q.Ninh [ Hoặc Old Trafford Stadium :D]
chả là em đi ngoài đường thấy 1 vài em có dáng dấp rất giống em cruze nhưng mà lưới tản nhiệt và biểu tượng thì khác hẳn ko biết là xe gì nữa,chẳng hạn em thấy 1 vài em có lưới tản nhiệt kiểu civic nhưng mà đường nét thì sắc hơn và có 2 mũi nhọn ở 2 phía ngoài cùng thì phải,rồi 1 em có tản nhiệt lưới bản to bên dưới thì cong và biểu tượng kiểu roll-royce ( ko có biểu tượng spirit of ectacy thôi ) hình chóp nhỏ ở mũi xe. Xe hơi lạ em cũng gà mong các cụ chỉ giáo giúp em
Ah bên cạnh đó em thấy em lacetti mới cũng có dáng dấp giống em cruze nữa khó hiểu quá

Chỉnh sửa cuối:

kendy04

Xe máy
cụ phải cho cái ảnh lên anh em mới biết được ợ
còn lacetti là hàng nhập của GM Korea, lacetti và cruze là anh em 1 nhà mà cụ
vâng em ko tìm đc ảnh của mấy em nó cụ ah,em cũng ko thấy rõ tên của mấy em nó nên ko tìm đc

perfume_212

Xe hơi
bac nay bi nham may chu lacetti do lai mat calang va ca forte do lai mat calang nen bi nham. Con cruze voi lac nhap thi giong het nhau chi hoi khac cai ba đờ xốc trc thoi

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Em chỉ buồn cười là có thằng cu em ở Công ty cưới vợ muốn mượn xe Cruze của bạn làm xe cưới, nó đưa ảnh ra, em bảo là xe này giống xe anh. Nó cãi bảo là xe anh là Lacetti, còn xe kia là Chevrolet Mỹ, giống là giống thế nào :))

LongNguyenminh

Xe tải
Website
thanhhoaquatestcert.gov.vn
Cruze với Lac giống nhau, còn mấy con kia có khi là hàng nhái của các chú Chai nờ, em cũng gặp một con giống y như RR nhưng mà lại gần cái logo không phải, nhìn nước sơn nhờ nhờ, tiếng máy thì nghe rõ là hàng rởm.

kendy04

Xe máy
Cruze với Lac giống nhau, còn mấy con kia có khi là hàng nhái của các chú Chai nờ, em cũng gặp một con giống y như RR nhưng mà lại gần cái logo không phải, nhìn nước sơn nhờ nhờ, tiếng máy thì nghe rõ là hàng rởm.
đúng oài,em thấy cái biểu tượng của nó hình chóp nhỏ nhỏ màu bạc mà nhìn từ đằng sau chả khác em cruze gì