Em hỏi cánh đồng hoa cải Bắc Ninh dịp này

timeforlove

Xe đạp
Chào các Bác ! cuối tuần này em có việc lên Bắc ninh , quả thực nghe nói nhiều về cái sự đẹp của những cách đồng hoa cải trên đường đi chùa Dâu ( em cung chưa biết chùa Dâu ở đâu nữa cơ)/ Em định trăm nghe o bằng 1 thấy 1 lần xem thế nào , nhờ các Bác chỉ giáo giúp em với : đi đường nào đến chùa Dâu để có thể chiêm ngưỡng cảnh đẹp và dịp này đã có thể chiêm ngưỡng được chưa /
em xin cảm ơn ạ !!!!!!!!

demon_bn

Đi bộ
hjx, e cũng ở Bắc Ninh mà lại k biết cái vụ này nhỉ??? :(

Tribute

Xe container
Cụ vác xe đến chở em đi em chỉ cho, em ở chỗ Ỷ Lan lối đi chùa Dâu.

gl1600

Xe điện
Chào các Bác ! cuối tuần này em có việc lên Bắc ninh , quả thực nghe nói nhiều về cái sự đẹp của những cách đồng hoa cải trên đường đi chùa Dâu ( em cung chưa biết chùa Dâu ở đâu nữa cơ)/ Em định trăm nghe o bằng 1 thấy 1 lần xem thế nào , nhờ các Bác chỉ giáo giúp em với : đi đường nào đến chùa Dâu để có thể chiêm ngưỡng cảnh đẹp và dịp này đã có thể chiêm ngưỡng được chưa /
em xin cảm ơn ạ !!!!!!!!
Cụ đến Phú Thụy rẽ phải rồi quay lại lên cầu vượt, chạy theo đường này trên đường sẽ thấy nhiều cánh đồng hoa cải, đi thêm lát nữa là sẽ thấy chùa Dâu. Muốn ngắm tiếp nữa thì gửi xe rùi đi bộ vào mấy thôn gần đó, hỏi đường ra đền Sĩ Nhiếp, đầy cánh đồng cho cụ chụp. Xong rồi muốn về Bắc Ninh cụ lại tít thẳng, đến ngã ba Đông Côi rẽ trái ra cầu Hồ về lại Bắc Ninh

Gần nhất cụ sang trường đại học Nông nghiệp ấy, đầy hoa cải, chả cần phải sang Bắc Ninh

Chỉnh sửa cuối:

Kim Thành Sport

Xe tải
Website
thethaokimthanh.vn

Gió biển

Xe tải
giờ e mới biết quê mình có vườn cải.