Em hỏi các cụ mấy thứ về mẹc C250 CGI với ạ

29A-760.72

Xe đạp
Xe em cái logo trên nắp capo nó bị xỉn màu nhìn rất chán, các cụ có cách nào cho em nó sáng lên được không ạ? Không biết có tháo được ra đi mạ crom được không các cụ nhỉ
Vấn đề tiếp theo là em nghe nhạc từ điện thoại thế nào ạ
Tiếp theo là em muốn chỉnh đơn vị đo từ mile sang kilomet thì làm thế nào ạ
Cuối cùng là không biet xe em có chức năng sấy gương và sưởi ghế không ạ và cách dùng ra sao ạ

Chỉnh sửa cuối:

MERHUE

Xe đạp
Xe em cái logo trên nắp capo nó bị xỉn màu nhìn rất chán, các cụ có cách nào cho em nó sáng lên được không ạ? Không biết có tháo được ra đi mạ crom được không các cụ nhỉ
Vấn đề tiếp theo là em nghe nhạc từ điện thoại thế nào ạ
Tiếp theo là em muốn chỉnh đơn vị đo từ mile sang kilomet thì làm thế nào ạ
Cuối cùng là không biet xe em có chức năng sấy gương và sưởi ghế không ạ và cách dùng ra sao ạ

ui chao bác hỏi rồi em k cần phải hỏi nữa...
nhờ các bác tra loi mấy câu hỏi trên với

qlevis

Xe điện
Xe của bác đời 2010 à?đời này chỉ nghe nhạc qua aux đc thôi thì phải, ko qua bluetooth đc. Cụ mở cái hộp tỳ tay ra,ngăn gần bên ghế phụ có dây cắm với lị lỗ cắm aux đấy, cụ cắm đt vào là oke thôi.Hình như c250 ko có sấy gương lẫn sưởi ghế đâu. Đời của e 2012 ko có nên chắc đời của cụ cũng ko có;)).Còn về chỉnh cái kia chắc phải nhờ cụ nào ở show vào vậy

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Logo trên nắp capo bị xỉn cụ thử mang đi đánh bóng lại xem có đỡ hơn ko. Nếu ko được thì có thể tháo ra mang đi mạ nhé. Lật nắp capo lên nhìn phí trong có 1 cái chốt vào logo. dùng kìm tác động mạnh mới có thể tháo ra được. Tốt nhất mang ra gara hoặc hãng để tháo.

Bluetooth trong C250 chỉ hỗ trợ nghe điện thoại chứ chưa hỗ trợ nghe nhạc đâu cụ ak. Cụ có thể dùng USB để cắm và nghe nhạc qua đó.

Menu => Setting => Inst.cluster => Display Unit Speed-/Odometer => miles sang kilomets

Chức năng sấy gương và kính sau ở hình cái nút bấm REAR ( nút ngoài cùng bên phải, hàng thứ 2 từ dưới lên)
và ko có chức năng sấy ghế cụ nhé

mecxalu

Xe đạp
Xe của bác đời 2010 à?đời này chỉ nghe nhạc qua aux đc thôi thì phải, ko qua bluetooth đc. Cụ mở cái hộp tỳ tay ra,ngăn gần bên ghế phụ có dây cắm với lị lỗ cắm aux đấy, cụ cắm đt vào là oke thôi.Hình như c250 ko có sấy gương lẫn sưởi ghế đâu. Đời của e 2012 ko có nên chắc đời của cụ cũng ko có;)).Còn về chỉnh cái kia chắc phải nhờ cụ nào ở show vào vậy
cảm ơn cụ nhé ^^.

Logo trên nắp capo bị xỉn cụ thử mang đi đánh bóng lại xem có đỡ hơn ko. Nếu ko được thì có thể tháo ra mang đi mạ nhé. Lật nắp capo lên nhìn phí trong có 1 cái chốt vào logo. dùng kìm tác động mạnh mới có thể tháo ra được. Tốt nhất mang ra gara hoặc hãng để tháo.

Bluetooth trong C250 chỉ hỗ trợ nghe điện thoại chứ chưa hỗ trợ nghe nhạc đâu cụ ak. Cụ có thể dùng USB để cắm và nghe nhạc qua đó.

Menu => Setting => Inst.cluster => Display Unit Speed-/Odometer => miles sang kilomets

Chức năng sấy gương và kính sau ở hình cái nút bấm REAR ( nút ngoài cùng bên phải, hàng thứ 2 từ dưới lên)
Cảm ơn cụ chuyên gia nhé. cái chỗ cắm USB giấu ở đâu cụ nhỉ?

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
cảm ơn cụ nhé ^^.

Cảm ơn cụ chuyên gia nhé. cái chỗ cắm USB giấu ở đâu cụ nhỉ?
Chỗ cắm USB nằm trong hộp để đồ. Dưới tay phải cụ hay tì khuỷu tay lên khi lái xe đó ạ.
Trong đó có 1 cổng cẳm USB và 1 đầu cắm cổng AUX để nghe nhạc.

thuanphat_ta

Xe hơi

Em hỏi C230 có chức năng sấy gương và kính sau ko

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com

mecxalu

Xe đạp
em mở cái chỗ tì tay ra mà k thấy cái cổng usb nào cả

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Đấy là sấy kính sau thôi mà cụ, có phải sấy gương đâu?
Sấy gương 2 bên và kính sau đấy cụ ak. Cụ cứ check nhé. Phun ít nước vào 2 gương rồi ấn nút, 1 lúc sau sẽ thấy khô gương cụ ak

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
em mở cái chỗ tì tay ra mà k thấy cái cổng usb nào cả
Trong cái hộp dưới chỗ tì tay có 2 cổng cắm mà cụ. 1 cổng USB và 1 cổng AUX> e mới check lại sáng nay mà.

oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]
các bác chú ý,xe đời CGI chỉ có cổng Aux thôi ạ

mecxalu

Xe đạp
hình như đời cgi không có usb thật :((

shinedz

Đi bộ
Các cụ cho e hỏi dòng C class bây giờ đã là cuối chu kì sp rồi đúng k ạ. Lúc nào nó ra đời mới các cụ nhỉ