[Thảo luận] Em hay xxx Thanh Hóa sụp bẫy?

vihali

Xe container
Em về Nghệ An chơi 2/9, giờ đang trên đường ra HN. Em cố gắng đi đúng luật nhưng nghe tiếng xxx TH nên phải lắp camera và các phương án ghi âm khác.

Lúc về không có vấn đề gì mặc dù gặp đủ 4 trạm, gặp anh em trong hội AVC Hà Nội về chơi, em chém ước gì được các anh xxx gọi lại một lần.

Mong ước trở thành sự thật khi em bị 1 chú xxx trẻ dừng xe ở ngã tư Ngọc Lặc.

Chú chào em qua quýt.

Em: việc gì thế đồng chí?

XXX: đề nghị anh cho tôi kiểm tra giấy tờ

Em : tôi bị lỗi gì?

XXX: anh lấn làn cách đây...10 km

Ặc, những 10km mà giờ mới bị bắt. Đen thế.

Em đề nghị cho xem bằng chứng. Chú xxx gọi một tay khác mang máy về để xem. Em vào quán, ngồi nghỉ chờ ảnh. Trong lúc chờ, em chụp 2 ảnh trong đó mô tả chân thực chú ngồi trước lon bia và hút thuốc. Lát sau có chú mang camera về, cả nhóm cùng xem và thấy em đang chém vạch...đứt.

XXX bẩu vạch mờ chứ nó là vạch liền. Chú cầm camera đế thêm là do bùn che mất. Ha ha, thế thì lói nàm giề. Tranh luận một lúc về đứt và liền, xxx chuyển sang bài nhắc nhở và mời em uống nước. Em uống xong, bắt tay xxx đi, ông anh em gọi quán trả tiền nhưng xxx không cho. Tình quân dân như cá với nước.

Với chú này, để đổi lại 30 phút ngồi uống nước của em, chú và đội sẽ nhận được một cái đơn mô tả sự việc và kèm thêm cái ảnh nét như Canon. Các bác cho em hỏi là nơi nhận cụ thể sẽ là gì? Cái gì Ngọc Lặc?

Thôi em ăn để ra HN đã.

====

Em bổ sung hình từ camera của xxx

Đoạn cãi nhau với xxx http://www.mediafire.com/?wye8rf619jm6e1i

Chỉnh sửa cuối:

chauchau

Xe điện
cụ cứ cho vài cái ảnh lên đây các cụ OF thẩm định, biết đâu chả có cụ có cũng liên quan đến cái Ngọc Lặc...lè

buonchan79

[Tịch thu bằng lái]
Em nại cứ tưởng cụ lấn vạch liền...mà cãi được xxx thì con gà đen quá. Chứ đúng nuật nại có Cam và Cord thì sợ gì...

Emesco

Xe điện
Cá to ở 36L đều ngoi lên từ trương tuần. Hốc cả cặn để ngoi

vietran

Xe ba gác
Xxx bắt lỗi dân đen như cụ thì được, còn dân đen bắt lỗi xxx thì ...lỗi đầy đường, cóa làm sao đâu, chả khác gì thỏ với cáo
Nói thật nếu quay phim chụp ảnh xxx ăn mãi lộ thì đầy, bắt có mà bắt hết
Ở đây có cụ nào tin xxx trên đường không ăn mãi lộ không???

Chỉnh sửa cuối:

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Đúng là XXX bắt láo bác, non gan là chết !

calibrationwater

Xe điện
Em về Nghệ An chơi 2/9, giờ đang trên đường ra HN. Em cố gắng đi đúng luật nhưng nghe tiếng xxx TH nên phải lắp camera và các phương án ghi âm khác.

Lúc về không có vấn đề gì mặc dù gặp đủ 4 trạm, gặp anh em trong hội AVC Hà Nội về chơi, em chém ước gì được các anh xxx gọi lại một lần.

Mong ước trở thành sự thật khi em bị 1 chú xxx trẻ dừng xe ở ngã tư Ngọc Lặc.

Chú chào em qua quýt.

Em: việc gì thế đồng chí?

XXX: đề nghị anh cho tôi kiểm tra giấy tờ

Em : tôi bị lỗi gì?

XXX: anh lấn làn cách đây...10 km

Ặc, những 10km mà giờ mới bị bắt. Đen thế.

Em đề nghị cho xem bằng chứng. Chú xxx gọi một tay khác mang máy về để xem. Em vào quán, ngồi nghỉ chờ ảnh. Trong lúc chờ, em chụp 2 ảnh trong đó mô tả chân thực chú ngồi trước lon bia và hút thuốc. Lát sau có chú mang camera về, cả nhóm cùng xem và thấy em đang chém vạch...đứt.

XXX bẩu vạch mờ chứ nó là vạch liền. Chú cầm camera đế thêm là do bùn che mất. Ha ha, thế thì lói nàm giề. Tranh luận một lúc về đứt và liền, xxx chuyển sang bài nhắc nhở và mời em uống nước. Em uống xong, bắt tay xxx đi, ông anh em gọi quán trả tiền nhưng xxx không cho. Tình quân dân như cá với nước.

Với chú này, để đổi lại 30 phút ngồi uống nước của em, chú và đội sẽ nhận được một cái đơn mô tả sự việc và kèm thêm cái ảnh nét như Canon. Các bác cho em hỏi là nơi nhận cụ thể sẽ là gì? Cái gì Ngọc Lặc?

Thôi em ăn để ra HN đã.
Em thích cách hành văn và các xử lý của bác ! Bác cứ gửi đến vài tờ báo đi, mất in công thôi mà bác ...nhung xxx cũng sẽ vất vả đấy !

hungbm

Xe điện
XXX TH giwor trò này, non gan là XXX thịt, già dơ thì XXX trả tiền nước. Thế là XXX với dân chứ cá với thớt ý nhờ

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Em vưà đi 500 km vòng quanh tỉnh Thanh Hóa, đi xuyên qua gần một chục huyện mà chả thấy bị bắt lần nào, ở Cẩm Thủy bị hỏng côn xe còn được bác Trương Tuần đang chốt ở đầu đường HCM gọi thợ sửa xe hộ :D hóa ra em nghĩ bị bắt hay bẫy cũng do mình nữa, mình đi đoàng hoàng thì ai bắt

tuancb

Xe buýt
nếu là em,em sẽ dừng xe và thủ sắn 100k trong sổ đăng kiểm xuống đưa cho các bố sau 30s em lại lên xe phé phé.loằng ngoằng mình có lỗi thật thì mệt.