em định đi đà nẵng xem lễ hội pháo hoa có bác nào biet chỗ an nghỉ ổn ổn chỉ em với

sonapple

Đi bộ
qua tết âm này em nghe nói có lễ hội pháo hoa ở Đà nẵng . em vừa cugf mấy con bạn về cát bà , vì gần gần nên em ko lo mấy nhưg lần này đi xa quá , mà nói thật em chua tùng qua miền trug bao h nên mog các bác giups đỡ . em chưa biết ăn ngủ ở đâu , nên đi bằng phương tiện gì và có chỗ nào để đi du hí ko a ??? cảm ơn các bác nhiìuuuuuuuu:101:

Ken09

Xe tải
E có vài góp ý với bác:
- Thứ 1: alô book phòng đã
- Thứ 2: nếu ở xa đi chuồn chuồn sắt cho nhanh gọn
- Thứ 3: ở miền Trung có nhiều nắng, gió, biển và cả cái ....đó
- Thứ 4: đặc sản thì vô cùng Huế, Đà nẵng hay Hội an gì cũng có cả
Bác cứ yên tâm cái khoản ăn uống, chơi bời đi. Quan trọng là chỗ núp, mà theo e thì bác nên alô book đi nếu không là ngủ biển đấy.
Chúc bác vui.(b)(b)(b)

sunnyhanoi

Xe điện
Nếu bác có 4B thì chủ động lái xe vào Đà Nẵng cũng được, vừa đi đường ngắm cảnh lại vừa có phương tiện lượn khi ở Đà Nẵng.

Còn khách sạn thì em thấy ở khách sạn Green Plaza trên đường Bạch Đằng nhìn ra sông Hàn rất ổn, phòng ốc mới, giá cả phải chăng và quan trọng nhất là bác có thể ngắm bắn pháo hoa ngay từ sân thượng của khách sạn (b)

hotels

Xe máy
úi giùi., đà nẵng thì thiếu gì nơi hả bác. Bác làm một lèo Hội An, Thánh Địa Mỹ Sơn. Tháp Chàm, Biển Non Nước. Khách sạn thì cũng không thiếu từ 3*, bình dân đến resorts. hìhì.
Từ đà nẵng đi Mỹ sơn vòng ra quốc lộ 1 đi thêm khoảng 40 km nữa. Bác đi máy bay, ô tô, hoặc tàu đều được. Bác cần vé máy bay hoặc k/s thì PM em nhé. Ở HỘi An thì nhiều resort nhiều vô kể và giá rẻ. Bác chỉ đi từ ĐÀ NẴng bằng ô tô vào HỘi an mất 1h - 1,5h thôi là đến nơi rồi.

hotels

Xe máy
Theo iem thì bác lo vé máy bay đã rùi lo phòng sau, không có phòng xấu thì bác ở Nam Hải cho iem. hịhị. chứ giờ vé là hơi ban căng đới.

Captiva HN-SG

Xe buýt
Bác ới em nhé, ăn nhậu có Mỹ Hạnh, bio có Phố Nâu, Sàn có New Phương Đông, Ngủ có KS Công Đoàn giá rẽ, ngay cạnh chỗ bắn Pháo Hoa( năm nay bắn trên cầu Thuận phước) không thích KS ngủ nhà Cty thuê em, số 1 Nguyễn Tất Thành, em có xe 16 chỗ Mec Cty đi vô tư, có tài luôn

sonapple

Đi bộ
ekek , thank ca nha . soi . cho ngu h em co roaj . nha thag ban e o doa con mot nha trong nen no ok . em hoi them tj xem ja ca do an o day t6he nao , ma co dac san j hay ho ko cac bac . em thjk an cac mon an goi la le pho y . cai j ma o ha noi ko co o da nang co . em van dag di hoc nen khong di duoc lau . haiz . chac la di 4 5 ngay thoai

doixeom

Đi bộ
hơ...! bác phải book phòng ngay đi, ko thì muộn mất, vào dịp bắn pháo hoa thì thường là kín phòng trước mấy tháng. Bác dùng chuồn sắt là ok nhất, bác vào web này này http://chothuexemaydanang.tk hoặc tới thẳng Hà Long mà thuê vì có bảo hành