[Funland] Em đập điện thoại của Sói rồi

MSM

Xe đạp
Chào các bác 20 ngày trước chồng em xin tha cái tôi ngoại tình, em tha nhưng không quên được, Biết là xấu nhưng em vẫn kiểm tra vẫn theo dõi xem sói có tiếp tục hẹn hò không( em đã tự cho mình chỉ theo dõi hiện trạng tới hết tháng 6 thôi) cũng đôi khi nhưng không quan trọng em cho qua, không nói gì, nhưng lạ là sói về nhà là xoá hết cuộc gọi đi gọi đến.
Hôm qua em hỏi sói giờ đó nói chuyện với ai ( sói chôi không ai cả ) em đã đưa bằng chứng ra thế là sói lao vào đánh em ( huhu đây là lần đàu tiên trong đời sau 10 năm ngày cưới em bị đánh ) em điên cầm đập tan cái điện thoại của sói rồi, thế là sói càng hăng tiết lao vào nữa, em cũng tặng lại vài vết cào trên mặt ( sau đó em mệt quá và cũng không hiểu tại sao mình làm thế , không hiểu cả sói luôn) Mà sói này kinh lắm sáng ra đi làm còn dơ nắm đấm vào mặt em mà bảo sẽ cho em sống không ra sống chết không ra chết
Suy nghĩ mãi em vẫn không muốn để mất gia đình và không muốn kéo dài tình trạng căng thẳng này, em làm thế nào đây để tối nay về gặp sói
1. Em đưa tiền cho sói đi mua dt khác
2. Em xin lỗi vì đã đập dt của sói ( huhu sao em phải xin lỗi nhỉ )
3. và gì nữa đây ......các bác giúp em đi

slaz8

Xe ba gác
mợ yên tâm di sẽ không bị vote trừ đâu:P

lead2011

Xe container
Bài đầu tiên đã dư lày.... Chả mấy đi xe lăn!
Ngưỡng mộ....

Bỏ ngay và luôn, qua em tư vấn cho thủ tục ly hôn và phân chia tài sản nhé

malata

Xe buýt
Chào các bác 20 ngày trước chồng em xin tha cái tôi ngoại tình, em tha nhưng không quên được, Biết là xấu nhưng em vẫn kiểm tra vẫn theo dõi xem sói có tiếp tục hẹn hò không( em đã tự cho mình chỉ theo dõi hiện trạng tới hết tháng 6 thôi) cũng đôi khi nhưng không quan trọng em cho qua, không nói gì, nhưng lạ là sói về nhà là xoá hết cuộc gọi đi gọi đến.
Hôm qua em hỏi sói giờ đó nói chuyện với ai ( sói chôi không ai cả ) em đã đưa bằng chứng ra thế là sói lao vào đánh em ( huhu đây là lần đàu tiên trong đời sau 10 năm ngày cưới em bị đánh ) em điên cầm đập tan cái điện thoại của sói rồi, thế là sói càng hăng tiết lao vào nữa, em cũng tặng lại vài vết cào trên mặt ( sau đó em mệt quá và cũng không hiểu tại sao mình làm thế , không hiểu cả sói luôn) Mà sói này kinh lắm sáng ra đi làm còn dơ nắm đấm vào mặt em mà bảo sẽ cho em sống không ra sống chết không ra chết
Suy nghĩ mãi em vẫn không muốn để mất gia đình và không muốn kéo dài tình trạng căng thẳng này, em làm thế nào đây để tối nay về gặp sói
1. Em đưa tiền cho sói đi mua dt khác
2. Em xin lỗi vì đã đập dt của sói ( huhu sao em phải xin lỗi nhỉ )
3. và gì nữa đây ......các bác giúp em đi
Mua cho sói và đối tác mỗi người 1 chiếc đt mới, xin lỗi sói và đối tác vì đã trót xâm phạm quyền riêng tư của 2 người,=> Tình hình căng thẳng được hòa giải, gia đình vẫn hp như xưa, có thêm người cùng mình lo miếng ăn giấc ngủ cho sói xám. Em xin hết:P

benq

Xe điện
Đàn ông không muốn làm tù nhân và bị làm mất thể diện, nên theo e mợ chọn PA 1........
Mợ nên nhớ câu các cụ nhà ta đúc kết "mềm nắn rắn buông" kẻo "già néo đứt dây"
Chúc êm xuôi

MSM

Xe đạp
Dạ em thỉnh thoảng vào hóng các bác và sói nhà em chém gió thôi ạ..

mất gương

Xe tăng
Cái hạng đàn ông mà đi ngoại tình về nhà mà còn đánh vợ chỉ có nước đổ cơm xuống đất mà ăn .

XPQ

Xe cút kít
Đoàn cải lương Chuông Vàng giải thể lâu dồi.Mợ cứ thu lấy cái dùi chuông là hết chuyện!:D:D:D

hellangel

Xe tăng
Mợ không khéo rồi. Các cụ bẩu lạt mềm buộc chặt mợ ơi, dù gì cũng 10 cơ mà. Mợ nhún tí đi cho sói dịu cơn rồi tính tiếp nhá!

vietran

Xe ba gác
Ly dị là văn minh, hình như trên thế giới bây giờ còn duy nhất một nước cấm ly dị

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Oánh vợ là hèn roài, cứ về nhà ngoại thời gian đã. Ko nên xuống nước lúc này nó khinh mềnh thêm. E ghét nhất lão nào oánh vợ vì e sợ Gấu léo làm được :((

nvthu

Xe buýt
Thế thì phải đi tìm mộ rổ các loại nem mà ăn thôi

xdthienha

Xe điện
Theo em mợ cứ mua cái khác cho sói dùng tạm,nhưng ko nói gì cả.cứ để 1-2 hôm bình tĩnh rồi cả 2 nói chuyện.Như thế sói khiếp hơn nhiều.

MSM

Xe đạp
Oánh vợ là hèn roài, cứ về nhà ngoại thời gian đã. Ko nên xuống nước lúc này nó khinh mềnh thêm. E ghét nhất lão nào oánh vợ vì e sợ Gấu léo làm được :((
Em cũng có cái sai bác ạ, em cũng đập tan đt của Sói rồi, mà nhà em cũng căng thẳng nhiều rồi, em muốn có giải pháp dĩ hoà vi quý thôi, không muốn làm căng nữa lại khổ 2 đứa nhỏ