em đã hết hạn án treo, nhờ Min Mod mở lại toppic giúp e ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ốc Lê

Xe máy
dạ, thưa các cụ min mod. hạn án treo 1 tháng của e đã hoàn thành (thú thực em ngồi đếm từng ngày ). giờ nick e đã được mở nhưng toppic cũ chưa được mở lại.Mong Min-Mod duyệt lại toppic này giúp e ạ.
https://www.otofun.net/threads/nhung-hinh-anh-thuc-te-ve-du-an-goldmark-city.1165155/page-21
Thớt của Bác sẽ bị xóa và không mở lại nhé. Khu vực BĐS nghiêm cấm bán hàng, bác tiếp tục còn mở thớt bán hàng trong đấy nick Bác ngay lập tức sẽ bị ban vĩnh viễn. Trân trọng!

Ốc Lê

Xe máy
Thớt của Bác sẽ bị xóa và không mở lại nhé. Khu vực BĐS nghiêm cấm bán hàng, bác tiếp tục còn mở thớt bán hàng trong đấy nick Bác ngay lập tức sẽ bị ban vĩnh viễn. Trân trọng!
Uả bác toppic đó đâu có bán hàng. Thế giờ e mở toppic sale khác vào bán e cũng bị khoá à?

Bác nhận thẻ liên tục vì bán hàng trong thớt Bác mở và còm bên Box BĐS nhỉ?
Qua kiểm tra lịch sử bài viết. Bác liên tục vi phạm nội quy diễn đàn, gần đây nhất khi hết hạn thẻ tiếp tục ra khu vực TTTT-RV quảng cáo, vậy mời Bác nghỉ thêm 1 tháng và sẽ bị hạn chế quyền mở thớt, viết bài trong khu vực Chợ. Trân trọng!

Ốc Lê
Nữ, 25
Ốc Lê được nhìn thấy lần cuối: Đang xem diễn đàn Xây dựng - Bất động sản, 50 phút trước
Tường
Hoạt động
Cảnh báo (3)
Warning Date Điểm
Cố tình vi phạm nhiều lần! 1/8/17 15 Xem
Bài viết có nội dung vi phạm quy định của diễn đàn 27/5/17 2 Xem
Bài viết có nội dung vi phạm quy định của diễn đàn 3/3/17 2 Xem

Trạng thái
Thớt đang đóng