Em có tý ye kiến ạ.

Nhà em có ý kiến thế này ạ. Nên chăng các mod mind thêm cái mục báo vi phạm ở từng bài, để mod dễ kiểm soát việc lăng mạ, xỉ vả và chửi bới nhau giữa các thành viên. Dễ cho các thành viên báo cáo mod khi có những thành viên vi phạm.
Ngoài ra, mối khi lock nick hay lock thead cũng nên có pm tự động thông báo lý do lock và tình trạng lock...Để chủ thead khỏi mất công cuộn chuột tim thead ạ.
Em có vài ý kiến vậy thôi, tks and happy day for every mod.@};-@};-@};-

vodka_cute

Xe buýt
Ơ thế cháu tưởng cái hình tam giác có dấu chấm than góc trái, phía dưới để làm cái này. Không phải hả Bác ?:-?

vodka_cute

Xe buýt
Ơh thế là cụ đã khai phá thêm cho em một điều mới mà kể từ khi em vào OF, em chưa vỡ ra...tks cụ.@};-
Thế Bác có nhìn thấy cái ngôi sao 6 cánh gần cái tam giác đó không. Chỗ đấy để rút vodka đấy, Bác thử rót cho em chén xem nào ;;)

Thế Bác có nhìn thấy cái ngôi sao 6 cánh gần cái tam giác đó không. Chỗ đấy để rút vodka đấy, Bác thử rót cho em chén xem nào ;;)
Vâng cụ, cái đó quả thực là em cũng mới biết đấy ạ. Em rót rượu mời cụ nhé.
Vậy mà hqua em mở thread lớ xớ thế nào bị 1 cụ vào phán ngay câu xanh rờn là để em câu vote, nản quá mà nản hơn lại là một Man nữ chứ...:(

lexusandbmw

Xe điện
tiện thể cụ mợ cho em hỏi bạn em nó mới mua xe đăng kí thành viên of thành công đã gửi link vào mail em nó để xác nhận mà xác nhận mãi ko dc. cho em hỏi giờ làm thế nào nhể?

vodka_cute

Xe buýt
tiện thể cụ mợ cho em hỏi bạn em nó mới mua xe đăng kí thành viên of thành công đã gửi link vào mail em nó để xác nhận mà xác nhận mãi ko dc. cho em hỏi giờ làm thế nào nhể?
Cái này thì cháu cũng chịu. Trước cháu mua xe đăng ký xong là chạy được luôn :)). Chờ Min, Mod vào giải quyết thôi ạ

Ledtechvn_lhl

Xe tăng
Website
ledtechvn.com
Nhà em có ý kiến thế này ạ. Nên chăng các mod mind thêm cái mục báo vi phạm ở từng bài, để mod dễ kiểm soát việc lăng mạ, xỉ vả và chửi bới nhau giữa các thành viên. Dễ cho các thành viên báo cáo mod khi có những thành viên vi phạm.
Ngoài ra, mối khi lock nick hay lock thead cũng nên có pm tự động thông báo lý do lock và tình trạng lock...Để chủ thead khỏi mất công cuộn chuột tim thead ạ.
Em có vài ý kiến vậy thôi, tks and happy day for every mod.@};-@};-@};-
Ngay cạnh nút mời rượu là nút báo cáo bài có nội dung xấu đấy cụ ạ

^A^

Xe tải
Bác chủ thớt cứ thấy bài nào mà vi phạm nội quy hay nội dung xấu thì bâc cứ bấm trực tiếp vào nút tam giác của bài đó luôn bác nhé!
CC Ơ thử bấm vào hình tam giác đối với cmt của Chã Liêm Bự xem, e đảm bảo hay cực =))

Bác chủ thớt cứ thấy bài nào mà vi phạm nội quy hay nội dung xấu thì bâc cứ bấm trực tiếp vào nút tam giác của bài đó luôn bác nhé!
Dạ vâng, em biết cách ạ chỉ tại em mới vào nên chưa chú ý thôi ạ. Tks Cụ (mà hình như Cụ là Mod thì phải-em hỏi khí không phải-vì em thấy có chữ "Chã", em mới vào chưa biết hết mọi thứ mong Mod quả quá nếu có hỏi những cái hơi "ngớ ngẩn" ạ).@};-@};-@};-

LiemBlue

Xe lăn
Dạ vâng, em biết cách ạ chỉ tại em mới vào nên chưa chú ý thôi ạ. Tks Cụ (mà hình như Cụ là Mod thì phải-em hỏi khí không phải-vì em thấy có chữ "Chã", em mới vào chưa biết hết mọi thứ mong Mod quả quá nếu có hỏi những cái hơi "ngớ ngẩn" ạ).@};-@};-@};-
Dạ có ai đẻ ra mà biết nói ngay đâu bác nhỉ,ngày đầu tham gia sân chơi diễn đàn thì em cũng hỏi chán ý bác ạ không biết thì hỏi và hỏi đúng và cần thiết thì sẽ có câu trả lời thỏa đáng ngay bác ạ.
Dạ còn vấn đề đóng ngoặc bác hỏi thì bác cứ chơi tiếp đi hiểu ngay thôi mà,em chỉ ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng mà bác chúc bác vui vẻ với OF=D>

3te

Xe máy
Vì địa chỉ IP đó đã được đăng nhập bằng một nick khác và lướt trên OF từ năm 2008 rùi ợ! :))
Biết nguyên nhân thì cụ sẽ biết làm thế nào để khắc phục chứ nhể!

linhnt.sale

Xe hơi
Sao em mời rượu xong ko thấy nó hiện cái thông báo gì nhể??

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Ơh thế là cụ đã khai phá thêm cho em một điều mới mà kể từ khi em vào OF, em chưa vỡ ra...tks cụ.@};-
Em vừa chọc vào cái "tam giác" của mợ đấy vì tội góp í trước khi tìm hiểu chức năng của phò- rắm (forum)

linhnt.sale

Xe hơi
Vì địa chỉ IP đó đã được đăng nhập bằng một nick khác và lướt trên OF từ năm 2008 rùi ợ! :))
Biết nguyên nhân thì cụ sẽ biết làm thế nào để khắc phục chứ nhể!
Cái này thì em ko biết đấy, tưởng chỉ cần mail chưa đăng ký là được chứ, bi giờ lại còn có luật IP chưa đăng ký mới nhận được mail kích hoạt à?

Mrh1p

Xe hơi
Em xin phép spam ạ