Em chã Vios nhà cháu quá đen các cụ ah

thuyexpress

Xe máy
Chào các cụ, chả là vợ chồng cháu có góp vốn với ông anh vợ nhà dưới Đông Triều con Vios chạy hợp đồng. Hôm mùng 4 Tết vừa rồi có chuyến đi sân bay Nội Bài, do tài xế nhà cháu bận nên phải thuê giặc lái ngoài năm nay mới 21 tuổi, thế là có chuyện ngay các cụ ah. Trên đường về ông tướng ấy vượt ẩu va phải một bác đi con Drem Thái chạy ngược chiều lại, kết quả là phần vỏ ốp bánh trước bên lái nát bươm không phục hồi được phải thay mới , củ gương bên lái cũng vậy vỡ vụn luôn. May phước là bác kia không làm sao, ngã chổng vó xuống đường rồi lồm cồm bò dậy ngay được chỉ bị xây xát nhẹ. Mà quái lạ em vios nhà cháu tan nát thế mà con Drem chiến của bác ấy ngoài vỡ xinh nhan gẫy gương thì chả làm sao còn lại vẫn phi như ngựa các cụ ợ. Nếu các cụ hay theo dõi thớt Toy thì năm ngoái nhà cháu đã post 1 bài về chính em vios này sau vụ đâm vào một em chó ta béo múp chạy qua đường mà em chó vẫn nhăn nhở cười còn em chã nhà cháu thì ba đờ sốc bị móp một miếng to bằng bàn tay ấy. Nói chung là em chã nhà cháu đen lắm xe kinh doanh mà va quệt nhiều lần rồi mà không biết các cụ thế nào chứ nhà cháu chán với chất lượng mấy em Toy liên doanh này lắm rồi, cứ va quệt một tí là móp với méo vỏ như bìa các tông ấy. Lần này vác xe lên hãng chi phí tất tần tật mất khoảng 20 củ bảo hiểm chịu 70% vì lí do xảy ra va quệt không có biên bản ghi nhận, chi phí bồi thường cho bác kia mất gần 3 củ riêng quả gương nhanh cũng phải 2 tuần nữa mới có. Chi phí như vậy cũng không phải là nhiều nhưng quan trọng là là khách đến hỏi thuê xe ầm ầm mà không có xe để chạy, thiệt hại này mới sợ.May mà còn em la già Ỉn để gánh vác đâm ra riêng hôm nay em ấy phải chạy cả ngày cháu tạm tính phải tầm hơn 400 cây, vãi lái cô gái:'(:'(:'(:'(:'(

Chỉnh sửa cuối:

Mexanhxanh

[Tịch thu bằng lái]
Công nhận là hay móp méo... thật, được mỗi cái ăn ít xăng thì phải?

tranhainam

Xe điện
Đến lạy với cái văn bác này, 0 biết có liên quan gì với vnexpress.net 0 mà văn tởm thế

tailieu

Xe tăng
Nếu ko móp méo như vậy thì tai họa đã đến với bác rồi. Nào chó chết, nào người đi xe máy bị thương. Bác chấp làm gì với đầu nhựa mềm đấu với nhựa cứng và sắt thép. May cho bác là thân mình chó nó đàn hồi ko thì phải đền nặng :))

Fotre

Xe hơi
Cái này trên OF giải thich nhiều rồi mà, cụ chịu khó đọc lại nhé.

Xe hoán cải

Xe buýt
muốn xe ăn ít xăng mà nặng chịch như ford thì khó nhỉ?

thuyexpress

Xe máy
Cháu lại chào các cụ, chiều nay anh vợ cháu lên nhận xe rồi các cụ ah cháu cũng thấy nhẹ cả người. Vừa mới nhìn thấy cháu, ông mãnh làm bên bảo hiểm xe cộ đã nhe răng ra cười rồi bẩu sang năm mới em mong không phải gặp lại em chã nhà cháu chứ cứ gặp nhau liên tùng tục thế này em sợ công ty bảo hiểm đến bỏ của mà chạy lấy người ấy chứ. Mà cũng lạ, nhận lại xe vừa mới phải sửa mà cứ mừng như bắt được vàng các cụ ah, cười như Liên Xô ấy chả khác gì được nhận xe mới sau mấy tháng chờ đợi dài cổ như hươu của cái thời mua xe chạy thuế ấy các cụ ah.:P:P:P:P:P:P

Muốn vui 3 tiếng bạn hãy vào rạp xem một bộ phim, muốn vui 3 ngày bạn hãy đi du lịch, muốn vui 3 tháng bạn nên cưới vợ, muốn vui 3 năm bạn hãy kiếm một cô bồ nhí còn nếu bạn muốn cả cuộc đời vui vẻ thì chỉ có một cách: bạn nên tập thể thao.

Chỉnh sửa cuối:

haihazin

Xe buýt
Nghe cứ như kể chuyện đêm khuya ấy nhỉ!:77:

Tuanphim

Xe điện
Chào các cụ, chả là vợ chồng cháu có góp vốn với ông anh vợ nhà dưới Đông Triều con Vios chạy hợp đồng. Hôm mùng 4 Tết vừa rồi có chuyến đi sân bay Nội Bài, do tài xế nhà cháu bận nên phải thuê giặc lái ngoài năm nay mới 21 tuổi, thế là có chuyện ngay các cụ ah. Trên đường về ông tướng ấy vượt ẩu va phải một bác đi con Drem Thái chạy ngược chiều lại, kết quả là phần vỏ ốp bánh trước bên lái nát bươm không phục hồi được phải thay mới , củ gương bên lái cũng vậy vỡ vụn luôn. May phước là bác kia không làm sao, ngã chổng vó xuống đường rồi lồm cồm bò dậy ngay được chỉ bị xây xát nhẹ. Mà quái lạ em vios nhà cháu tan nát thế mà con Drem chiến của bác ấy ngoài vỡ xinh nhan gẫy gương thì chả làm sao còn lại vẫn phi như ngựa các cụ ợ. Nếu các cụ hay theo dõi thớt Toy thì năm ngoái nhà cháu đã post 1 bài về chính em vios này sau vụ đâm vào một em chó ta béo múp chạy qua đường mà em chó vẫn nhăn nhở cười còn em chã nhà cháu thì ba đờ sốc bị móp một miếng to bằng bàn tay ấy. Nói chung là em chã nhà cháu đen lắm xe kinh doanh mà va quệt nhiều lần rồi mà không biết các cụ thế nào chứ nhà cháu chán với chất lượng mấy em Toy liên doanh này lắm rồi, cứ va quệt một tí là móp với méo vỏ như bìa các tông ấy. Lần này vác xe lên hãng chi phí tất tần tật mất khoảng 20 củ bảo hiểm chịu 70% vì lí do xảy ra va quệt không có biên bản ghi nhận, chi phí bồi thường cho bác kia mất gần 3 củ riêng quả gương nhanh cũng phải 2 tuần nữa mới có. Chi phí như vậy cũng không phải là nhiều nhưng quan trọng là là khách đến hỏi thuê xe ầm ầm mà không có xe để chạy, thiệt hại này mới sợ.May mà còn em la già Ỉn để gánh vác đâm ra riêng hôm nay em ấy phải chạy cả ngày cháu tạm tính phải tầm hơn 400 cây, vãi lái cô gái:'(:'(:'(:'(:'(

Fatchic

Xe hơi
Văn bác này cao phết, chắc hồi xưa chuyên văn rồi.
Giờ chạy xe vì đam mê và post bài lên of cho đỡ mất cảm giác viết:41:(c)

thuyexpress

Xe máy
Văn bác này cao phết, chắc hồi xưa chuyên văn rồi.
Giờ chạy xe vì đam mê và post bài lên of cho đỡ mất cảm giác viết:41:(c)
Cháu ngày xưa dốt văn lắm cụ ợ, ngày còn đi học ấy cứ bài kiểm tra môn văn mà được điểm 5 là cười như hồng quân chiến thắng phát xít, chẳng qua bây giờ đi làm hay phải viết lách nên trình nó cũng lên một tí ti. Các cụ ngày xưa bảo mồm miệng đỡ chân tay còn cháu thì ngược lại tay chân đỡ mồm miệng cụ ợ:21::21::21::21::21::21:

khoa_nam

Xe đạp
oài oài nghe cụ viết văn mà thấy thoải mái quá, công nhận văn cao ghê :)):)):))