Em cần chế đèn soi sườn và bánh sau phục vụ lùi chuồng

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
Chả là chỗ em đỗ xe ánh sáng rất thiếu mà gấu nhà em mắt đã kém lại hay về muộn, chỗ đỗ thì cạnh bồn hoa nên nhiều lần em đã phải vác la zăng đi sơn lại khá tốn kém.

Em định độ quả đèn soi bánh sau phục vụ cho gấu đưa xe vào chỗ đỗ an toàn.
Nhờ các cụ tư vấn giúp loại nào

Soi sáng đủ sườn phía bánh sau bên phải khi lùi, chịu được sự khắc nghiệt của thời tiết.

Xin cảm ơn các cụ.

vien phuong

Xe buýt
Ý định của cụ rất chính đáng, nhưng nếu cụ gắn led siêu sáng vào đèn lùi thì đơn giản, đỡ công chế, độ; Thực tế quan sát bằng đèn cũng không tiện (khó quan sát bao quát trừ khi gắn một choá đèn to tướng như gắn cho xe vận tải, nhưng lại không đạt về hình thức). Vậy bác nên gắn camera lùi thì tốt hơn (chi phí phải nhiều hơn).

chaumut0513

Xe hơi
Cụ cứ lắp quả ledbar 20W vào gầm sau sáng rực rỡ luôn.

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
Ý định của cụ rất chính đáng, nhưng nếu cụ gắn led siêu sáng vào đèn lùi thì đơn giản, đỡ công chế, độ; Thực tế quan sát bằng đèn cũng không tiện (khó quan sát bao quát trừ khi gắn một choá đèn to tướng như gắn cho xe vận tải, nhưng lại không đạt về hình thức). Vậy bác nên gắn camera lùi thì tốt hơn (chi phí phải nhiều hơn).
em có lắm cam lùi rồi nhưng V cả vẫn đánh ghen V2 vào phần la zang bánh sau.

zoomx5

Xe hơi
theo e để lắp đèn nhìn đc bánh sau bên phụ là ko thể,cụ lắp cam trước bên phụ nhưng quay về bánh sau( vấn đề nảy sinh là phải 2 màn hình)

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
theo e để lắp đèn nhìn đc bánh sau bên phụ là ko thể,cụ lắp cam trước bên phụ nhưng quay về bánh sau( vấn đề nảy sinh là phải 2 màn hình)
Ý kiến của cụ gợi ý cho em là lắp đèn ở chỗ cụ lắp cam trên gương chắc soi đủ sáng đấy nhỉ

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Ý kiến của cụ gợi ý cho em là lắp đèn ở chỗ cụ lắp cam trên gương chắc soi đủ sáng đấy nhỉ
Sao cụ k lắp cái cam ở guơng ? Còn ko cụ oánh dấu cái chậu hoa bằng cắm cọc cao để nhìn thấy đc mà tránh cũng ổn :))

zoomx5

Xe hơi
đèn thì quá to,bé và sáng là loại mắt ó nhưng tai bắt phải chế>>>rất xấu

hehe6922

Xe buýt
Website
sieuthitrungtam79.mov.mn
Cụ làm một dải led vàng nắng gắn vào gầm chỗ bệ bước hoặc quanh xe luôn có công tắc riêng . Sáng hơn ban ngày . Led đấy bán đầy đường cả cuôn 5m hơn trăm ngàn.

m0904253539

Xe hơi
E nghĩ là nhu cầu của cụ rất khó làm. Các cụ tư vấn xem thế nào, e mắt cận mà tối về đèn hậu hơi tối nên lùi chuồng toàn phải hạ kính, gặp trời mưa thì hơi mệt, nếu ok e cũng lắp cho xe

Thư An

Xe đạp
ra gara nào chả làm đc ợ

BiK

Xe điện
Cứ bổ túc tay lái lùi cho vợ cụ thật kỹ thêm vào là lùi tốt, chả cần đèn sáng quá. Lùi nó còn phải cảm giác tốt nữa, không nên quá dựa vào đèn đóm, hơn nữa là còn nhieu tình huống lùi ở chỗ khác nữa chứ có phải riêng nhà cụ không đâu. Cuối tuần em cũng sẽ vác 4 cái ghế nhựa ra Mỹ Đình cho vợ tập lùi chuồng, cùng lắm hy sinh 2 cái ghế.

OtoPro.net_lhl

Xe tăng
Website
otopro.net
Cứ bổ túc tay lái lùi cho vợ cụ thật kỹ thêm vào là lùi tốt, chả cần đèn sáng quá. Lùi nó còn phải cảm giác tốt nữa, không nên quá dựa vào đèn đóm, hơn nữa là còn nhieu tình huống lùi ở chỗ khác nữa chứ có phải riêng nhà cụ không đâu. Cuối tuần em cũng sẽ vác 4 cái ghế nhựa ra Mỹ Đình cho vợ tập lùi chuồng, cùng lắm hy sinh 2 cái ghế.
Cụ nói chuẩn. Kính cụ 1 ly :D

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
Em nghĩ chỗ quan thì còn cảm giác, chỗ lạ mà tối om chắc có tí ánh sáng vẫn hơn

BiK

Xe điện
Tần suất gấu nhà cụ phải lùi vào chỗ lạ mà tối là bao nhiêu lần / tuần ? Em thật, nếu phải lùi vào chỗ lạ và tối thì kể cả tài già và chuyên nghiệp họ vẫn phải xuống xem trước hiện trường để tính phương án lùi chứ họ cũng không hoàn toàn phụ thuộc vào camera lùi và đèn sáng đâu. Đương nhiên nếu có mà phục vụ được mình thì vẫn tốt hơn, nhưng đó chỉ là công cụ, còn người lái vẫn là quan trọng nhất.

nguyenhungLB

Xe tăng
Chả là chỗ em đỗ xe ánh sáng rất thiếu mà gấu nhà em mắt đã kém lại hay về muộn, chỗ đỗ thì cạnh bồn hoa nên nhiều lần em đã phải vác la zăng đi sơn lại khá tốn kém.

Em định độ quả đèn soi bánh sau phục vụ cho gấu đưa xe vào chỗ đỗ an toàn.
Nhờ các cụ tư vấn giúp loại nào

Soi sáng đủ sườn phía bánh sau bên phải khi lùi, chịu được sự khắc nghiệt của thời tiết.

Xin cảm ơn các cụ.
Thay vì cụ chủ mua đèn thì thuê em làm hoa tiêu đê, bảo gấu cụ tối khi nào gần về đến nhà thì huýt sáo em.

hoacvxd

Xe tăng
Thay vì cụ chủ mua đèn thì thuê em làm hoa tiêu đê, bảo gấu cụ tối khi nào gần về đến nhà thì huýt sáo em.
Mỗi ngày làm một việc tử tế đây rồi, học tập cụ, mai em đi ròm xem xe mợ xinh nào bị xước vành xin tình nguyện rúp đỡ.
cụ chủ: Nếu các giải pháp trên vẫn chưa ổn thì cụ độ cái món khẹc ra lửa ở ống bô nữa xem sao.