[Thảo luận] Em bị xxx vịn vớ vẩn và xxx đã phải để em đi và ôm cục tức trong người

viettiep72

Xe máy
Tình hình là sáng nay em đi làm bằng 2 bánh như mọi khi. Em đi Nguyễn Văn Linh từ hướng cầu Tân Thuận về Phú Mỹ Hưng. Qua ngã tư Nguyễn Thị Thập và Nguyễn Văn Linh thì bắt đầu có biển phân làn. Em chạy đúng làn 2 bánh và đi bình thường. Bắt đầu qua khúc cua góc khuất em thấy 1 chú xxx trẻ đang đứng với 1 e gái rất xinh hihi :x:x:x, tự nhiên bà con thấy xxx thì dạt hết cả vào làn xe thô sơ bên trong, bó tay :-??. Lưu ý là chỗ này em thấy xxx rất hay nấp để vịn 2 bánh mà e ko hiểu vịn vì cái gì???
Em cứ 1 mình 1 đường đi với tốc độ 30km/h, chuẩn bị đến chỗ xxx thì thấy chú xxx chỉ gậy vào em, em bình thản nhìn gương chiếu hậu, xi nhan và tấp vô lề. Ngay sau lưng e là 1 chị gái đi Lead màu nâu cũng bị vịn. Em gái xinh xinh kia đã giải quyết xong và lên xe đi mất, tiếc thế… :( Do chị gái kia đứng gần xxx hơn nên chú xxx tiến lại gần chị kia và hỏi giấy tờ, thề với các bác là xxx hỏi giấy tờ mà như thầm thì với chị kia như kiểu xxx đang là người vi phạm nhỏ nhẹ xin xỏ :21:. Chị kia ngay từ lúc xuống đã cà cuống thấy rõ và lôi ngay 2 tờ 100 ra rồi đưa cho chú xxx rồi đi, e cũng chả quan tâm xem nói gì với nhau vì như tình nhân thì thầm trong công viên :)).
Em vẫn đứng tại chỗ rất bình tĩnh chờ xem chú xxx này diễn kịch gì thì chú ý hỏi e:
- Giấy tờ anh đâu?
- Anh cho tôi hỏi tôi vi phạm lỗi gì?
Chú xxx ra hiệu cho em lại gần, (chắc lại thì thầm giống chị kia em nghĩ trong bụng thế) :45:
- Anh vượt xe khác ko có tín hiệu?
- Tôi đi một mình một đường có ai đâu mà anh bảo tôi vượt xe khác ko có tín hiệu???
Chú xxx bắt đầu khó chịu với em x-(, mặt bắt đầu đỏ nhưng vẫn thì thầm:
- Anh đi lấn tuyến.
- Tôi không đi lấn tuyến, tôi đi đúng làn theo biển báo ở đằng kia, anh có cần tôi và anh quay lại kiểm tra không?
Chú xxx bắt đầu mặt đỏ gay gắt x-(x-( nhưng lại vẫn thì thầm với em như với người yêu :))
- Đi đi.
- Tôi đi đúng luật giao thông, không vi phạm lỗi gì tại sao anh dừng xe tôi. Nếu như tôi không vi phạm anh không có quyền dừng xe tôi để kiểm tra giấy tờ. Em nhìn thẳng vào mắt chú xxx nói câu đó, chú nhìn lảng đi chỗ khác với thái độ rất căm tức x-(x-(x-(
Chú xxx mặt đỏ bừng bừng x-(x-(x-( như kiểu muốn ăn tươi nuốt sống em nhưng chả nói thêm được câu gì, em ra xe bình thản đeo khẩu trang rồi nổ máy xe, nhưng trớ trêu thay cái xe em mấy hôm nay đang trục trặc con IC nên khó nổ máy, nổ mãi ko được làm em nhìn vào gương chiếu hậu thấy chú xxx vẫn nhìn em với vẻ bực bội x-(x-(x-(. Rốt cuộc em cũng nổ được máy và đi tiếp, nhìn vào gương thấy 1 chị gái khác lại bị vịn, hài thật, cả 1 đống người đi sai làn thì ko vịn trong khi 1 mình em đi đúng làn thì lại vịn để em quát cho vào mặt. Mà công nhận ghét mấy ông xxx ăn tiền bẩn kiểu này thật ~X(~X(~X( và bà con mình cũng chả học luật giao thông nên mới bị mất tiền oan uổng cho mấy ông xxx thích ăn bẩn này ~X(
P/S: Chắc hôm nay ông xxx trẻ này mà gặp ai đi xe biển 30 ông ý hành cho phải biết vì em đi xe biển 30 :-ss

Em ở TP HCM nhé các bác.

nghiathang

Xe tăng
Cụ đi 2B thì XXX nó nhìn thấy biển của cụ kiểu gì được.

thongnhat

Xe buýt
Hay là XXX rởm, bắt linh tinh, không tự tin nói chuyện, dọa nạt như thường lệ nhể.

dapvocaydan

Xe điện
Chúc mừng bác không bị xxx bắt nạt

viettiep72

Xe máy
Hay là XXX rởm, bắt linh tinh, không tự tin nói chuyện, dọa nạt như thường lệ nhể.
Dạ xxx xịn 100% nhé bác, em thấy rất nhiều ở chỗ đấy rồi. Tay còn cầm xấp biên bản dấu đỏ choét và cả 1 con xe trắng phau dựng trên vỉa hè.

bonbanh@

Đi bộ
=P~ hài hước thật đấy! mấy bác XXX kiểu đó mà bắt phải XXX thường phục thì thế nào nhỉ?

Ngua

Xe buýt
Sáng mai cụ chạy đến đó, làm bộ hỏng xe, cho lên vỉa hè tháo bu gi ra ngắm.

Cụ cứ ngắm khoảng 10 phút thì xxx biếu cụ 500k để cà phê đấy.

tuxedo_hmt24

Xe tăng
e dự chú xxx này trình non nên mới nhanh chóng như thế, và nếu trình cao thì chả mấy khi thì thầm hay xxx trong đó thì thầm cho tình cảm?

viettiep72

Xe máy
E thì nghĩ là chú xxx ý biết là ăn bẩn nên ko dám to tiếng gây chú ý cho người đi đường, chỉ dọa nạt những ai nhìn thấy xxx là đã cà cuống hết cả lên rồi.

NguoiGia

Xe tăng
Không biết các bac bị mất tiền oan rồi về nhà có đọc lại Luật GT không nhể?

Nếu không lần sau cứ mất tiền tiếp cũng chả sao!

LuckyCar

Xe container
Mấy hôm nữa HCM với Hà Nội có khi bắt 2 bánh vượt phải lúc tắc đường ấy nhỉ.

thanhlt1979

Xe tải
mai cụ mang cái điện thoại có ghi hình, ra đó ngồi cạnh xxx nhỉ! nó có hỏi thì .. tôi thực hiện quyền giám sát của công dân! xem chúng nó có làm ăn được gì không!

nguyendinhca

Xe hơi
Bravo, hoan hô bác. Cứng rắn, chững chạc, xử lý tình huống tuyệt vời. Mời bác 1 chai~

CuTiVoDich

Xe điện
Giờ lại còn cái kiểu xxx "thì thầm" với người vị phạm nữa hả cụ:))

tienhungtech

Đi bộ
Tình hình là sáng nay em đi làm bằng 2 bánh như mọi khi. Em đi Nguyễn Văn Linh từ hướng cầu Tân Thuận về Phú Mỹ Hưng. Qua ngã tư Nguyễn Thị Thập và Nguyễn Văn Linh thì bắt đầu có biển phân làn. Em chạy đúng làn 2 bánh và đi bình thường. Bắt đầu qua khúc cua góc khuất em thấy 1 chú xxx trẻ đang đứng với 1 e gái rất xinh hihi :x:x:x, tự nhiên bà con thấy xxx thì dạt hết cả vào làn xe thô sơ bên trong, bó tay :-??. Lưu ý là chỗ này em thấy xxx rất hay nấp để vịn 2 bánh mà e ko hiểu vịn vì cái gì???
Để mai em chạy xem thế nào. Em hay chạy 4b qua đây, chắc xxx lo bắt xe 2b hay sao mà không thấy nhỉ? Thường thấy xxx ngay đoạn gần ngã 4 NVL -NTT.

Phongle73

Xe buýt
E tưởng xxx trong Nam k ăn bẩn như xxx ngoài Bắc,hoá ra giống nhau cả ợ:D

thule6

Xe điện
Em hỉu roài
1) XXX Bớ náo nên nhẹ nhàng, khẽ khàng, không thích đôi co
2) Nói khẽ do sợ bị Ghi âm.
3) Đuổi đi cho nhanh khi gặp cụ rắn cho khỏi lộ.
Theo em gặp trường hợp này các cụ nên mang theo cái loa, vặn hết cỡ lên cho mọi người cùng thưởng lãm rồi giãy đành đạch, bù lu bù loa lên đảm bảo XXX thả ngay.

toanthangcs

Xe điện
Mấy hôm nữa HCM với Hà Nội có khi bắt 2 bánh vượt phải lúc tắc đường ấy nhỉ.
4B "khôn" đọc kỹ luật và tham khảo thường xuyên trên các diễn đàn, "đói" và không đủ chỉ tiêu thì bắt cả 2B, nếu bắt đúng thì hoan hô (kể cả với 4B) nhưng đa phần bắt là rình và ăn bẩn.